Mshituko: Wananchi Kigoma mjini wamtaka Prof. Joyce Ndalichako

J

Jamaa_Mbishi

JF-Expert Member
Joined
Jun 15, 2013
Messages
7,005
Points
2,000
J

Jamaa_Mbishi

JF-Expert Member
Joined Jun 15, 2013
7,005 2,000
Habarini wana jukuwaa.

Taarifa za kushitusha ni kwamba huenda kwenye bunge lijalo (2020 -2025) mbunge aliyefukuzwa chadema na Tundu Lisu mh Zito Kabwe asionekane tena! , hii ni kufuatia wananchi wa Kigoma kumchoka kwani hatimizi ahadi yoyote jimboni ,kazi yake ni kushinda mitandaoni akifyatua uzushi na uongo wa kila aina.

Badala ya kuwatumikia wapiga kura wake yeye ameenda kuungana na watesi wake akina Lisu na Mbowe na kuanza kuishutumu serikali kwa kupinga miradi yenye tija kwa wananchi masikini kama ujenzi wa viwanda na bwawa la pili kwa ukubwa barani Afrika litakalotumika kufua umeme.

Baada ya wana Kigoma kugundua hilo wameamua kuungana na kwenda kumshawishi waziri wa elimu Joyce Ndalichako ili agombee jimbo la Kigoma mjini uchaguzi ujao wa 2020.

Kila laheri Prof Ndalichako ushinde hilo jimbo ili kupunguza wanafiki na wasaliti wa nchi yetu bungeni , itapendeza zaidi na Lisu akishindwa jimboni kwake. Hawa wasaliti wanatakiwa wakalime nyanya vijijini mwao badala ya sasa wanatumia mishahara tunayowalipa kwa kodi zetu kwenda kutusaliti kwa kutoa siri za nchi yetu kwa wazungu.​

Sent using Jamii Forums mobile app

Zitto hana mpango, yeye anasema wana Kigoma hawastahili chochote cha furaha eti kwa sababu walishazoea matatizo toka uhuru. Anasubiri uchaguzi ukikaribia awape ahadi hewa zingine ili wamchague.
 
bado natafuta

bado natafuta

JF-Expert Member
Joined
Aug 26, 2018
Messages
208
Points
250
bado natafuta

bado natafuta

JF-Expert Member
Joined Aug 26, 2018
208 250
Habarini wana jukuwaa.

Taarifa za kushitusha ni kwamba huenda kwenye bunge lijalo (2020 -2025) mbunge aliyefukuzwa chadema na Tundu Lisu mh Zito Kabwe asionekane tena! , hii ni kufuatia wananchi wa Kigoma kumchoka kwani hatimizi ahadi yoyote jimboni ,kazi yake ni kushinda mitandaoni akifyatua uzushi na uongo wa kila aina.

Badala ya kuwatumikia wapiga kura wake yeye ameenda kuungana na watesi wake akina Lisu na Mbowe na kuanza kuishutumu serikali kwa kupinga miradi yenye tija kwa wananchi masikini kama ujenzi wa viwanda na bwawa la pili kwa ukubwa barani Afrika litakalotumika kufua umeme.

Baada ya wana Kigoma kugundua hilo wameamua kuungana na kwenda kumshawishi waziri wa elimu Joyce Ndalichako ili agombee jimbo la Kigoma mjini uchaguzi ujao wa 2020.

Kila laheri Prof Ndalichako ushinde hilo jimbo ili kupunguza wanafiki na wasaliti wa nchi yetu bungeni , itapendeza zaidi na Lisu akishindwa jimboni kwake. Hawa wasaliti wanatakiwa wakalime nyanya vijijini mwao badala ya sasa wanatumia mishahara tunayowalipa kwa kodi zetu kwenda kutusaliti kwa kutoa siri za nchi yetu kwa wazungu.​

Sent using Jamii Forums mobile app
kinywa chako kinanuka uvundoo aisee,hebu nenda kapige mswaki kisha urudi

Sent using Jamii Forums mobile app
 
A

Aiah

Member
Joined
Jul 19, 2018
Messages
11
Points
45
A

Aiah

Member
Joined Jul 19, 2018
11 45
Habarini wana jukuwaa.

Taarifa za kushitusha ni kwamba huenda kwenye bunge lijalo (2020 -2025) mbunge aliyefukuzwa chadema na Tundu Lisu mh Zito Kabwe asionekane tena! , hii ni kufuatia wananchi wa Kigoma kumchoka kwani hatimizi ahadi yoyote jimboni ,kazi yake ni kushinda mitandaoni akifyatua uzushi na uongo wa kila aina.

Badala ya kuwatumikia wapiga kura wake yeye ameenda kuungana na watesi wake akina Lisu na Mbowe na kuanza kuishutumu serikali kwa kupinga miradi yenye tija kwa wananchi masikini kama ujenzi wa viwanda na bwawa la pili kwa ukubwa barani Afrika litakalotumika kufua umeme.

Baada ya wana Kigoma kugundua hilo wameamua kuungana na kwenda kumshawishi waziri wa elimu Joyce Ndalichako ili agombee jimbo la Kigoma mjini uchaguzi ujao wa 2020.

Kila laheri Prof Ndalichako ushinde hilo jimbo ili kupunguza wanafiki na wasaliti wa nchi yetu bungeni , itapendeza zaidi na Lisu akishindwa jimboni kwake. Hawa wasaliti wanatakiwa wakalime nyanya vijijini mwao badala ya sasa wanatumia mishahara tunayowalipa kwa kodi zetu kwenda kutusaliti kwa kutoa siri za nchi yetu kwa wazungu.​

Sent using Jamii Forums mobile app
Kama serious vile kumbe uko ndotono,Endelea kulala mwaya

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Remote

Remote

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2011
Messages
17,931
Points
2,000
Remote

Remote

JF-Expert Member
Joined May 20, 2011
17,931 2,000
LAANATULLAH NDU'GAY AND MASISIEMU YOTE.
images-1-jpeg.1141894
 
J

JAY MTAALAM

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2014
Messages
1,177
Points
2,000
J

JAY MTAALAM

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2014
1,177 2,000
Maelezo ya mtoa mada hayana uzito unaostahili.Kwanza hatuna uhakika kama Mh.Zitto anaongea uzushi,uongo na hatimizi majukumu yake.Pili kampeni bado sana na ni uonevu kuendelea kutaja tajataja Mh.Zitto alifukuzwa CHADEMA wakati huo wewe sio mfuasi wa CHADEMA na yeye ni mfuasi wa chama kingine.Kama Mama atagombea poa tu Kisanduku cha kura kitatoa majibu.
Kila aapishwaye kwa mujibu wa Katiba anawajibika kutumikia Taifa.
 

Forum statistics

Threads 1,315,982
Members 505,466
Posts 31,875,833
Top