Mshituko: Wananchi Kigoma mjini wamtaka Prof. Joyce Ndalichako

Elitwege

Elitwege

JF-Expert Member
Joined
Jun 4, 2017
Messages
2,832
Points
2,000
Elitwege

Elitwege

JF-Expert Member
Joined Jun 4, 2017
2,832 2,000
Habarini wana jukuwaa.

Taarifa za kushitusha ni kwamba huenda kwenye bunge lijalo (2020 -2025) mbunge aliyefukuzwa chadema na Tundu Lisu mh Zito Kabwe asionekane tena! , hii ni kufuatia wananchi wa Kigoma kumchoka kwani hatimizi ahadi yoyote jimboni ,kazi yake ni kushinda mitandaoni akifyatua uzushi na uongo wa kila aina.

Badala ya kuwatumikia wapiga kura wake yeye ameenda kuungana na watesi wake akina Lisu na Mbowe na kuanza kuishutumu serikali kwa kupinga miradi yenye tija kwa wananchi masikini kama ujenzi wa viwanda na bwawa la pili kwa ukubwa barani Afrika litakalotumika kufua umeme.

Baada ya wana Kigoma kugundua hilo wameamua kuungana na kwenda kumshawishi waziri wa elimu Joyce Ndalichako ili agombee jimbo la Kigoma mjini uchaguzi ujao wa 2020.

Kila laheri Prof Ndalichako ushinde hilo jimbo ili kupunguza wanafiki na wasaliti wa nchi yetu bungeni , itapendeza zaidi na Lisu akishindwa jimboni kwake. Hawa wasaliti wanatakiwa wakalime nyanya vijijini mwao badala ya sasa wanatumia mishahara tunayowalipa kwa kodi zetu kwenda kutusaliti kwa kutoa siri za nchi yetu kwa wazungu.​

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Bome-e

Bome-e

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2014
Messages
10,199
Points
2,000
Bome-e

Bome-e

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2014
10,199 2,000
Hahahaaa,sema mshtuko lumumba!Zitto sio mbunge wa jimbo la kigoma mjini!!!!!
 
E

ebaeban

JF-Expert Member
Joined
Jan 15, 2012
Messages
2,004
Points
2,000
E

ebaeban

JF-Expert Member
Joined Jan 15, 2012
2,004 2,000
nilitaka nikutukane tusi baya wewe mleta mada basi nimeogopa mods wangenishukia kama mwewe, lakini huu ulioleta ni uhalo mtupu. Kuna majimbo kama Mtera mbunge weke anashinda humo jimboni yana nini? ZAIDI WANANCHI WAKE WALIWAUWA WALE WANASAYANSI WA SERIAN KWA IMANI ZA KIJINGA.
 
Elitwege

Elitwege

JF-Expert Member
Joined
Jun 4, 2017
Messages
2,832
Points
2,000
Elitwege

Elitwege

JF-Expert Member
Joined Jun 4, 2017
2,832 2,000
nilitaka nikutukane tusi baya wewe mleta mada basi nimeogopa mods wangenishukia kama mwewe, lakini huu ulioleta ni uhalo mtupu. Kuna majimbo kama Mtera mbunge weke anashinda humo jimboni yana nini? ZAIDI WANANCHI WAKE WALIWAUWA WALE WANASAYANSI WA SERIAN KWA IMANI ZA KIJINGA.
Kutukana ndicho mnachokiweza hapo ufipa

Sent using Jamii Forums mobile app
 
thetallest

thetallest

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2017
Messages
5,721
Points
2,000
thetallest

thetallest

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2017
5,721 2,000
Habarini wana jukuwaa.

Taarifa za kushitusha ni kwamba huenda kwenye bunge lijalo (2020 -2025) mbunge aliyefukuzwa chadema na Tundu Lisu mh Zito Kabwe asionekane tena! , hii ni kufuatia wananchi wa Kigoma kumchoka kwani hatimizi ahadi yoyote jimboni ,kazi yake ni kushinda mitandaoni akifyatua uzushi na uongo wa kila aina.

Badala ya kuwatumikia wapiga kura wake yeye ameenda kuungana na watesi wake akina Lisu na Mbowe na kuanza kuishutumu serikali kwa kupinga miradi yenye tija kwa wananchi masikini kama ujenzi wa viwanda na bwawa la pili kwa ukubwa barani Afrika litakalotumika kufua umeme.

Baada ya wana Kigoma kugundua hilo wameamua kuungana na kwenda kumshawishi waziri wa elimu Joyce Ndalichako ili agombee jimbo la Kigoma mjini uchaguzi ujao wa 2020.

Kila laheri Prof Ndalichako ushinde hilo jimbo ili kupunguza wanafiki na wasaliti wa nchi yetu bungeni , itapendeza zaidi na Lisu akishindwa jimboni kwake. Hawa wasaliti wanatakiwa wakalime nyanya vijijini mwao badala ya sasa wanatumia mishahara tunayowalipa kwa kodi zetu kwenda kutusaliti kwa kutoa siri za nchi yetu kwa wazungu.View attachment 1034111

Sent using Jamii Forums mobile app
Hakika wanajutia kura zao,anyway muda umewadia wa kumuweka kando

Sent using Jamii Forums mobile app
 
T

Twoten

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2014
Messages
1,069
Points
2,000
T

Twoten

JF-Expert Member
Joined May 4, 2014
1,069 2,000
Huyo asubirie uteuzi, mziki wa mjini Kigoma si size yake.
 
C

Chief Kabikula

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2019
Messages
2,876
Points
2,000
C

Chief Kabikula

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2019
2,876 2,000
Wamtake Ndalichako kwa kipi hasa .
 
Dive

Dive

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2013
Messages
245
Points
500
Dive

Dive

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2013
245 500
Propaganda za kampeni zimeanza mapema sie yetu macho tuu.
 

Forum statistics

Threads 1,316,014
Members 505,466
Posts 31,876,491
Top