Mshituko: Wananchi Kigoma mjini wamtaka Prof. Joyce Ndalichako

Elitwege

Elitwege

JF-Expert Member
Joined
Jun 4, 2017
Messages
2,831
Points
2,000
Elitwege

Elitwege

JF-Expert Member
Joined Jun 4, 2017
2,831 2,000
Brain-app

Brain-app

JF-Expert Member
Joined
Jul 22, 2018
Messages
1,500
Points
2,000
Brain-app

Brain-app

JF-Expert Member
Joined Jul 22, 2018
1,500 2,000
Hizi nazo ni taarifa za kushitusha? Au umejisikia tu na wewe leo siku isipite bila angalau kuleta uzi wako?
Habarini wana jukuwaa.

Taarifa za kushitusha ni kwamba huenda kwenye bunge lijalo (2020 -2025) mbunge aliyefukuzwa chadema na Tundu Lisu mh Zito Kabwe asionekane tena! , hii ni kufuatia wananchi wa Kigoma kumchoka kwani hatimizi ahadi yoyote jimboni ,kazi yake ni kushinda mitandaoni akifyatua uzushi na uongo wa kila aina.

Badala ya kuwatumikia wapiga kura wake yeye ameenda kuungana na watesi wake akina Lisu na Mbowe na kuanza kuishutumu serikali kwa kupinga miradi yenye tija kwa wananchi masikini kama ujenzi wa viwanda na bwawa la pili kwa ukubwa barani Afrika litakalotumika kufua umeme.

Baada ya wana Kigoma kugundua hilo wameamua kuungana na kwenda kumshawishi waziri wa elimu Joyce Ndalichako ili agombee jimbo la Kigoma mjini uchaguzi ujao wa 2020.

Kila laheri Prof Ndalichako ushinde hilo jimbo ili kupunguza wanafiki na wasaliti wa nchi yetu bungeni , itapendeza zaidi na Lisu akishindwa jimboni kwake. Hawa wasaliti wanatakiwa wakalime nyanya vijijini mwao badala ya sasa wanatumia mishahara tunayowalipa kwa kodi zetu kwenda kutusaliti kwa kutoa siri za nchi yetu kwa wazungu.View attachment 1034111

Sent using Jamii Forums mobile app
Loyalty To country Alyways,To government When it deserves
 
REJESHO HURU

REJESHO HURU

JF-Expert Member
Joined
Mar 6, 2014
Messages
2,171
Points
2,000
REJESHO HURU

REJESHO HURU

JF-Expert Member
Joined Mar 6, 2014
2,171 2,000
Subilieni tumzike kwanza Mr Ruge tutarudi
 
N

Ndakilawe

JF-Expert Member
Joined
Jul 6, 2011
Messages
4,800
Points
2,000
N

Ndakilawe

JF-Expert Member
Joined Jul 6, 2011
4,800 2,000
Fala kabisa wewe... Unaandika kizindaki tu huna lolote..!
 
JUAN MANUEL

JUAN MANUEL

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2010
Messages
1,593
Points
2,000
JUAN MANUEL

JUAN MANUEL

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2010
1,593 2,000
Habarini wana jukuwaa.

Taarifa za kushitusha ni kwamba huenda kwenye bunge lijalo (2020 -2025) mbunge aliyefukuzwa chadema na Tundu Lisu mh Zito Kabwe asionekane tena! , hii ni kufuatia wananchi wa Kigoma kumchoka kwani hatimizi ahadi yoyote jimboni ,kazi yake ni kushinda mitandaoni akifyatua uzushi na uongo wa kila aina.

Badala ya kuwatumikia wapiga kura wake yeye ameenda kuungana na watesi wake akina Lisu na Mbowe na kuanza kuishutumu serikali kwa kupinga miradi yenye tija kwa wananchi masikini kama ujenzi wa viwanda na bwawa la pili kwa ukubwa barani Afrika litakalotumika kufua umeme.

Baada ya wana Kigoma kugundua hilo wameamua kuungana na kwenda kumshawishi waziri wa elimu Joyce Ndalichako ili agombee jimbo la Kigoma mjini uchaguzi ujao wa 2020.

Kila laheri Prof Ndalichako ushinde hilo jimbo ili kupunguza wanafiki na wasaliti wa nchi yetu bungeni , itapendeza zaidi na Lisu akishindwa jimboni kwake. Hawa wasaliti wanatakiwa wakalime nyanya vijijini mwao badala ya sasa wanatumia mishahara tunayowalipa kwa kodi zetu kwenda kutusaliti kwa kutoa siri za nchi yetu kwa wazungu.View attachment 1034111

Sent using Jamii Forums mobile app
Ninachokiona hapa ni porojo zako tu,ushahidi wa wanakigoma kumtaka Prof upo wapi?
Utafiti uliofsnya upo wapi?tuoneshe hata uliowahoji?majina yao na sahihi zao kwamba wanamtaka Prof,weka hata video!
Acha porojo,
Kama unanukuu kituo kama Clouds,hao ni wapambe wa CCM hakuna kitu hapo,leta data kutoka vyombo huru kama Mwananchi.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Lyamber

Lyamber

JF-Expert Member
Joined
Jul 24, 2012
Messages
8,089
Points
2,000
Lyamber

Lyamber

JF-Expert Member
Joined Jul 24, 2012
8,089 2,000
Wale waislamu wa Kigoma Mjini hawawezi kumtaka huyo Mkibondo..sijui...
 
E

Essien jr

JF-Expert Member
Joined
Dec 27, 2018
Messages
452
Points
1,000
E

Essien jr

JF-Expert Member
Joined Dec 27, 2018
452 1,000
Waziriiii wa masifuriiii ndio wanamtaka???, kwa lipi alilofanyaaa nchii hii??
 
young solicitor

young solicitor

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2015
Messages
813
Points
500
young solicitor

young solicitor

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2015
813 500
Wasimdanganye yeye aende kwao kibondo kigoma wala hawamjui msimtafutie aibu za buree mana hata nusu ya kura za mshindi hatozipata
wala haitaji kura zote hizo anachohitaji ni CC ya CCM kumuidhinisha kama mgombe, mengineyo tume , mkurugenzi na Polisi watayakamilisha.
zama zimebadilika
 
Mwanga Lutila

Mwanga Lutila

JF-Expert Member
Joined
Nov 10, 2016
Messages
2,954
Points
2,000
Mwanga Lutila

Mwanga Lutila

JF-Expert Member
Joined Nov 10, 2016
2,954 2,000
Hii ya ¨kutuma watu¨ waje kukuomba ugombee ipo sana msimu huu.

Ni aina fulani ya kujipigia promo
 
Al Zagawi

Al Zagawi

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2009
Messages
2,045
Points
2,000
Al Zagawi

Al Zagawi

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2009
2,045 2,000
Habarini wana jukuwaa.

Taarifa za kushitusha ni kwamba huenda kwenye bunge lijalo (2020 -2025) mbunge aliyefukuzwa chadema na Tundu Lisu mh Zito Kabwe asionekane tena! , hii ni kufuatia wananchi wa Kigoma kumchoka kwani hatimizi ahadi yoyote jimboni ,kazi yake ni kushinda mitandaoni akifyatua uzushi na uongo wa kila aina.

Badala ya kuwatumikia wapiga kura wake yeye ameenda kuungana na watesi wake akina Lisu na Mbowe na kuanza kuishutumu serikali kwa kupinga miradi yenye tija kwa wananchi masikini kama ujenzi wa viwanda na bwawa la pili kwa ukubwa barani Afrika litakalotumika kufua umeme.

Baada ya wana Kigoma kugundua hilo wameamua kuungana na kwenda kumshawishi waziri wa elimu Joyce Ndalichako ili agombee jimbo la Kigoma mjini uchaguzi ujao wa 2020.

Kila laheri Prof Ndalichako ushinde hilo jimbo ili kupunguza wanafiki na wasaliti wa nchi yetu bungeni , itapendeza zaidi na Lisu akishindwa jimboni kwake. Hawa wasaliti wanatakiwa wakalime nyanya vijijini mwao badala ya sasa wanatumia mishahara tunayowalipa kwa kodi zetu kwenda kutusaliti kwa kutoa siri za nchi yetu kwa wazungu.View attachment 1034111

Sent using Jamii Forums mobile app
Umelipwa sh ngapi kwa hii kampeni..?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
M

Mpangawangu

JF-Expert Member
Joined
Mar 5, 2014
Messages
786
Points
1,000
M

Mpangawangu

JF-Expert Member
Joined Mar 5, 2014
786 1,000
Zitto sio level ya Ndalichako,achilia mbali heavy weight Zitto Kabwe ,huyo ndalichako hawezi kushinda jimbo lolote la Kigoma uchaguzi ukiwa huru na haki.

Zitto ataacha kuwa mbunge siku akiamua kuacha ubunge mwenyewe,maana kwa Kigoma Zitto ni Mwami.

Tena jimbo la Kigoma mjini ndio moja ya majimbo yenye uziefu wa siasa za kihuni na vurugu.

Hila zozote dhidi ya Zitto kama ataamua kugombe hazitafanikiwa.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Elitwege

Elitwege

JF-Expert Member
Joined
Jun 4, 2017
Messages
2,831
Points
2,000
Elitwege

Elitwege

JF-Expert Member
Joined Jun 4, 2017
2,831 2,000
Zitto sio level ya Ndalichako,achilia mbali heavy weight Zitto Kabwe ,huyo ndalichako hawezi kushinda jimbo lolote la Kigoma uchaguzi ukiwa huru na haki.

Zitto ataacha kuwa mbunge siku akiamua kuacha ubunge mwenyewe,maana kwa Kigoma Zitto ni Mwami.

Tena jimbo la Kigoma mjini ndio moja ya majimbo yenye uziefu wa siasa za kihuni na vurugu.

Hila zozote dhidi ya Zitto kama ataamua kugombe hazitafanikiwa.

Sent using Jamii Forums mobile app
Subiri huyo msaliti anyolewe kwa chupa

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Forum statistics

Threads 1,315,997
Members 505,466
Posts 31,876,073
Top