Mshahara wa mwezi May vipi watumishi?

Mshahara wa mwezi May vipi watumishi?

Inasikitisha then inachekesha...

Maish halisi ya Mtumishi wa Umma.. Anasubiria kwa Shauku mshahara wake Kiduchu wa TGSD/E Wenye makato lukuki.. Take home itabaki laki 4..

Ana familia bado mchepuko unapiga vizinga[emoji23] yaani kila siku maisha yake yataishia kwenye madeni tuu.
Laki NNE nyingi sana mkuu! Yaani hapo makato ya madeni yote yamekatwa na ulikopa 8m! Kwa hiyo bado hizo 8m zinazunguka kwenye miradi na zinakuingizia faida kila Siku! Mungu akupe nini tena, gunia LA chawa?
 
  • Thanks
Reactions: SDG
Kwani mwisho wa mwezi unefika mbona mnahaha kwani leo tarehe ngapi. Ikifika tarehe 30 hujapata mshahara hapo waweza uliza but mda huu utakuwa unaiibia serikali tulia acha maneno fanya kazi
Ni heri kukaa kimya kwa jambo usiloijua
 
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] kweli mm nilikuwa hp ATM napiga story na mlinz since morning ht job cjaenda huko nyumbn ni maafa familia inataka kunichinja
[emoji23] [emoji23] [emoji38]
 
mshahara unatoka mpk vyombo vya habar vyote nchini vikianza kutoa matangazo rasmi ya DAB siwez kulipia watu pesa zangu na hawafanyi kazi.!!!
 
  • Thanks
Reactions: SDG
Ila mkuu umeongea point,mimi ningeshakuwa hata DED mahali au hata mkuu wa idara,tatizo ukamanda unaniponza.Kuna mbunge aliwahi kuniambia maneno kama yako
Ila mbona kitila mkumbo amelamba Na ni opposition? mkuu kama IPO IPO tu,chadema inaweza kushinda ukawa minister 2020.
 
  • Thanks
Reactions: SDG
Mshahara bado labda alhamisi au ijumaa, ila kwa crdb bank unawahi labda alhamisi kwa sababu ni wakala, ila benk nyingine ijumaa
 
  • Thanks
Reactions: SDG
Nasikia komputa zimechanganyikiwa hazitambui liobaki kazini hata mmoja, kila likiingizwa jina komputa inaandika huyu ana cheti feki.
 
Inatia huruma sana jinsi wafanyakazi wa nchi hii wanavyoishi kwa maisha ya mkononi-kinywani. Kwanini mtu asijibane aishi walau miezi mitatu kwa mshahara wa miezi miwili? Hii itakusaidia kuishi na mshahara wa mwezi juzi wakati huo wa mwezi uliopita upo umetulia kwenye account. Huondoa pressure za delay na kuleta utulivu wa akili. Mimi binafsi wakati ni mwajiriwa nilijifunza hiyo kitu na ilinisaidia sana kabla sijajiajiri mwenyewe.
Mkuu hapa ni ngumu mno kumshauri MTU,kwanza majukumu watu wanatofautiana sana,mfano huyu ana nyumba huyu amepanga.

Lakini pia idara zingine hazina posho yeyote hivyo inakuwa ngumu

Wakati huyu analipwa one million, huyu laki tatu.

Mimi simlaumu MTU anayelia shida.
 
  • Thanks
Reactions: SDG
Back
Top Bottom