Mshahara wa mwezi May vipi watumishi?

Mshahara wa mwezi May vipi watumishi?

ushauri naomba mwenye uwezo afungue whatsap link tuwasiliane juu ya mishahara naona humu kumejaa wivu, umbea, ugonvi, kejeli wakati watu wako serious...anzisheni group ambalo watu watajoin, kuhabarishana

Nijuavyo mimi kuna watu huingia humu kutumia simu zao kuona thread ya salary yyt ili mtu ajongee kwenye ki etiemu wewe unafany amizaha ya ajabu ajabu..link ya whatsap ukiitupia hapa watu watajoin tu
 
ushauri naomba mwenye uwezo afungue whatsap link tuwasiliane juu ya mishahara naona humu kumejaa wivu, umbea, ugonvi, kejeli wakati watu wako serious...anzisheni group ambalo watu watajoin, kuhabarishana

Nijuavyo mimi kuna watu huingia humu kutumia simu zao kuona thread ya salary yyt ili mtu ajongee kwenye ki etiemu wewe unafany amizaha ya ajabu ajabu..link ya whatsap ukiitupia hapa watu watajoin tu

Ukweli ni kwamba bado mishahara yenu haijatoka, naona watu wamejazana nje kilamtu anauliza kama mshara tayari, poleni wafanyakazi nadhani washaona wahusika mtalipwa tu!!
 
Back
Top Bottom