OSOKONI
JF-Expert Member
- Oct 20, 2011
- 10,965
- 5,344
Mimi nipo hapa napata supu ya kongoro na safari moto shauri yakoHaujaingia Mkuu tulia.
Mimi nipo hapa napata supu ya kongoro na safari moto shauri yakoHaujaingia Mkuu tulia.
Mimi nipo hapa napata supu ya kongoro na safari moto shauri yako
Wazee, Mnaturusha roho bhana.Kitu kwa hewaaaaa,piga keleleeeeeeeeeeeeeee
[emoji28] [emoji28] [emoji28] [emoji28]
Hahahaha utawaua wenzio!!! Bado bwana bilgert!!!! Siovizuri ujue best!!Kitu kwa hewaaaaa,piga keleleeeeeeeeeeeeeee
[emoji28] [emoji28] [emoji28] [emoji28]
Teh,bado chief..yaan mm kila baada ya dkka 5 nachek salio..naambiwq salio halitoshelezWazee, Mnaturusha roho bhana.
Mseme ukweli.
Daah! Mimi wamenila Mia 3 tatu zangu kibao, kuangalia tu Salio[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji119] Toka jana.Teh,bado chief..yaan mm kila baada ya dkka 5 nachek salio..naambiwq salio halitoshelez
Hahaa,polee chief.mm huwa sibakiz kitu.ikibak hata buku tano huwa nanulia vocha hukohuko juu kwa juu kupitia ile huduma ya malipo ya kablaDaah! Mimi wamenila Mia 3 tatu zangu kibao, kuangalia tu Salio[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji119] Toka jana.
Nimejua hii Akaunti ya Mshahara nitakuwa natoa hela yote, ili wasionee Senti zangu wakati wa Kuangalia Salio.
Angalia jina lako kwenye list ya vyeti fekiTeh,bado chief..yaan mm kila baada ya dkka 5 nachek salio..naambiwq salio halitoshelez
Tutakukata ukiingia mshahara wako, pole by the way! Ndo ukubwa!!!Daah! Mimi wamenila Mia 3 tatu zangu kibao, kuangalia tu Salio[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji119] Toka jana.
Nimejua hii Akaunti ya Mshahara nitakuwa natoa hela yote, ili wasionee Senti zangu wakati wa Kuangalia Salio.
Teh,kwan kuna list nyingne imetoka leo ya wenye vyet fek? Tofaut na ile ya tar 30 mwez wa 4Angalia jina lako kwenye list ya vyeti feki
Ipo mkuuTeh,kwan kuna list nyingne imetoka leo ya wenye vyet fek? Tofaut na ile ya tar 30 mwez wa 4
Bora wewe. Safi, Hapa natamani niende nikaitoe ili niweze kuangalia salio kwa Uhuru.Hahaa,polee chief.mm huwa sibakiz kitu.ikibak hata buku tano huwa nanulia vocha hukohuko juu kwa juu kupitia ile huduma ya malipo ya kabla
Great idea mkuu weka linkUkweli ni kwamba bado mishahara yenu haijatoka, naona watu wamejazana nje kilamtu anauliza kama mshara tayari, poleni wafanyakazi nadhani washaona wahusika mtalipwa tu!!