Al-mukheef
JF-Expert Member
- Feb 2, 2025
- 8,361
- 10,422
VETA! VETA!! VETA!!!Nimeajiriwa
VETA! VETA!! VETA!!!Nimeajiriwa
Cha moto utakionaDah yaani tutakufa njaa
Nishaanza kukupenda ujueCha moto utakiona
Ushasema watu wanapenda uhensome wako m uko sihusiki😹Nishaanza kukupenda ujue
Siwezi ishi bila wewNishaanza kukupenda ujue
Wallah Tena nipe nafasi ndoa kabisaUshasema watu wanapenda uhensome wako m uko sihusiki😹
Hayo majangaMshahara unasubiri Idd 🤔
Hizi baby Kila ifikapo mwisho wa mwezi Ndizo zinazofanya mshahara wako usikutane mkuuSalama baby vipi hali
Sister wangu mimiHizi baby Kila ifikapo mwisho wa mwezi Ndizo zinazofanya mshahara wako usikutane mkuu
Usiku mwema broSister wangu mimi
Nakukunda bureeeeUshasema watu wanapenda uhensome wako m uko sihusiki😹
Eh kamanda mchana kweupeSiwezi ishi bila wew
Sijui kuhus ndoa mbona unaitaka ivyoWallah Tena nipe nafasi ndoa kabisa
😹😹😹Nakukunda bureeee
Kabisa mshahara saiv mbna mapema mpaka wiki ijayo.Hata kama una dhiki zako basi jitahidi kuzificha
Tarehe 21 unasema mshahara unachelewa
Hayo ndio madhara ya kuchukua mikopo bank kisha kwenda kuimaliza bar na kwa malaya
Oya ukweli mchungu.unatushaurije mkuu?Hizi baby Kila ifikapo mwisho wa mwezi Ndizo zinazofanya mshahara wako usikutane mkuu