skills man
Senior Member
- Nov 10, 2024
- 175
- 437
Mshahara wa Mwezi huu unachelewa Kuna tatizo ?
Hata kama una dhiki zako basi jitahidi kuzifichaMshahara wa Mwezi huu unachelewa Kuna tatizo ?
HahahaHata kama una dhiki zako basi jitahidi kuzificha
Tarehe 21 unasema mshahara unachelewa
Hayo ndio madhara ya kuchukua mikopo bank kisha kwenda kuimaliza bar na kwa malaya
DuuNchi imefilisika.
Huko mwaka wa kwanzaAchana na hiyo kazi unayofanya haitokulipa nenda VETA!!!
Salama baby vipi haliKamanda uko pouwa 😎
Nimemaliza mwaka jana VETA sahivi nina kazi yangu safi tuHuko mwaka wa kwanza
Duu hii hatarWanakusogezea kwenye sikukuu mkuu usije uukamaliza kabla
Nzuri usiwaze utatoka mama upo bize kidogoSalama baby vipi hali
Dah yaani tutakufa njaaNzuri usiwaze utatoka mama upo bize kidogo
Sasa hii changamotoTena inasemekana watalipa kisikukuu vumilia
NimeajiriwaVETA inakuhusu wewe
Ona ulivyo mgumu kuelewa wito wa VETANimeajiriwa
HahahaOna ulivyo mgumu kuelewa wito wa VETA