Mshahara wa Assistant Lecturer..


G

gracious86

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2011
Messages
433
Likes
2
Points
35
Age
32
G

gracious86

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2011
433 2 35
Habari zenu wakuu wangu! Eti, hivi salary ya Assistant lecturer huwa ni sh.Ngapi? Je,huwa kuna utofauti kwa private universities vs public universities kwa hiyo salary? And what about other fringes? Asanteni wakuu..
 
V

valid statement

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2011
Messages
2,737
Likes
177
Points
160
V

valid statement

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2011
2,737 177 160
embu cheki kwanza post zilizopita.put za ta hapahapa jf.kunawaloidiskasi vizuri kipindi cha nyuma,kabla wataalam hawajaja kudadavua.kama vipi tumia google "put 12-13" ukiandika hiyo ukiona ya jamii forum fungua
 
G

gracious86

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2011
Messages
433
Likes
2
Points
35
Age
32
G

gracious86

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2011
433 2 35
embu cheki kwanza post zilizopita.put za ta hapahapa jf.kunawaloidiskasi vizuri kipindi cha nyuma,kabla wataalam hawajaja kudadavua.kama vipi tumia google "put 12-13" ukiandika hiyo ukiona ya jamii forum fungua
shukrani sana VS!
 
G

gracious86

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2011
Messages
433
Likes
2
Points
35
Age
32
G

gracious86

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2011
433 2 35
Kwa maana hiyo kuna kua hakuna tofaut yeyote kwa mwalimu wa public na private in terms of salary?
 
MKOBA2011

MKOBA2011

Senior Member
Joined
Jul 12, 2011
Messages
143
Likes
1
Points
0
MKOBA2011

MKOBA2011

Senior Member
Joined Jul 12, 2011
143 1 0
Mshahara wa Assistant lecturer ni PUTS 13 hadi PUTS 14 ukiajiriwa upya lazima uitumikie hiyo PUTS 13. PUTS 13 ni kama 1,348.070/= na PUTS 14 ni kama 1,701,070/= na hizo zote ni basic bado makato PUTS13 ukikatwa makato yote unachukua take home kama laki tisa na kitu hivi na PUTS 14 ukikatwa unaondoka na take home kama milionna laki mbili hivi hapo kama hauna mikopo.Hakuna marupurupu mengine mkuu hii ni kazi ya wito si ualimu au hujui Ukitaka rank zingine zipo kama lecturer,senior lecturer,Associate prof and full prof.Kazi njema.
 
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2008
Messages
10,938
Likes
210
Points
160
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined Apr 26, 2008
10,938 210 160
Mkuu Mkoba upo deep sana kiongozi. Big up!!
 
M

Muhomoli

Member
Joined
Apr 30, 2011
Messages
11
Likes
0
Points
3
M

Muhomoli

Member
Joined Apr 30, 2011
11 0 3
Mshahara wa Assistant lecturer ni PUTS 13 hadi PUTS 14 ukiajiriwa upya lazima uitumikie hiyo PUTS 13. PUTS 13 ni kama 1,348.070/= na PUTS 14 ni kama 1,701,070/= na hizo zote ni basic bado makato PUTS13 ukikatwa makato yote unachukua take home kama laki tisa na kitu hivi na PUTS 14 ukikatwa unaondoka na take home kama milionna laki mbili hivi hapo kama hauna mikopo.Hakuna marupurupu mengine mkuu hii ni kazi ya wito si ualimu au hujui Ukitaka rank zingine zipo kama lecturer,senior lecturer,Associate prof and full prof.Kazi njema.
Ni halali yao wakihoji iweje mbunge alipwe vizuri kuliko wao
 
G

G. Activist

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
482
Likes
14
Points
35
G

G. Activist

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
482 14 35
Duh....!!! ts hard to swallow!!!! ndo walim wetu hao... inauma sana
 
G

G. Activist

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
482
Likes
14
Points
35
G

G. Activist

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
482 14 35
Mshahara wa Assistant lecturer ni PUTS 13 hadi PUTS 14 ukiajiriwa upya lazima uitumikie hiyo PUTS 13. PUTS 13 ni kama 1,348.070/= na PUTS 14 ni kama 1,701,070/= na hizo zote ni basic bado makato PUTS13 ukikatwa makato yote unachukua take home kama laki tisa na kitu hivi na PUTS 14 ukikatwa unaondoka na take home kama milionna laki mbili hivi hapo kama hauna mikopo.Hakuna marupurupu mengine mkuu hii ni kazi ya wito si ualimu au hujui Ukitaka rank zingine zipo kama lecturer,senior lecturer,Associate prof and full prof.Kazi njema.
thus y they jump into politics....!!!
 
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2011
Messages
10,033
Likes
911
Points
280
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2011
10,033 911 280
Kumbe nao wana maisha magumu?ndo maana bac wanakuaga busy na kazi za consultancy,othrwise hawana tofauti na maafande.
 
Pdraze

Pdraze

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2011
Messages
616
Likes
27
Points
45
Pdraze

Pdraze

JF-Expert Member
Joined Sep 15, 2011
616 27 45
Kumbe nao wana maisha magumu?ndo maana bac wanakuaga busy na kazi za consultancy,othrwise hawana tofauti na maafande.
acha dharau wewe maafande ndo watu duni? Watu wamesomeshwa na leo ni watu wakubwa kutokana na hao maafande fikiri kabla ya kutapika maneno yako yana stinky
 
G

gracious86

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2011
Messages
433
Likes
2
Points
35
Age
32
G

gracious86

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2011
433 2 35
Mshahara wa Assistant lecturer ni PUTS 13 hadi PUTS 14 ukiajiriwa upya lazima uitumikie hiyo PUTS 13. PUTS 13 ni kama 1,348.070/= na PUTS 14 ni kama 1,701,070/= na hizo zote ni basic bado makato PUTS13 ukikatwa makato yote unachukua take home kama laki tisa na kitu hivi na PUTS 14 ukikatwa unaondoka na take home kama milionna laki mbili hivi hapo kama hauna mikopo.Hakuna marupurupu mengine mkuu hii ni kazi ya wito si ualimu au hujui Ukitaka rank zingine zipo kama lecturer,senior lecturer,Associate prof and full prof.Kazi njema.
asante mkuu! Daaah!
 
V

valid statement

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2011
Messages
2,737
Likes
177
Points
160
V

valid statement

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2011
2,737 177 160
hivi kumbe TA hawana marupurupu mengi eh?kusahisha mitiani je?(ya certficate).kusimamia mitiani hawapewagi visenti kweli?na house allowance je,ivi wanapewaga?
 
MKOBA2011

MKOBA2011

Senior Member
Joined
Jul 12, 2011
Messages
143
Likes
1
Points
0
MKOBA2011

MKOBA2011

Senior Member
Joined Jul 12, 2011
143 1 0
Hakuna allowance ya kusahihisha wala kusimamia mitihani hizo ni part and parcel of your work.House allowance wanayepata ni kuanzia ngazi ya senior lecturer kwenda juu nayo mpaka uandamane kunakohusika.
 
OTIS

OTIS

JF-Expert Member
Joined
Sep 7, 2011
Messages
2,142
Likes
12
Points
135
OTIS

OTIS

JF-Expert Member
Joined Sep 7, 2011
2,142 12 135
Mshahara wa Assistant lecturer ni PUTS 13 hadi PUTS 14 ukiajiriwa upya lazima uitumikie hiyo PUTS 13. PUTS 13 ni kama 1,348.070/= na PUTS 14 ni kama 1,701,070/= na hizo zote ni basic bado makato PUTS13 ukikatwa makato yote unachukua take home kama laki tisa na kitu hivi na PUTS 14 ukikatwa unaondoka na take home kama milionna laki mbili hivi hapo kama hauna mikopo.Hakuna marupurupu mengine mkuu hii ni kazi ya wito si ualimu au hujui Ukitaka rank zingine zipo kama lecturer,senior lecturer,Associate prof and full prof.Kazi njema.
Asante kwa taarifa mkubwa.
OTIS.
 
C

chiborie

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2011
Messages
487
Likes
183
Points
60
C

chiborie

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2011
487 183 60
Figure halis ya TA please, mana nimepata chuo flan na wakati huo nina admission ya M.A. nafikiria kufanya kaz kwanza! ushauri please!
 
Mama Brian

Mama Brian

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2010
Messages
321
Likes
1
Points
35
Mama Brian

Mama Brian

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2010
321 1 35
Figure halis ya TA please, mana nimepata chuo flan na wakati huo nina admission ya M.A. nafikiria kufanya kaz kwanza! ushauri please!
nenda kasome kwanza umri na muda huwa havisubiri mtu especially kama umepata scholarship, shule kwanza pesa baadaye!
 
wende

wende

JF-Expert Member
Joined
Sep 6, 2009
Messages
715
Likes
9
Points
35
wende

wende

JF-Expert Member
Joined Sep 6, 2009
715 9 35
They are right to jump from to politics!!!!!!!!!!!!!!
Sababu, I see even a full Prof. hafikii salary ya an MP!
 
I

itagata

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2011
Messages
202
Likes
41
Points
45
I

itagata

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2011
202 41 45
kumbe ni halali kwa Wasomi wengi kuingia katika siasa, kwani sitegemei mtu mwenye elimu kiasi hicho akapata malipo kidogo sana kulinganisha na wanasiasa! ni halali yao kwani wanafuata masilahi.
 
W

wabukoba

Member
Joined
Aug 11, 2011
Messages
85
Likes
1
Points
15
W

wabukoba

Member
Joined Aug 11, 2011
85 1 15
Asante sana kwa hizo habari.Vipi mshahara wa Tutorial Assistant na Full tutorial?
 

Forum statistics

Threads 1,213,681
Members 462,214
Posts 28,485,674