Msanii Wema Sepetu kujiunga na CHADEMA rasmi

Msanii Wema Sepetu kujiunga na CHADEMA rasmi

This is too low .... km ni siasa,i don thnk ts a right move for both of them .....
 
Sijui ni kweli au kale kaa Audio kanakodaiwa ni ka. Mama Wema na Steve Nyerere ndo kanafanya kazi.



Wacha nisubiri muda.
 
Wema alikuwa agent wa mbowe
Umenikumbusha mbunge viti maalumu Chadema iringa anaitwa kabongo alikuwa CCM na cheo kikubwa tukashangaa anachaguliwa mbunge viti maalumu Chadema wafuatiliaji mfuatilieni
 
hivi Wema kajileta mwenyewe Chadema au Chadema ilimfuata?

kama kajileta mwenyewe, sioni tatizo kwa Chadema kumkataa.
ila kama Chadema ndiyo "wamemtongoza" basi they must be out of their freaking minds!
 
Huyu wema tumpokee ila tuwe naye makini sana.Maana huwa njaa zinawasumbua mno.Akivutiwa za mbonga anahama na kuongea shit.so aweke kwenye uangalizi maalumu kwanza.
Pamoja na hilo, tunaendelea kuwapa ccm agenda dhidi yetu.
Sio vyema hasa kwa mwenyekiti wetu kuungana na Wema kipindi hiki kwani ingefaa kila mtu apambane kivyake...japo kujiunga na chama kila mtu anahaki
 
siwaamini wasanii, ndio maana wakaitwa wasanii, huyu akiitwa na Makamu wa Rais aambiwe kuwa rudi CCM kila kitu kitakwenda sawa kwako, na kesi yako inafutwa, na kwamba makonda hatukumtuma, si atarudi CCM? yangu macho, naweka akiba ya maneno
 
YANI NIMECHOKAAAAA!
wamewaza nini?


STOOPING THIS LOW?

Unamjua mwenye Chama?

Maamuzi yake ndo maamuzi ya Chama, na sisi wengine tunatakiwa kusema tawire, ukipingana naye wewe ni muasi.

Ref: Late Chacha Wangwe, ZZK, Dr Slaa (of all people, Dr Slaa hakuwa mtu wa kufanyiwa alichofanyiwa, na hiki chama hakitakaa kirudi mioyoni mwa watu kama kilivyokuwa chini ya Dr).

Leo Lema wameacha kuhangaika naye, wamekumbatia kesi ya Wema Sepetu?

What if ukisema Wema na Mbowe ni washirika kwenye hiyo Biashara?
 
Vyama vingine havina tofauti na makokoro kila samaki anayeingia lazima anaswe, viwe vinachagua na samaki Wa kunasa ,wakati mwingine mtanasa mamba mkizani sangara.
CHADEMA kupitia Mwenyekiti wa Chama Taifa Freeman Mbowe, baada ya kesi ya kikatiba namba 1 ya mwaka 2017 inayotarajiwa kuwasilishwa Mahakama Kuu leo, kitazungumza kwa umma kupitia waandishi wa habari na kuwakaribisha wanachama wapya waliojiunga leo akiwemo msanii Wema Sepetu.
View attachment 473709
Mbowe na Lissu leo wanawasilisha ile hati ya mashitaka iliyorekebishwa na kumuongeza Mwanasheria Mkuu. Wema Sepetu yupo Katikati ya Esther Bulaya na Mbowe hii leo. Kutoka Mahakama Kuu: Kesi ya Mbowe dhidi ya RC Makonda, RPC Sirro na ZCO Wambura
View attachment 473719 View attachment 473718
Baada ya hapa Mbowe ataongea na Waandishi.

Ikumbukwe kwamba Lissu ambaye pia ni Mbunge wa Singida Mashariki (CHADEMA) na Mwanasheria mkuu wa CHADEMA, jana alijitokeza mahakamani kuwa wakili wa Wema na wenzake wawili akiwamo mfanyakazi wa ndani. Msanii maarufu wa fani ya uigizaji wa filamu, Wema Sepetu anakabiliwa na kesi ya kukutwa na bangi. Kesi hiyo ya Wema iliahirishwa hadi Machi 15.
 
Kuna watu wengine wana umaarufu ambao sijui unasimishwa na shughuli gani haswa!
WaTZ bado tuna kaushamba ushamba wa aina fulani. Yaani mtu anakuwa maarufu anakuwa maarufu ukimuuliza kwanini hata yeye mwenyewe hajui! Ukimuuliza unafanya shughuli gani? Unasaidia vipi jamii? Je umelipa kodi kiasi gani? Hana jibu hata moja!
KWELI WABONGO BADO TU-WASHAMBA MNOO!!!
 
NDO NIMEJIULIZA!
NANI MWENYE AKILI KISIASA ANATAKA KUWA KARIBU NA HII KITU?

SUALA LA WEMA KUGOMBEA UBUNGE,kuwa kwenye timu ya makamu wa rais na kuweeemo kwenye list lilikuwa ni doa kwa chama!
NANI ANGESUBIRI KUWAZA KUSUKUMIZA ZIGO THE OTHER SIDE?
NA THE OTHER SIDE WANAPIGA NA SELFIE!?
kwa shida ipi ya attention wanayoihitaji kiasi kuwe na umuhimu wa japo kuvuta watu miktano ya kampeni?
KATIA VITU NILIKATAA KUVIELEWA KWENYE SIASA ZA NCHI HII NI HIVI!

LIKE SERIOUSLY?

Mmh, sina hakika kama unachosema ni kweli. Haya maneno tulishayaona EL alipohama huko pia. Mnapenda sana mambo ya sizitaki mbichi hizi.
 
CHADEMA kupitia Mwenyekiti wa Chama Taifa Freeman Mbowe, baada ya kesi ya kikatiba namba 1 ya mwaka 2017 inayotarajiwa kuwasilishwa Mahakama Kuu leo, kitazungumza kwa umma kupitia waandishi wa habari na kuwakaribisha wanachama wapya waliojiunga leo akiwemo msanii Wema Sepetu.
View attachment 473709
Mbowe na Lissu leo wanawasilisha ile hati ya mashitaka iliyorekebishwa na kumuongeza Mwanasheria Mkuu. Wema Sepetu yupo Katikati ya Esther Bulaya na Mbowe hii leo. Kutoka Mahakama Kuu: Kesi ya Mbowe dhidi ya RC Makonda, RPC Sirro na ZCO Wambura
View attachment 473719 View attachment 473718
Baada ya hapa Mbowe ataongea na Waandishi.

Ikumbukwe kwamba Lissu ambaye pia ni Mbunge wa Singida Mashariki (CHADEMA) na Mwanasheria mkuu wa CHADEMA, jana alijitokeza mahakamani kuwa wakili wa Wema na wenzake wawili akiwamo mfanyakazi wa ndani. Msanii maarufu wa fani ya uigizaji wa filamu, Wema Sepetu anakabiliwa na kesi ya kukutwa na bangi. Kesi hiyo ya Wema iliahirishwa hadi Machi 15.


Mbowe, Tundu Lisu ni Mzigo chadema, fukuzeni hawa jamaa haraka sana!
 
hivi Wema kajileta mwenyewe Chadema au Chadema ilimfuata?

kama kajileta mwenyewe, sioni tatizo kwa Chadema kumkataa.
ila kama Chadema ndiyo "wamemtongoza" basi they must be out of their freaking minds!
HATA KAMA KAJILETA!
they shudve treat her like nobody as she is!
NOW NA SELFIE NA MWENYEKITI?

NA KESI ANATETEWA NA MWANASHERIA WA CHAMA?
CHEDEMA WAMELOGWA AU NI AKILI ZAO?
 
Back
Top Bottom