Msanii Wema Sepetu kujiunga na CHADEMA rasmi

Msanii Wema Sepetu kujiunga na CHADEMA rasmi

Inaonekana wasanii wamechukizwa na hali ya mambo inavyokwenda sasa wameamua kumwaga mboga,
Ngoja nivute subira nione mwisho wake.
 
Picha linaendelea
ba9e4dca11d61e1224fe583714827fdd.gif
 
Audio ya Mama wema na steve nyerere imetoa siri ya haya, so hatushangai.

Kalipwa kujiunga kuwa na wana chadema.
 
Huyo ana hasira tu, lkn hawezi kudumu chadema hata siku moja, kama Msanii Tanzania hawezi kuwa nje ya CCM na kutoboa, ni swala la muda tu hata yule Jackline Wolper Masawe naye alienda chadema alivyomaliza kutumika na chadema wakamtupa, akajifunza na karudi CCM!
Kwa kifupi wanatumika chadema kama karatasi choo tu, lkn muda siyo mrefu mtasikia Wema karudi Chama Dola!

J.Wolper Masawe juu alivyokwenda chadema, chini amerudi chama Dola!
e3329682e811c63be34d00298f2561d3.jpg
Kwa maana yako mtu hawezi kuishi/kufanikiwa bila ya kuwa mwana'ccm???

Kuzoea mbereko na vya bure nayo ni kokoro
 
IMG-20170223-WA0091.jpg


Nimeona kuna kila dalili zote za Wema Sepetu kwenda CHADEMA... Wema nimekuwa fan wako kwa muda mrefu sana, nakupenda sana na hata ningependa uwe mke wangu sema ndio hivyo tu.... Naomba nikupe ushauri wangu tafadhali usiende Chadema. Pamoja na matatizo ya utawala huu CCM bado ni chama kikongwe na bado kuna fursa kwako ndani ya CCM kuliko CHADEMA

Hichi ni kipindi cha mpito, 2025 mambo yatakuwa sawa Madame. Tafadhali sana, nakijua CHADEMA, nakijua CCM. Usichague kwenda CHADEMA na kuacha CCM.... Makonda amekuja na ataondoka na atakiacha CCM. Wako wapi wakina Mulongi, wakina Nyalandu.

Vuta subira Mama, nakupenda sana. Usiondoke CCM... Mimi ni mkosoaji mkubwa sana wa CCM kwa sasa, ila siwezi kuondoka bali navuta muda 2025 nijipange tena
 
Mh huyu wema atarudi sisi M watatumwa wazee wa nchi kumrudisha kundini maana alimpeleka wolper ccm sasa cjui atamrudisha tena
 
Audio ya Mama wema na steve nyerere imetoa siri ya haya, so hatushangai.

Kalipwa kujiunga kuwa na wana chadema.
Ccm wamezoea kuhonga wanaume na wanawake mjini na Vijijini.
Nani anendaga kwenye mkutano wa CCM kwa mapenzi?

Sasa ukiona hivi unajua ni hongo .
 
Back
Top Bottom