Msaada wenu wadau "hapa nimepata asilimia ngapi"

tiazo

Member
Jan 24, 2013
68
125
1477139210328.png
 

tiazo

Member
Jan 24, 2013
68
125
Nimetumiwa hivyo kwenye profile angu sasa sijaelewa nimepata asilimia ngapi ya mkopo
 

The Ape

JF-Expert Member
May 9, 2014
331
500
Mimi mwenyewe nimewekewa hivyo but nmeuliza wamesema nimepata mkopo nisubiri jina na asilimia chuoni.
 

wazirib28

JF-Expert Member
Dec 14, 2015
461
500
Unaangalia betr yang au unatoa msaada
Kwasababu umeuliza asilimia..najua ni za mkopo lkn ktk picha yako hakuna sehemu ujayoweza kupata hizo asilimia. Nikajua basi unsuliza asilimia za battery level. Kama kweli upo serious...ktk hiyo screenshot yako nani anayeweza kupata asilimia zingine tofauti na battery level?
 

nyamalagala

JF-Expert Member
Jun 5, 2016
743
1,000
Kwasababu umeuliza asilimia..najua ni za mkopo lkn ktk picha yako hakuna sehemu ujayoweza kupata hizo asilimia. Nikajua basi unsuliza asilimia za battery level. Kama kweli upo serious...ktk hiyo screenshot yako nani anayeweza kupata asilimia zingine tofauti na battery level?
Mkuu nashukuru kwa kuniongezea siku za kuishi maana nimecheka mno mpaka wapangaji wenzangu wameamka
 

tiazo

Member
Jan 24, 2013
68
125
Kwasababu umeuliza asilimia..najua ni za mkopo lkn ktk picha yako hakuna sehemu ujayoweza kupata hizo asilimia. Nikajua basi unsuliza asilimia za battery level. Kama kweli upo serious...ktk hiyo screenshot yako nani anayeweza kupata asilimia zingine tofauti na battery level?
Endelea kuangalia bettry percntge
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom