Pole.Ila ni jukumu lako kuwapa taarifa.
Otherwise stay strong.Hakuna asiyependa affection especially kutoka kwa wazazi.
Mshukuru Mungu hata una hao wazazi.
Halafu wazazi wako wana assume huna shida kwanza wewe ni mtoto wa kiume so hutapata ujauzito.
Pili unapata boom na tatu unaishi dar.
So what is the worst-case scenario?? Labda ujiue kisa mapenzi au udisco.
Wao wanachojua everything is in control since ni maisha uliyoyatamani kwa muda mrefu.
So believe me,wanawaza zaidi probably maisha yao ya kila siku na kulea wadogo zako kama unao kuliko kukuwaza wewe,a 20+ grown boy.
Stay strong.