KakaJambazi
JF-Expert Member
- Jun 5, 2009
- 18,830
- 12,318
Huna ndugu wa kukusaidia,.
Kati ya wote wewe ndio umetoa msaada mkuu, jamaa asipozingatia haya basiPole sana mkuu.
1.Nenda hospital ukawaeleze ukweli
2.Usitumie viagra kama hujaruhusiwa na daktari
3.Viagra ni mahususi kwa waliopoteza nguvu za kiume na mara nyingi ni wazee kuanzia 50yrs na ni kwa ruhusa ya daktari.
4.Kama wewe ni kijana na huna nguvu za kiume ,fanya mazoezi na kula chakula kwa mpangilio
5.Onyo viagra huharibu mishipa ya damu na moyo
Shikamoo jamiiforumNunua sabuni ile ya magadi ya Kigoma ile, chukua karatasi andika kwa makapeni maneno haya TEMPORARY CLOSED alaf bandika kwenye mlango wa choo then ingia humo na ndoo za maji za kutosha... Hakikisha kipande cha 500 kimeisha...
Problem solved
Ngozi itababuka hamna rangi ataacha ona[emoji3] [emoji3] [emoji2] [emoji3][emoji3] [emoji3]
yani aji fiii,,,,Ji - KONKI mkuu
yani aji fiii,,,,
Kufa kama huna nguvu za kiume umekula mwenyewe ss inatuhusu nnHabari zenu wana jf, baada ya kuwa na performance ndogo kitandani hatimae nilipata ushauri kutoka kwa rafiki yangu kwamba nitumie hii kitu ili kuboost mashine iweze kufanikisha ufanyaji kazi usiokuwa na shaka yeyote, ila toka nime meza hivi vidonge mlengwa simuoni na simu yake haipatikan tena, hapa nilipo nahisi kizungu zungu macho hayana nguvu, kichwa kinauma sana demu nae hatokezi, yaani nimechanganyikiwa, msaada wenu kama kuna mtu anajua namna ya kufanya ili nirudi katika hali ya kawaida.
Nunua sabuni ile ya magadi ya Kigoma ile, chukua karatasi andika kwa makapeni maneno haya TEMPORARY CLOSED alaf bandika kwenye mlango wa choo then ingia humo na ndoo za maji za kutosha... Hakikisha kipande cha 500 kimeisha...
Problem solved
Jacky kamsaidie jamaa....kwani ataacha alama?
Bila shaka we ni msichanaKufa kama huna nguvu za kiume umekula mwenyewe ss inatuhusu nn
sitakiJacky kamsaidie jamaa....kwani ataacha alama?
hata humu wapo dada poa kibao.....wacheki PMHelp me their contacts
kwa nini unataka mwenzio afe wakati uuwezo unao? mbona sisi huwa tunawasidia mkizidiwa?sitaki
Vitu vingine siyo vya kuigaHabari zenu wana jf, baada ya kuwa na performance ndogo kitandani hatimae nilipata ushauri kutoka kwa rafiki yangu kwamba nitumie hii kitu ili kuboost mashine iweze kufanikisha ufanyaji kazi usiokuwa na shaka yeyote, ila toka nime meza hivi vidonge mlengwa simuoni na simu yake haipatikan tena, hapa nilipo nahisi kizungu zungu macho hayana nguvu, kichwa kinauma sana demu nae hatokezi, yaani nimechanganyikiwa, msaada wenu kama kuna mtu anajua namna ya kufanya ili nirudi katika hali ya kawaida.
Wewe mbona umeniganda jmnkwa nini unataka mwenzio afe wakati uuwezo unao? mbona sisi huwa tunawasidia mkizidiwa?
Alisema anakuja kabisa sijui imekuaje