Msaada wadau: Nimekula Viagra nahisi zitaniua

Msaada wadau: Nimekula Viagra nahisi zitaniua

Pole sana mkuu.
1.Nenda hospital ukawaeleze ukweli
2.Usitumie viagra kama hujaruhusiwa na daktari
3.Viagra ni mahususi kwa waliopoteza nguvu za kiume na mara nyingi ni wazee kuanzia 50yrs na ni kwa ruhusa ya daktari.
4.Kama wewe ni kijana na huna nguvu za kiume ,fanya mazoezi na kula chakula kwa mpangilio
5.Onyo viagra huharibu mishipa ya damu na moyo
 
Duh! Nimekwisha
Pole sana mkuu.
1.Nenda hospital ukawaeleze ukweli
2.Usitumie viagra kama hujaruhusiwa na daktari
3.Viagra ni mahususi kwa waliopoteza nguvu za kiume na mara nyingi ni wazee kuanzia 50yrs na ni kwa ruhusa ya daktari.
4.Kama wewe ni kijana na huna nguvu za kiume ,fanya mazoezi na kula chakula kwa mpangilio
5.Onyo viagra huharibu mishipa ya damu na moyo
 
Siku nyingine hakikisha demu uko naye ndipo umeze hiyo viagra. Msaada wa haraka mpaka sasa sina zaidi ya kikushauri ujiunge na chama gani sijui..
 
Alinihakikishia mkuu
Kama akili zako bado unamuamini mwanamke yeyote pole sana.
Ulitakiwa kunywa baada ya kuonana nae, angefika tu we unazuga zuga unameza then mnaanza stori mbili tatu kama mna juice mnakunywa wakati huo dawa inafanya kazi baada ya 30 minutes mzigo uko tayari unampeleka kibla kwa raha zako.
 
Sasa nikifika hapo wakiniona dushe imetuna kabisa, si watanipiga bei kubwa mkuu? Au nikifika niwaambie nani kanidirect pale?
Hahaha chukua bodaboda wahi sudani fasta
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom