Msaada wa mawazo katika swala hili la ndoa

Msaada wa mawazo katika swala hili la ndoa

damu ni hyo hyo tu
dada mtu
kaka mtu
dada mdogo
kama mtoto wa dada mtu anaweza kuona na mtoto wa dada mtu au dada mdogo hata dada mtu na dada mdogo sawa tu .seti ni hyo hyo
yaan nimerudia mara 3.. nimeelewa ulichomaanisha ila aina ya uandishi uliyoutumia ni kiboko!!!!
 
Naona mtaligeuza hili suala na ukabila na udini

Uislam upo wazi kabisa wa nani unaweza kumuoa na nani huwezi.
Hao ndugu zako wasiiangalie dunia,waangalie sheria inasemaje?!

Sasa wakizini wakapata mtoto wa zinaa c watu presha zitawapanda?!
Umeshafunga mjadala,maana tunajaza uzi wa watu kwa mjadala mwingine ambao haupo hapa nadhan na bwana mkubwa buffaro89 atakua ameputia hii comment.
 
UISILAMU NI NANI NA MUNGU NI NANI? JE!! ZIPI NI SIFA ZA USILAMU NA NI ZIPI NI SIFA ZA MUNGU? UTAKUJA KUGUNDUA! KUWA HAPA PANAJAMBO!
Hilo ni somo ambalo litagharimu Muda wangu kukuelimisha.
'MIMI NNA DINI YANGU WEWE UNA DINI YAKO,SITAABUDU UNACHOKIABUDU NA WALA MIMI SITAABUDU NINACHOKIABUDU'
Mjadala ufie hapa,maana hata ntoa mada halikua lengo lake hili tunalojadilo,
 
Hilo ni somo ambalo litagharimu Muda wangu kukuelimisha.
'MIMI NNA DINI YANGU WEWE UNA DINI YAKO,SITAABUDU UNACHOKIABUDU NA WALA MIMI SITAABUDU NINACHOKIABUDU'
Mjadala ufie hapa,maana hata ntoa mada halikua lengo lake hili tunalojadilo,
MIMI NNA DINI YANGU WEWE UNA DINI YAKO,SITAABUDU UNACHOKIABUDU NA WALA MIMI SITAABUDU NINACHOKIABUDU' KWAIYO UNAABUDU KITU USICHO KIJUA?
 
MIMI NNA DINI YANGU WEWE UNA DINI YAKO,SITAABUDU UNACHOKIABUDU NA WALA MIMI SITAABUDU NINACHOKIABUDU' KWAIYO UNAABUDU KITU USICHO KIJUA?
Ni makosa tu ya kiuandishi, lakini alikusudia,

MIMI NINA DINI YANGU NA WEWE UNA DINI YAKO,
SIABUDU UNACHOKIABUDU WALA WEWE HAUTA ABUDU NINAYE MUABUDU
 
shetani muongo sana! yaani umeuwa wenzio uku! alafu anakudanganya eti utapewa mabikra peponi! alijua wanadamu wanapenda ng'ono!
Na mito itiririkayo mvinyo mtamu usioisha.
 
Naona mtaligeuza hili suala na ukabila na udini

Uislam upo wazi kabisa wa nani unaweza kumuoa na nani huwezi.
Hao ndugu zako wasiiangalie dunia,waangalie sheria inasemaje?!

Sasa wakizini wakapata mtoto wa zinaa c watu presha zitawapanda?!
Hata Mtume alimuoa dada wa Abou Sufian.
 
Waarabu na wahind ndo wanahayo mambo hua wanaoana ndugu tena mabinam ndo kabsa hao wanaonekana sio ndugu hata
 
Ndio na mimi nashangaa, kama mwanzo ilikua sawa vipi sasa iwe haramu.
Usi changae mbona nikutuliza akili tu kidogo unapata jibu kwa nini mtoto wa mama mdogo na mama mkubwa nao siitane binam kama ilivyo mtoto wa kaka na dada? Wakati wote hao ni ndugu?
 
Kiuhalisia, mtoto wa mama yako mdogo, mkubwa, dada yako Ndio damu yako hasa Kuliko mtoto wa Kaka yako, baba yako mdogo au mkubwa.
Na yawezekana Kuliko hata wa kwako mwenyewe!!!

Siri ya baba wa mtoto anaijua mama. Mtoto akishahusisha mwanamke mwingine kuna hati hati sio ndugu yenu kabisa na mmesingiziwa tu.

Ni mila tu na taratibu tulizozizoea kwamba mtoto ni wa upande wa baba. Lakini familia nyingi zinarithisha Mali mahayawani tu.
Mimi huwa nashangaa pale ninapokuta watoto wa mama mmoja hawapatani Kisa baba tofauti Ila wanapatana na watoto wa kutoka kwa mama mwingine baba mmoja.
 
Amani iwe juu yenu Waungwana ...

Sasa nimeshindwa kuelewa jambo hili, Kwani watoto wa Mjomba na Shangazi almaarufu kama BINAMU sio NDUGU???

Kwanini jamii ikubali ndoa zao na ikatae ndoa za Watoto wa Mama mkubwa na Mama mdogo???.

Ni siri sirini kwa nini binamu waoane na hawa wa mama iwe haramu.

Ni siri sirini kwa kuwa amjuaye baba wa mtoto ni mama yake!!!
 
Back
Top Bottom