Msaada wa haraka kuhusu chanjo ya manjano(yellow fever )

Msaada wa haraka kuhusu chanjo ya manjano(yellow fever )

jooohs

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2017
Posts
3,907
Reaction score
15,010
Nimepata dharura nataka niende uganda kwa haraka tatizo sina kadi ya manjano.
Kesho ijumaa nataka niende mnazi mmoja nikachome ila safari ni ghafla sana natakiwa niondoke jumatatu ila tatizo nasikia tetesi kwamba ninatakiwa kukaa siku kumi baada ya chanjo ndio nisafiri jee inawezekana kuondoka hiyo j3 au nitaenda kuzuiliwa.
Naomba mwenye kujua anisaidie.
Natanguliza shukran.
 
Una options 2 hapo....

1. Kachome kikweli kweli na wala haitakuwa shida sijui kusubiri siku 10 sijui ngapi. Kwanza hata huwa wanasoma unadhani? Wanaangalia tu kikadi cha njano ukikishika tu wanakwambia pita! Na hata wakisoma wakaona siku 10 bado, yanazungumzika kabisa hayo

2. Nenda mnazi mmoja na hela yako tu utachagua hata ukitaka igongwe muhuli kuwa umechoma hiyo sindano 1973 watakugongea tu achilia mbali siku 10
 
Kachome chanjo, bongo kila kitu kinawezekana au umeingia Dasalam leo?
Chanjo mnazi mmoja wamenambia niende ijumaa shida yangu ni kwamba jee nikishachoma naweza kuondoka j3 maana nasikia tetesi kwamba lazima ukae siku kumi baada ya chanjo ndio uweze kusafiri?
 
Una options 2 hapo....

1. Kachome kikweli kweli na wala haitakuwa shida sijui kusubiri siku 10 sijui ngapi. Kwanza hata huwa wanasoma unadhani? Wanaangalia tu kikadi cha njano ukikishika tu wanakwambia pita! Na hata wakisoma wakaona siku 10 bado, yanazungumzika kabisa hayo

2. Nenda mnazi mmoja na hela yako tu utachagua hata ukitaka igongwe muhuli kuwa umechoma hiyo sindano 1973 watakugongea tu achilia mbali siku 10
Sawa mkuu shukran sana nimekuelewa
 
Una options 2 hapo....

1. Kachome kikweli kweli na wala haitakuwa shida sijui kusubiri siku 10 sijui ngapi. Kwanza hata huwa wanasoma unadhani? Wanaangalia tu kikadi cha njano ukikishika tu wanakwambia pita! Na hata wakisoma wakaona siku 10 bado, yanazungumzika kabisa hayo

2. Nenda mnazi mmoja na hela yako tu utachagua hata ukitaka igongwe muhuli kuwa umechoma hiyo sindano 1973 watakugongea tu achilia mbali siku 10
Ume ongea ki safari safari 👍🏻👍🏻
 
Una options 2 hapo....

1. Kachome kikweli kweli na wala haitakuwa shida sijui kusubiri siku 10 sijui ngapi. Kwanza hata huwa wanasoma unadhani? Wanaangalia tu kikadi cha njano ukikishika tu wanakwambia pita! Na hata wakisoma wakaona siku 10 bado, yanazungumzika kabisa hayo

2. Nenda mnazi mmoja na hela yako tu utachagua hata ukitaka igongwe muhuli kuwa umechoma hiyo sindano 1973 watakugongea tu achilia mbali siku 10
aisee👿 nakazia hapa asiwe mchoyo hela inaongea!!
 
kiong
Chanjo mnazi mmoja wamenambia niende ijumaa shida yangu ni kwamba jee nikishachoma naweza kuondoka j3 maana nasikia tetesi kwamba lazima ukae siku kumi baada ya chanjo ndio uweze kusafiri?
Kiongozi ghrama za kuchoma hiyo vaccine ni sh ngapi
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom