Msaada wa Haraka: Fast Jet Yataka Kurudisha Nauli Mwanza

Msaada wa Haraka: Fast Jet Yataka Kurudisha Nauli Mwanza

fj-now-flying-daily-1bjpg-5.jpg
 
Ingekua inahusu bombadier ungeona huu uzi unavyochangiwa kwa kasi.

Pamoja na matatizo aliyoleta sizonje lakini tuseme ukweli kuna watu hawapendi nchi yao wala hawapendi mashirika ya umma.
 
Sasa CCM inahusika vipi kwenye cancellation ya ndege? Njoo huku Ulaya utakutana na cancellation za ndege kibao watu huwa tunakaa airport hata siku mbili. Issue ni kujua cancellation inahusiana na nini?? Matatizo ya ndege au ni hali ya hewa au hawana ndege imeharibika? Kwa wasafiri wa ndege wa mara kwa mara haya mambo wanayajua sana ila wanaosafiri mara moja kwa mwaka wanaweza kushangaa sana na kuanza kulaumu utawala which is not true!
Labda kama upo Ulaya ya Kilosa, nimetembea nchi 10 za ulaya hakuna upumbavu huu.

Flights cancellation za ulaya ni either terror alert au bad weather kama snow na Storm na sio upumbavu kama huu wa Fast jet.

Wanaume tunapojadili mambo siyo unakuja kubana puwa ukadhani ulaya ni issue kwetu.

Unabana puwa kabisa eti njoo ulaya!! nimepanda cheapest flight ya ulaya Ryan air sijawahi kukutana na upumbavu huu.
 
Back
Top Bottom