Msaada wa Haraka: Fast Jet Yataka Kurudisha Nauli Mwanza

Msaada wa Haraka: Fast Jet Yataka Kurudisha Nauli Mwanza

Sasa mnataka mpandishwe hivyo hivyo hata kama gurudumu linapancha?
Ndo nyie kila ikitokea ajali ya basi, mnadai dereva alikua mwendo kasi.
heri wangewaambia mkuu sasa hata kusema unasema tu NDEGE HAIPO
 
NAKO KUNA KASHESHE MAANA ABIRIA ZAIDI YA 30 Waliokua wakisubiri ndege toka Kigoma wamekwama
Afadhali wale wa kigoma walishazoea hayo mambo hapo wataluwa na samaki,miwa na ugali wa muhogo.watavumilia tu mkuu ila hapo uwanjani kutakuwa kuna kelele za waha kubishana ni kama wapo soko la ujiji!
 
Afadhali wale wa kigoma walishazoea hayo mambo hapo wataluwa na samaki,miwa na ugali wa muhogo.watavumilia tu mkuu ila hapo uwanjani kutakuwa kuna kelele za waha kubishana ni kama wapo soko la ujiji!
😱😱😱😱😱😱
 
Mwenye msaada wa haraka wa nini wafanye ndugu zetu waliokua wasafiri na Fast Jet asubuhi ya leo Kuja/Kurudi Dar toka Mwanza na wamefika Airport wanaambiwa ndege haipo bila kutoa sababu.........



WENYE Ndege wanawaambia kwamba ufumbuzi ni kuwarudishia nauli zao

Wamekwenda Civil Aviation Authority wanaambiwa warudi HUKO HUKO Fast Jet na Mkuu wao HAPATIKANI kwa simu

Yasemekana miongoni mwa abiria ni watalii 19 waliokua waunganishe kwenda zanzibar kwa utalii kisha kurudi kwao

Updates

  1. Abiria waliolipa cash wmerudishiwa fedha zao
  2. Abiria waliolipia online wameambiwa wasubiri ndani ya masaa 24 watarudishiwa fedha zao
  3. ABIRIA waliolipa online wamelazimika kurudi kwenye maeneo yao (nyumbani hotelini nk) wakisubiri hatma yao

Updates

1. Baadhi ya abiria walioamiwa wasubiri ndani ya masaa 24 wameambiwa na wakala wa miamala (tigo pesa) kwamba ni masaaa 48 na SIO 24

Updates

BAADHI YA ABIRIA WALIOKWAMBA WAMEAMBIWA KWAMBA HUENDA WAKAUNGANISHWA KWENYE BOMBADIER YA SAA TANO USIKU WA LEO NA WAMERUDI HOTELINI WAKISIKILIZIA





%20fastjet_mbeya_%20%2815%29.JPG
Ingekuwa Ni ATCL imefanya hivyo matusi yake humu mpaka shetani angesikitika
 
Sahau kuhusu kurudishiwa nauli, hiyo ndege nimeshasafiri nayo hata sikumbuki ni mara ngapi.

Mtanzania anayetaka haki kwenye nchi hii tuikatae ccm kwa nguvu zote.

Mtu mjinga hawezi kunielewa.
CCM na Fast jet imringilianaje? CCM yao bombardier
 
fast jet vigezo vyao sio rafiki kabisa..

ila watu wanaenda sababu ya cheap fares..

ila ndio ujue cheap is expensive...

ingekuwa bombardier ndio imefanya hilo kosa... huu uzi ungekuwa page ya 1000 sasa hivi..
 
Duh huduma za kitanzania pasua kichwa.
Yani hapo hawajali kwamba wameingiza watu hasara unakuta kuna mtu labda alikuwa na biashara ya muhimu leo leo dar, au mwingine anawahi ndege anasafiri kuelekea nje.
Inabdi siku moja watu wadaiwe fidia mahakamani ya mamilioni labda ndipo wataelewa somo
Ni vizuri pia kukatia bima safari (travel Insurance, kwenye tatizo kama ilo unakuja kudai fidia..
 
Duh huduma za kitanzania pasua kichwa.
Yani hapo hawajali kwamba wameingiza watu hasara unakuta kuna mtu labda alikuwa na biashara ya muhimu leo leo dar, au mwingine anawahi ndege anasafiri kuelekea nje.
Inabdi siku moja watu wadaiwe fidia mahakamani ya mamilioni labda ndipo wataelewa somo
Mwingine unakuta anawahi ndoa au send off
 
Sahau kuhusu kurudishiwa nauli, hiyo ndege nimeshasafiri nayo hata sikumbuki ni mara ngapi.

Mtanzania anayetaka haki kwenye nchi hii tuikatae ccm kwa nguvu zote.

Mtu mjinga hawezi kunielewa.
Sasa CCM inahusika vipi kwenye cancellation ya ndege? Njoo huku Ulaya utakutana na cancellation za ndege kibao watu huwa tunakaa airport hata siku mbili. Issue ni kujua cancellation inahusiana na nini?? Matatizo ya ndege au ni hali ya hewa au hawana ndege imeharibika? Kwa wasafiri wa ndege wa mara kwa mara haya mambo wanayajua sana ila wanaosafiri mara moja kwa mwaka wanaweza kushangaa sana na kuanza kulaumu utawala which is not true!
 
hawa hata kusema sababu na ndio uswahili wenyewe
Sasa CCM inahusika vipi kwenye cancellation ya ndege? Njoo huku Ulaya utakutana na cancellation za ndege kibao watu huwa tunakaa airport hata siku mbili. Issue ni kujua cancellation inahusiana na nini?? Matatizo ya ndege au ni hali ya hewa au hawana ndege imeharibika? Kwa wasafiri wa ndege wa mara kwa mara haya mambo wanayajua sana ila wanaosafiri mara moja kwa mwaka wanaweza kushangaa sana na kuanza kulaumu utawala which is not true!
 
Fast jet ni uchafu flani. Huduma zao mbovu kupita maelezo hata wamachinga wanawazidi
 
Back
Top Bottom