Kaka pole sana ,waswahili wanasema jambo usilolijua ni kama usiku wa giza .Ila majibu ya kuka kitu yapo sema tu mtu kwa wakati huo anakuwa hajui.
Kaka google download software inaitwa photo filter itazipeleka hizo pp size mpaka less than 4 kb yaani ni ww tu ndo.utaamua iwe size ipi.Hata ukitaka itaoeleka one kb.Pia utarise width na heightkama unavyotaka.Ila shida moja ni kwamba kila pp size utaifanya moja moja haizifanyi zote kwa pamoja.
Tatizo lingine utakalokutana nalo ni wakati wa kuprint,hapoinabidi uzi highlight zote kisha unashuka unachakua kuziprint kama contack sheet Hapo utaona tu option ,kuna option ya kuanzia kuprintpicha moja,mbili,nne hadi nyingi zaidi kwenye page moja.
Ila tatizo lingine ambalo ninakutana nalo lazima iwe ni win xp hiyo ndo itaprint hizo pp size na majina yakiwa chiniIla ukitumia win nyingine kama 7 ,8 n.k.Maandishi yatakuwa yanapishan na oocha either majinayako chini ila pp size zimelala.au pp size zimesimama na majina yako pembeni kulia.Hivo haoa tumia win xpMm nadhani hi kwa sababu win xp ina picture print wizard.
kwa kushare experience zaidi naomba ni pm.