Msaada: Nashindwa kuelewa mimba hii imeingiaje

Msaada: Nashindwa kuelewa mimba hii imeingiaje

Ulisex 28 April...
Akapima 9 April...
Akaenda kwao akarudi 11 April....
Mkaendelea kuanzia 14 April....

Daah, sijaelewa, sijui kwakua sijasoma kiarabu, maana huanza kulia kuelekea kushoto...!

Ila napiga lamri, mimba sio yako...
Mwenyewe sijamuelewa kwakwel sa sijajua siku zinarud nyuma ama vp
 
Naomba unisaidie kitu, aliingia MP tarehe 1/4 2019 nikasex nae hadi tarehe 28 mwezi wa nne, akaondoka Kwenda nyumbani kuwasalimia, Alikuwa akilalamika chuchu zinamuuma!

Tarehe 9/4 akapima upt akakutwa negative, aliporudi Huku ninapokaa tarehe 12/4 nikaendeleza sex ila akawa anaanza kulalamika kuhusu baadhi ya vyakula kunukia vibaya,jana trehe 25 tulipopima upt ikasoma positive, nashindwa kuelewa

1:Mimba aliipata mwezi gani?

2:Alipokuwa Home yaani kuanzia tarehe 28-11 Yawezekana alipatia huko? Japo tarehe 9/4 alipima akakuta negative, nisaidie pls
Jitahd kufatilia njia salama kupanga uzaz sku ingine hv vtu vdogo umalize mwenyewe
 
Mimba sio yako mkuu, kuna mtu mnasaidiana kupiga miti apo

Kitanda safari hii naona kimezaa haramu. Unaenda kuwa baba hewa usilegeze kaza hadi mtoto azaliwe ndio ujiridhishe ikiwezekana ukapime nae DNA,

Mapokeo ya kitanda hakizai haramu ziliisha enzi za mkapa. Unaweza kuta unalea mtoto wa member wa ukawa mtoto mbishi kama mshipa adi utajiuliza hivi katika ukoo huyu amerithi wapi?
 
Kwa kifupi ikishafika kuanzia siku ya 9 toka aanze mpaka kumaliza P,binafsi huwa sijishughulishi nae.Hapo tuonane kuanzia siku ya 20 hukoo..shida ndogo ndogo hiz wala sizihitaji
 
kama haukutumia kondomu mimba itakuwa yako kuilea alafu utalipia kipimo cha DNA akizaliwa mtoto ili upate uhakika.
Uliyataka mwenyewe haiwezekani mtu sio mkeo alafu unachovya kama umelipia mahari.
 
Shida ni nini? Kama mjamzito anasema mimba ni yako, basi take her word, hata kama sio. Wewe mwenyewe inawezekana sio mtoto wa huyo uliyeaminishwa kuwa ni baba yako!
 
Subiri mtoto kapime D.N.A,kuna hospital mikocheni wanafanya kwa 550k,pima utata uishe ,nimetoka kupima juzi tu,vitu vya mashaka mashaka staki kabisaaa
 
Mii naona Ni yake
msaidie mkuu,wengi wanajua mimba inaingia siku ya yai kupevuka ,haelew kama mwanaume sperm zaweza kuwa hai for 72 hourz mwanamke 24 hourz,3 dayz before and 2 dayz after yai kupevuka,mimba yawezapatkana
 
Mnatupa kazi kubwa sana kuelewa upuuzi wenu, mtu hujui hata kujieleza, unatuchanganya na vi tarehe vyako miguu chini juu, tukuelewe vip?

Yaani ni kama vile kufanya mtihani bila kuelewa swali ukijisemea moyoni, "nitaandika nachokijua mwalimu atachagua jibu sahihi"[emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3]

Wee mpuuzii embu nikupe ushauri kuanzia binti alipoingia period.

Kama aliingia period trh 1/4 assume ana mzunguko wa Siku 28.
Period 1/4 -5/4 lazima atoke period.
5/4- 10/4 free days hawezi kupata mimba
10/4-17/4 hapo katikati kupata mimba ni lazima ie.trh 12&13 mtoto Wa kike, trh 14pekee ndio probability kubwa ya mtoto wa kiume, trh 15&16 mtoto Wa kike.

Therefore, kwa mtu kwenye mzunguko wa Siku 28 kuanzia trh 18 mpaka atakapoingia period tena ni free day hawezi kupata mimba.

Kwa case yako kama alipotoka period ulilala nae hadi hiyo trh 28 mimba ni yako.

Lakini kama tangu alipo toka period hukulala nae ukaja lala nae Siku ya trh 28 mtoto si wako.

Note. Kwakuwa hujui kujieleza wewe ulikuwa unachomeka tu uzembe ni wako , hujui kuhesabu trh hujui ovulation inatokea lini, upo tu condom hujui hata mfuko wa sukari ungevaa tu[emoji16], Lea tu kitanda hakizae haramu, nyau wewe[emoji16][emoji16][emoji16][emoji16][emoji16][emoji16][emoji16]
Mkuu usiseme kwa kujiamini namna hiyo kwa kuwa hayajakupata.

Hivi unawezaje kutombekezea 'ndom kwa mchumba unayeishi naye kinyumba?

Ama kwa zile rushwa kubwa za ngono!
Umehonga gari, umehonga nyumba, kwa gharama zote ulizotupa hizo, utakumbuka kuvaa hayo makitu, ili iweje kwa mfano?

Jamani acheni nyie!
 
Mtafute komandoo Mashimo akupe dawa ya kuamisha umiliki wa mimba imilikiwe na mwingine.Ova
 
Back
Top Bottom