Msaada: Nashindwa kuelewa mimba hii imeingiaje

Msaada: Nashindwa kuelewa mimba hii imeingiaje

naomba unisaidie kitu, aliingia MP tarehe 1/4 2019 nikasex nae hadi tarehe 28 mwezi wa nne, akaondoka Kwenda nyumbani kuwasalimia, Alikuwa akilalamika chuchu zinamuuma!!! Tarehe 9/4 akapima upt akakutwa negative, aliporudi Huku ninapokaa tarehe 12/4 nikaendeleza sex ila akawa anaanza kulalamika kuhusu baadhi ya vyakula kunukia vibaya,jana trehe 25 tulipopima upt ikasoma positive, nashindwa kuelewa



1:mimba aliipata mwezi gani?

2:Alipokuwa Home yaani kuanzia tarehe 28-11 Yawezekana alipatia huko? Japo tarehe 9/4 alipima akakuta negative, nisaidie pls
We mimba ushampa hapo aliporudi 12/4 alikuwa yupo siku za hatari ukamtunuku kwahiyo we lea hupendi kuitwa baba?
 
Jf sio mahali pa kusaidia watu kuficha uovu wao. Kalee mimba yako hiyo.
Wakati una seduce na kula alamba alamba mbona hukuja kuomba ushauri huku?
 
Don't even think of denying your responsibility! Be a man don't be a cheap baboon!
 
Sintofahamu yako inakumbusha moja ya mikasa niliyowahi kukutana nayo na sijapata kuisahau maana kuna kitu kinanizuia kusahau
Ipo hivi.. mwaka fulani nilienda babati sehemu iitwayo Galapo katika halakati za ujana na kutafuta maisha nikapata marafiki wawili ambao tulishibana sana, rafiki yangu wa Gidamasi(jina bandia) alikuwa na mwanamke mmoja wa mchanganyiko wa m'mbulu na mang'ati aisee yule dada alikuwa mzuri sana kias kwamba kwa tamaa za ujana nikajikuta nimempora Gidamas yule msichana, ajabu ni kwamba Gidamas hakunichukia zaidi alinambia kumchukulia mwanamke isiwe mwisho wa ukaribu wetu, ndanj ya huohuo mwezi nikapatwa na hali mbaya sana ya kifedha kutokana na kufanya speculation mbovu ya juu ya ishu fulani so nikafanya investment ambayo ilikuja kunimaliza kabisa, yule mwanamke hakuwa mtu wa maisha ya shida so na mimi nikanyang'anywa na jamaa yetu alieitwa Gitemaa(jina bandia), hili tukio lilitokea ndani ya mwezi wa saba(binti alikuwa mtu wa tamaa na wote tulilijua hili), niliponyang'anywa yule bint haikunishtua maana kwa bankruptcy niliyokuwa nayo nilishajua kuwa ataondoka tuu, sasa mwezi wa tatu wa mwaka uliofaata akanipigia simu kuwa amejifungua na mtoto ni wangu, hapo ndipo maswali yasiyo na majibu yakaanza... ila mwsho wa picha nilipoenda mtoto nilikuwa ni copy yangu

Galalo Kuna hali nzuri ya hewa hasa kipindi hiki, Hao watoto acha tu
 
naomba unisaidie kitu, aliingia MP tarehe 1/4 2019 nikasex nae hadi tarehe 28 mwezi wa nne, akaondoka Kwenda nyumbani kuwasalimia, Alikuwa akilalamika chuchu zinamuuma!!! Tarehe 9/4 akapima upt akakutwa negative, aliporudi Huku ninapokaa tarehe 12/4 nikaendeleza sex ila akawa anaanza kulalamika kuhusu baadhi ya vyakula kunukia vibaya,jana trehe 25 tulipopima upt ikasoma positive, nashindwa kuelewa



1:mimba aliipata mwezi gani?

2:Alipokuwa Home yaani kuanzia tarehe 28-11 Yawezekana alipatia huko? Japo tarehe 9/4 alipima akakuta negative, nisaidie pls
Hii miezi mbona kama umeichanganya sana... Haya hivyo kama ailiingia MP tarehe 1/4

Assumption ziwe hivi..
1. Anamaliza MP baada ya siku 4
2.Mzunguko wake wa hedhi uwe siku 28
3.Kwa maana hiyo uliendeleza ngono zembe mpaka tarehe 28/4

Sasa basi, uwezekano wake wa kupata mimba ulikuwa ni kati ya tarehe 10/4 hadi tarehe 16/4

Inamaana hapo bado hajasafiri na wewe ulikuwa unashiriki ngono zembe mpaka kufikia tar. 28/4 ambapo kama asingekuwepo na mimba kulingana na makadirio hapo juu alitakiwa aingie tena MP tar. 29/4

Hapo haupindui baba ya kwako hiyo... Tena kama una mpango wa kumnyanyasa binti wa watu uache mara moja... By the way hongera kwa kuwa baba mtarajiwa anayetafuta sababu ya kukwepa majukumu...
 
Amerudi tarehe 28. Mmepima tarehe 25???? Embu eleweka kwanza
 
Dunia hii...wengine wanatafuta watoto hata wa kusingiziwa wakati huo huo wengine hawataki hata kuitwa Baba kijacho, daaah!...?
 
Huo mpangilio wa tarehe ni mimi tu naona bluu au namna gani
 
Mimba haikataliwi Mkuu. Lea mimba mtoto ndiye utagundua ukweli.
 
naomba unisaidie kitu, aliingia MP tarehe 1/4 2019 nikasex nae hadi tarehe 28 mwezi wa nne, akaondoka Kwenda nyumbani kuwasalimia, Alikuwa akilalamika chuchu zinamuuma!!! Tarehe 9/4 akapima upt akakutwa negative, aliporudi Huku ninapokaa tarehe 12/4 nikaendeleza sex ila akawa anaanza kulalamika kuhusu baadhi ya vyakula kunukia vibaya,jana trehe 25 tulipopima upt ikasoma positive, nashindwa kuelewa



1:mimba aliipata mwezi gani?

2:Alipokuwa Home yaani kuanzia tarehe 28-11 Yawezekana alipatia huko? Japo tarehe 9/4 alipima akakuta negative, nisaidie pls
Kwanza kabla ya yote tujue mzungunguko 28 au 32 pia kwa mujibu wa tarehe ya MP ya huyo mwanamke 1/4/2019 hapo Kuna siku 3 hadi 4 kwa hyo kuanzia tarehe 5- 12/4/2019 hapo alikuwa safe kabisa maana hapo ametoka kubleed kutoa Yale mayai yalio haribika mwez ulio Isha kwa kukosa ushavushaji sasa kuanzia tarehe 13-19/4/2019 kama ulikipiga kipind hiki chote hapo katikati bas lazima huo mzigo ni wako labda tu huyo mwanamke awe nae mchepukaji

La mwisho mwanaume haogopi kuletewa mimba kuongea ujinga wa hyo mada unajiaminisha huna uwezo wa kuzalisha na sis tunajaji hvyo
 
Mnatupa kazi kubwa sana kuelewa upuuzi wenu, mtu hujui hata kujieleza, unatuchanganya na vi tarehe vyako miguu chini juu, tukuelewe vip?

Yaani ni kama vile kufanya mtihani bila kuelewa swali ukijisemea moyoni, "nitaandika nachokijua mwalimu atachagua jibu sahihi"😀😀😀😀😀😀

Wee mpuuzii embu nikupe ushauri kuanzia binti alipoingia period.

Kama aliingia period trh 1/4 assume ana mzunguko wa Siku 28.
Period 1/4 -5/4 lazima atoke period.
5/4- 10/4 free days hawezi kupata mimba
10/4-17/4 hapo katikati kupata mimba ni lazima ie.trh 12&13 mtoto Wa kike, trh 14pekee ndio probability kubwa ya mtoto wa kiume, trh 15&16 mtoto Wa kike.

Therefore, kwa mtu kwenye mzunguko wa Siku 28 kuanzia trh 18 mpaka atakapoingia period tena ni free day hawezi kupata mimba.

Kwa case yako kama alipotoka period ulilala nae hadi hiyo trh 28 mimba ni yako.

Lakini kama tangu alipo toka period hukulala nae ukaja lala nae Siku ya trh 28 mtoto si wako.

Note. Kwakuwa hujui kujieleza wewe ulikuwa unachomeka tu uzembe ni wako , hujui kuhesabu trh hujui ovulation inatokea lini, upo tu condom hujui hata mfuko wa sukari ungevaa tu😁, Lea tu kitanda hakizae haramu, nyau wewe😁😁😁😁😁😁😁
 
Mkuu unanirudisha nyuma kidogo.

Novemba 2, 2016 nilisafiri kwenda Mataga(mkoa wa kufikirka) tarehe 4 nilikuwa nimeshafika.

Nilimkuta demu wangu akiwa kaenda kijiji cha pili na tarehe 10 Nov nikakutana nae nikiwa na kinga.


Tarehe 15 anatuma sms nina mimba yako! Nikatabasamu nikajisemea ndo kaniona jinga kiasi hiki?

Nikamwambia huo mzigo sio wangu akaforce mno, mi nikamchukua had hosptal kupima mimba ina mwezi na nusu!

Cha ajabu akakomaa yangu, nkaona isiwe taabu nkakubali hku moyoni najua wazi hainihusu mie

Nikalea mzigo had alipojifungua, wakat huu nilishaamsha kurudi mkoani kwangu, lakini cha ajabu mtoto alikuwa cheupe dawa haikunishangaza coz toka mapema nilifahamu wazi hakuwa mwanangu, kituko zaidi ni kadi ya kliniki hata baba wa mtoto sikuwa mimi.

Baba akajitokeza baada ya mtoto kuzaliwa, nkaona its a relief sasa angalau mama wa mtoto na mwanae wataishi bila shida nikakata mawasiliano, mimi nilimsaidia tu kwakuwa nilmlpenda ilinilazimu kumpenda hata katika upumbavu wake ili asipate tabu katika malezi ya kiumbe kile.. Kwa sasa sms za samahani haziishi!

HITIMISHO.
Ni kweli hawa viumbe wana roho ngumu sana lakini kwa maelezo yako japo ya kujikanyagakanyaga lakini YANAONESHA MIMBA NI YAKO MZEE MWENZANGU.
 
Back
Top Bottom