Msaada: Mwanaume kutoka damu sehemu za siri.


Mwana Mpotevu

Mwana Mpotevu

Platinum Member
Joined
Sep 7, 2011
Messages
3,295
Likes
348
Points
180
Mwana Mpotevu

Mwana Mpotevu

Platinum Member
Joined Sep 7, 2011
3,295 348 180
Jamani wanaJF, kuna rafiki yangu mmoja jana usiku kanieleza jambo nikaona niwaletee humu tujaribu kumsaidia. Huyu bwana ameniambia kuwa amejishangaa jana amekuta katika chupi yake kuna damu na inaonekana imevija toka ndani ya uume wake bila yeye kujua. amesema hali hiyo ilimstua sana na hajui sababu ni nini. Nimemuuliza kama ameshawahi kuugua ugonjwa wa zinaa akasema haijawahi kutokea kupata ugonjwa wowote. Nikamuuliza kama kakutana na msichana hivi karibuni akasema ana zaidi ya miezi miwili. Kwakweli nimeshindwa kujua nini kimempata huyu bwana nikaona kwakuwa JF ni Home of Great Thinkers, huenda kuna watu wenye taaluma ya afya wanaweza kusaidia kueleza kitaalamu hii inasababishwa na nini. Please hebu saidieni katika hili nini inaweza kuwa sababu.
 
Riwa

Riwa

JF-Expert Member
Joined
Oct 11, 2007
Messages
2,598
Likes
242
Points
160
Riwa

Riwa

JF-Expert Member
Joined Oct 11, 2007
2,598 242 160
Ametoa damu kwenye uume...au mkojo wenye damu? Kama ni damu tu ina maana tatizo lipo kwenye njia ya mkojo chini ya kibofu (urethra), ambapo mara nyingi huwa inasababishwa na kuumia (urethral injury)....kama ni mkojo wenye damu, basi tatizo linaweza kuwa kati kibofu hadi kwenye figo. Inaweza kuwa uvimbe, jiwe, kuumia, kichocho etc.
 
HAZOLE

HAZOLE

JF-Expert Member
Joined
Feb 25, 2011
Messages
1,375
Likes
103
Points
160
HAZOLE

HAZOLE

JF-Expert Member
Joined Feb 25, 2011
1,375 103 160
akwambie wewe ni daktari?? sema ukweli mwenye tatizo ni wewe bana, alaaah. aendo hospitali akacheki,yaani badala ya kwenda hosp yeye anaanza kujitangaza kwa watu. aache hizo bana
 
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
31,019
Likes
11,958
Points
280
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
31,019 11,958 280
C/0 :::::::::::
 
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
29,386
Likes
7,434
Points
280
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
29,386 7,434 280
fuata ushauri wa dr. riwa MUNGU atamnusuru na janga hilo. Miaka ya nyuma kidogo kuna kaka alishaniambia alipata kitu kama hicho, ila yeye alitembea na girl friend wa mtu, lakini alipona.
 
Amina Thomas

Amina Thomas

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2008
Messages
273
Likes
13
Points
35
Amina Thomas

Amina Thomas

JF-Expert Member
Joined Mar 9, 2008
273 13 35
Jamani wanaJF, kuna rafiki yangu mmoja jana usiku kanieleza jambo nikaona niwaletee humu tujaribu kumsaidia. Huyu bwana ameniambia kuwa amejishangaa jana amekuta katika chupi yake kuna damu na inaonekana imevija toka ndani ya uume wake bila yeye kujua. amesema hali hiyo ilimstua sana na hajui sababu ni nini. Nimemuuliza kama ameshawahi kuugua ugonjwa wa zinaa akasema haijawahi kutokea kupata ugonjwa wowote. Nikamuuliza kama kakutana na msichana hivi karibuni akasema ana


itakua ni HEDHI au EBOLA
 
Mwana Mpotevu

Mwana Mpotevu

Platinum Member
Joined
Sep 7, 2011
Messages
3,295
Likes
348
Points
180
Mwana Mpotevu

Mwana Mpotevu

Platinum Member
Joined Sep 7, 2011
3,295 348 180
Ametoa damu kwenye uume...au mkojo wenye damu? Kama ni damu tu ina maana tatizo lipo kwenye njia ya mkojo chini ya kibofu (urethra), ambapo mara nyingi huwa inasababishwa na kuumia (urethral injury)....kama ni mkojo wenye damu, basi tatizo linaweza kuwa kati kibofu hadi kwenye figo. Inaweza kuwa uvimbe, jiwe, kuumia, kichocho etc.
Thanx Riwa, Damu hii anasema ameiona ghafla katika nguo yake ya ndani na hasikii maumivu yoyote na amekuta imetoka kidogo tu na kukauka. kwa siku nzima leo hajaiona tena ikitoka n. so kama itakuwa ni hiyo injury inaweza kuwa imesababishwa na nini na inaweza kutibiwa na nini ili nimweleze huyu bwana akaitafute tiba? Thank you Riwa Great Thinker!
 
TANMO

TANMO

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
8,957
Likes
334
Points
180
TANMO

TANMO

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
8,957 334 180
Ametoa damu kwenye uume...au mkojo wenye damu? Kama ni damu tu ina maana tatizo lipo kwenye njia ya mkojo chini ya kibofu (urethra), ambapo mara nyingi huwa inasababishwa na kuumia (urethral injury)....kama ni mkojo wenye damu, basi tatizo linaweza kuwa kati kibofu hadi kwenye figo. Inaweza kuwa uvimbe, jiwe, kuumia, kichocho etc.
Dr. Riwa heshima mbele,
Niliwahi kusikia mahali kuwa ongezeko la madini flani mwilini (calcium??) linaweza kupelekea mwanaume kukojoa damu, naomba dondoo Ndugu...
 
Raia Fulani

Raia Fulani

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2009
Messages
10,217
Likes
108
Points
145
Raia Fulani

Raia Fulani

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2009
10,217 108 145
Huyo (ama wewe mwenyewe) ni mtaalam wa punyeto iliyokubuhu. Acha maana madhara tayari umeshayaona
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,653
Likes
2,709
Points
280
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,653 2,709 280
wanaume wa siku hizi kwa kujadili nyiume zenu na wanaume wenzenu! mnanichosha kwa kweli!
 
Apollo

Apollo

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2011
Messages
4,892
Likes
1,472
Points
280
Age
28
Apollo

Apollo

JF-Expert Member
Joined May 26, 2011
4,892 1,472 280
nafikiri atakuwa na kichocho huyo.
 
Apollo

Apollo

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2011
Messages
4,892
Likes
1,472
Points
280
Age
28
Apollo

Apollo

JF-Expert Member
Joined May 26, 2011
4,892 1,472 280
Bleeding from the penis can
be caused for as many
reasons as bleeding from the
arm or leg. Unfortunately,
there are a few scenario's
which are slightly more likely.
Several STD's (Sexually
Transmitted Diseases) have
symptoms which include
bloody discharge from the
penis, and each of these are
serious health problems that
need to be discussed with a
Doctor.
Where the blood is coming
from is also important when
trying to figure out what
caused the bleed. I can only
assume it is being discharged
from the opening of the penis,
but if bleeding is occurring
from sores or cuts along the
length of the penis, several
more STD's come to mind.
I would strongly recommend
seeking the advice of a
qualified medical professional,
even one as simple as your
family doctor. It might be
embarrassing, but in the end,
the risks far outweigh the
embarrassment.+

source: answers.yahoo.com/question/index?qid=20070622081833AAbP1bi
 
TUNTEMEKE

TUNTEMEKE

JF-Expert Member
Joined
Jun 15, 2009
Messages
4,585
Likes
75
Points
145
TUNTEMEKE

TUNTEMEKE

JF-Expert Member
Joined Jun 15, 2009
4,585 75 145
akwambie wewe ni daktari?? sema ukweli mwenye tatizo ni wewe bana, alaaah. aendo hospitali akacheki,yaani badala ya kwenda hosp yeye anaanza kujitangaza kwa watu. aache hizo bana
we hazole vp kwahiyo nawewe ndo umefikiria ukatoa hilo jibu sio issue mkuu
 

Forum statistics

Threads 1,235,725
Members 474,712
Posts 29,232,447