Msaada mwanadada anayemtaka Bishanga bure namkabidhi.

Msaada mwanadada anayemtaka Bishanga bure namkabidhi.

Yanakuhusu nini,lala

Huyu umwambiae hii mineno ni vile tu kafogeti kwamba ukikuta mswazi anachinjwa , usihangaike kumreskyu!
Cha kufanya ni kumsogezea mchinjaji jiwe la kunolea panga lake!
 
Wapata hivi,wapata hivi,na mkono we ukabakia,
Kataaa kata kata
Kata evelyn kata
Kiuono chako mwenyewe....
Huo mnazi wakatika,
Wakati wa kukatika
Katu katu kaaaa!!!!
Hapo kwenye mkono ukabakia take note....

Kama hiyo ndo ishu, basi punda wote wasingekuwa na mausiano....over!!!!!!!
 
bora kujiunga na chama cha kijani kuliko kuwa na Bishanga
 
Back
Top Bottom