Msaada mwanadada anayemtaka Bishanga bure namkabidhi.


trachomatis

trachomatis

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2011
Messages
3,671
Points
1,250
trachomatis

trachomatis

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2011
3,671 1,250
Eh... kwani bepari la Kihaya lina shida gani isiyovumilika?
 
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2011
Messages
31,004
Points
2,000
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2011
31,004 2,000
hehehe Bishanga una gundu
 
Last edited by a moderator:
trachomatis

trachomatis

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2011
Messages
3,671
Points
1,250
trachomatis

trachomatis

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2011
3,671 1,250
Sasa nani atakuwa size yakee?!
 
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
19,495
Points
1,250
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
19,495 1,250
We The secretary mtafute Kongosho , yeye na Bishanga ni kama ccm na ufisadi wataenda sawa
 
Last edited by a moderator:
The secretary

The secretary

JF-Expert Member
Joined
Jan 14, 2012
Messages
4,156
Points
1,225
Age
32
The secretary

The secretary

JF-Expert Member
Joined Jan 14, 2012
4,156 1,225
We The secretary mtafute Kongosho , yeye na Bishanga ni kama ccm na ufisadi wataenda sawa
Kongosho njoo umchukue utapata baraka
 
Last edited by a moderator:
Marry Hunbig

Marry Hunbig

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2012
Messages
1,680
Points
2,000
Marry Hunbig

Marry Hunbig

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2012
1,680 2,000
Heheheiyaaa...unamgawa,kwani amekuwa peremende?
 
Chimbuvu

Chimbuvu

JF-Expert Member
Joined
Jul 17, 2012
Messages
4,400
Points
1,225
Chimbuvu

Chimbuvu

JF-Expert Member
Joined Jul 17, 2012
4,400 1,225
Nakushauri kama unataka wateja wa haraka ungepeleka hili tangazo lako radio tedo FM au radio Chilli fm
 
Last edited by a moderator:
trachomatis

trachomatis

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2011
Messages
3,671
Points
1,250
trachomatis

trachomatis

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2011
3,671 1,250
Last edited by a moderator:
Evelyn Salt

Evelyn Salt

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2012
Messages
48,325
Points
2,000
Evelyn Salt

Evelyn Salt

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2012
48,325 2,000
Eh... kwani bepari la Kihaya lina shida gani isiyovumilika?
Sio msiri hata kidogo, nimeskia anasemwa kuwa ni mmbea.....naomba unambie sifa zingine The secretary naeza rudisha moyo nyuma!!!!!
 
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2012
Messages
46,078
Points
2,000
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2012
46,078 2,000
Shem mume agawiwi kama embe au yai!
Bishanga ni mume wako halali!

jamani kila mdada nayempa anamkataa hata evelyne salt hamtaki eti ni gunia la misumari naombeni niwakabidhi niweze kuumaliza huu mwaka kwa raha.
 
Last edited by a moderator:
trachomatis

trachomatis

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2011
Messages
3,671
Points
1,250
trachomatis

trachomatis

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2011
3,671 1,250
Sio msiri hata kidogo, nimeskia anasemwa kuwa ni mmbea.....naomba unambie sifa zingine The secretary naeza rudisha moyo nyuma!!!!!
Dah... sasa bepari anajishushia chat yake kama ndo hivyo. Mtu hakubaliki hata kwa kulumangia!
Mara gunia la misumari,mara turubai la jeshi.. Loh... Amechokwajee..
 
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2012
Messages
46,078
Points
2,000
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2012
46,078 2,000
Lakini The secretary ni mke halali wa kaka Bishanga nadhani mwenyekiti hili unalitambua!
We The secretary mtafute Kongosho , yeye na Bishanga ni kama ccm na ufisadi wataenda sawa
 
Last edited by a moderator:
Chimbuvu

Chimbuvu

JF-Expert Member
Joined
Jul 17, 2012
Messages
4,400
Points
1,225
Chimbuvu

Chimbuvu

JF-Expert Member
Joined Jul 17, 2012
4,400 1,225
Mume yupo wapi ili tusikie na upande wake?
 
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2012
Messages
46,078
Points
2,000
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2012
46,078 2,000
CUTE usimsikilize The secretary anataka kumuacha kaka yangu bila sababu na hisi ana kidumu ndio kinampa kibuli na hapa kuna mkono wa mtu kama sio ntu!

kama kakushinda ww The secretary basi hakuna atakaye muweza huyu.........ila mmmmh! sio kwambaaaaaaa!!!!!
View attachment 74276
 
Last edited by a moderator:
trachomatis

trachomatis

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2011
Messages
3,671
Points
1,250
trachomatis

trachomatis

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2011
3,671 1,250
We CUTE una vituko.. kwa hiyo jimwili ndo hoja na si umbea kama anavyodai evelyn salt
 
Last edited by a moderator:

Forum statistics

Threads 1,286,237
Members 494,902
Posts 30,888,038
Top