Mkuu huko unakoelekea utaanza kumwambia amnyonye kamasiKm hataki denda mnyonye ht masikio
Pamoja na kuzidisha dozi ya kupiga mswaki kama ulivyosema, kuna midomo mingine unakuta bado inatoa harufu. Wawezakuta anaona kukwambia mdomo unanuka!Kuna mawili ya kuangalia hapo...kumbuka wanawake huwa hawakurupuki...
1. Mophology ya mdomo wako ipo sawa?Je inaruhusu tendo hilo kufanyika bila kumbughudhi mwenzako..
2. Je mdomo wako hautoi harufu kiasi ikawa ni kikwazo kwa mwenzako.
Ukipata majibu hayo njoo..tena uulize utapata majibu.
mkuu hilo tatizo nilisha resolve.. lilitokana na hali ya hewa kuwa na ubaridiMidomo yangu inakauka na kupasuka Hii inaweza kuwa sababu ya maingi kwa nini babe wako hatamani French kiss toka kwako.
sikutoa mzigo na nikaepa kimojaUkafanyaje mkuu[emoji36] [emoji28] [emoji29]
Nyanda za juu kusini kwa akina niangusage ukiona nimekubari, njomana huko hakuna mambo hayo.hahaaa mkuu me ni wa nyanda za juu kusin sio chuga
mkuu anakubali dushelele then awe na akili kubwaLabda
1. Mdomo wako unatoa harufu ambayo mwenyewe hujui
2. Labda dashboard ya mdomo wako imejaa minyasi ya ndevu.... Wengine hawapendagi midevu.
3. Demu ana akili kubwa kuliko wewe, anajitambua kwamba kwa kunyonyana ndimu munaweza kuambukizana ugonjwa hatari wa ini yaani hepatitis b.
jahahahahahahahKumbe kwenu kama hampendi msela mnampa kyuma mnanyima denda [emoji23] [emoji29]
kweli ni hatariKweli akili ni kama nywele nilikuwa najiuliza hivi kama unapewa maku unalalamika kutopewa mate ni ujinga kabisa huu
Mfungue mdomo kwa nguvu halafu uzamishe ulimi wako,utakupa tu ushirikiano [emoji1]
atakula na kumpuliaHahaha...eti kama wafilipino, mkuu VIP ndio matokeo ya zile filamu zao? Sasa mwenzio amegundua unataka mambo ya kwenye filamu, akiruhusu denda tu amepotea
mmmh maku yenyewe ina HIVTena mate yenyewe ndo haya yamethibitishwa kabisa kuwa yana homa ya ini
Labda mdomo wako una harufu au unatoa toa mimate mingi unamtia kinyaa