Msaada: Binti yangu wa miaka 10 ni kikojozi


sinajinasasa

sinajinasasa

JF-Expert Member
Joined
Dec 10, 2013
Messages
1,509
Likes
1,835
Points
280
sinajinasasa

sinajinasasa

JF-Expert Member
Joined Dec 10, 2013
1,509 1,835 280
Ndugu wanabodi,

Kichwa cha habari chahusika.

Nina binti yangu ana miaka kumi sasa lakini anajikojolea sana usiku akilala.

Sometimes huwa namchapa sana viboko ili aache lakini haijasaidia, sasa nimemuacha natafakari njia za kumsaidia zaidi. Adhabu yake huwa ni kumlazimisha afue mashuka na nguo zote anazozikojolea.

Nimeona niwashirikishe ndugu zangu labda kuna yeyote aliyefikwa na shida kama hii na akaitafutia ufumbuzi.

Wenu katika kazi. Nisiye na jina humu.

Ahsanteni.
 
fundi bishoo

fundi bishoo

JF-Expert Member
Joined
Jun 26, 2018
Messages
5,570
Likes
5,472
Points
280
fundi bishoo

fundi bishoo

JF-Expert Member
Joined Jun 26, 2018
5,570 5,472 280
daa pole sana mkuu watakuja wajuzi wa mambo
 
Auz

Auz

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2016
Messages
4,717
Likes
3,092
Points
280
Auz

Auz

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2016
4,717 3,092 280
K

Kimti12

Member
Joined
Jul 30, 2018
Messages
32
Likes
75
Points
25
K

Kimti12

Member
Joined Jul 30, 2018
32 75 25
Usimchape. Uwe unamuamsha mara kwa mara usiku akajisaidie. Naamini hata yeye haipendi hiyo hali
 
Antonio de Guzman

Antonio de Guzman

JF-Expert Member
Joined
Jun 20, 2016
Messages
5,567
Likes
9,851
Points
280
Antonio de Guzman

Antonio de Guzman

JF-Expert Member
Joined Jun 20, 2016
5,567 9,851 280
Mbebeshe kobe mgongoni uku akizomewa na watoto wenzake na ataacha
 
Moisemusajiografii

Moisemusajiografii

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2013
Messages
12,241
Likes
11,974
Points
280
Moisemusajiografii

Moisemusajiografii

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2013
12,241 11,974 280
Usikimbilie kumpiga.Mpeleke kwa daktari.Anaweza kuwa ana tatizo
 
2017 No Name

2017 No Name

Senior Member
Joined
Jul 26, 2017
Messages
161
Likes
104
Points
60
2017 No Name

2017 No Name

Senior Member
Joined Jul 26, 2017
161 104 60
Mfundishe hii trick,.. inaweza ikamsaidia. Mchana or muda wowote akiwa macho afu akajisikia kukojoa asiende muda huo huo kukojoa, ajikaze mpaka atakapoona hawezi kujikaza zaidi ndo aende akakojoe. Ajizoeshe hii tabia kwa kama mwezi hivi au zaidi, ataacha kujikojolea akilala. Akishikwa na mkojo usingizini lazima tu ataamka akakojoe. Mi ilinisaidia, nadhani inaweza kumsaidia na yeye pia, ajaribu. Ka choo kipo mbali na ni muoga kutoka usiku alale na kopo ndani.
 
Eli79

Eli79

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2013
Messages
22,057
Likes
16,720
Points
280
Eli79

Eli79

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2013
22,057 16,720 280
1.Kuanzia saa moja jioni asinywe maji, soda wala vimiminika vingine.
2.Kabla ya kulala hakikisha anaenda kujisaidia.
3.Muamshe kila baada ya masaa mawili.
4.Usimpe vinywaji vyenye "caffeine" usiku kama kahawa, kokoa na pia usimpe maziwa ya chocolate, hivi vinaitwa "bladder irritants".
5.Constipation pia inaweza kusababisha kibofu kubanwa, hivyo hakikisha bowel movement ipo vizuri kwa mtoto.
 
2017 No Name

2017 No Name

Senior Member
Joined
Jul 26, 2017
Messages
161
Likes
104
Points
60
2017 No Name

2017 No Name

Senior Member
Joined Jul 26, 2017
161 104 60
1.Kuanzia saa moja jioni asinywe maji, soda wala vimiminika vingine.
2.Kabla ya kulala hakikisha anaenda kujisaidia.
3.Muamshe kila baada ya masaa mawili.
4.Usimpe vinywaji vyenye "caffeine" usiku kama kahawa, kokoa na pia usimpe maziwa ya chocolate, hivi vinaitwa "bladder irritants".
5.Constipation pia inaweza kusababisha kibofu kubanwa, hivyo hakikisha bowel movement ipo vizuri kwa mtoto.
Kwamba amuamshe kila baada ya masaa mawili.,. Hahaha... Hii si ni kazi sasa.
 
Econometrician

Econometrician

JF-Expert Member
Joined
Oct 25, 2013
Messages
9,574
Likes
10,013
Points
280
Econometrician

Econometrician

JF-Expert Member
Joined Oct 25, 2013
9,574 10,013 280
nasikia matawi ya mpapai yaliyo kauka unayachemsha kisha unakunywa
 
nusuhela

nusuhela

JF-Expert Member
Joined
Jan 26, 2014
Messages
4,125
Likes
4,176
Points
280
nusuhela

nusuhela

JF-Expert Member
Joined Jan 26, 2014
4,125 4,176 280
Usimchape. Ni hali ambayo hata yeye haipendi. Ataacha mwenyewe

Mimi nilikua kikojozi mpaka nilipofika form 3 ndo nikaacha
 
uberimae fidei

uberimae fidei

JF-Expert Member
Joined
Dec 16, 2016
Messages
1,273
Likes
1,116
Points
280
uberimae fidei

uberimae fidei

JF-Expert Member
Joined Dec 16, 2016
1,273 1,116 280
Tena nilisoma boarding. Ilifika kipindi niliichukia mpaka shule kwasababu nilikua naitwa kikojozi darasani
Duh ,kuna jamaa yangu alikua kama wewe nilimsaidia sana kumsitiri watu wengine wasijue maana alikua ni bedmate lakini ilishindikana ,alijulikana tu ,mwisho wa siku akakubaliana na hali yake
 
uberimae fidei

uberimae fidei

JF-Expert Member
Joined
Dec 16, 2016
Messages
1,273
Likes
1,116
Points
280
uberimae fidei

uberimae fidei

JF-Expert Member
Joined Dec 16, 2016
1,273 1,116 280
Mlishe maji ya Mahindi zile nyewele zake likiwa teke teke ,zichemshe anywe wiki tu itamsaidia
 
D

DrLove69

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2018
Messages
3,143
Likes
3,360
Points
280
D

DrLove69

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2018
3,143 3,360 280
Pole sana na tatizo hilo mkuu.
Inawezekana mtoto ana tatizo la kiafya. Usimchape tafadhali.
Hapo kuna uwezekano either ana Overactive Bladder au huwa ana mazoea ya kunywa vinywaji venye Caffeine wakati wa usiku.
Either way kuna tiba zake na madawa anaweza kutumia na tatizo likaisha kabisa.
Nakushauri mpeleke kwa Wataalam ili upate ushauri sahihi, nafikiri CCBRT wako vizuri katika haya masuala.
Kila la kheri na pole sana kwa niaba ya binti yetu. Atakuwa sawa usiwe na wasi.
 
Consigliere

Consigliere

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2010
Messages
9,621
Likes
13,118
Points
280
Consigliere

Consigliere

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2010
9,621 13,118 280
Ndugu wanabodi,
Kichwa cha habari chahusika.
Nina binti yangu ana miaka kumi sasa lakini anajikojolea sana usiku akilala. Sometimes huwa namchapa sana viboko ili aache lakini haijasaidia, sasa nimemuacha natafakari njia za kumsaidia zaidi. Adhabu yake huwa ni kumlazimisha afue mashuka na nguo zote anazozikojolea.
Nimeona niwashirikishe ndugu zangu labda kuna yeyote aliyefikwa na shida kama hii na akaitafutia ufumbuzi.
Wenu katika kazi. Nisiye na jina humu. Ahsanteni.
To cut short, mkojo ukimbana mchana mpandishe juu ya mti halafu umwambie akojoe. Habari za kujikojolea kitandani zitaishia hapo. Sielewi hili linafanya vipi kazi lakini kwa kila niliyemshauri ilifanikiwa.
 

Forum statistics

Threads 1,275,159
Members 490,925
Posts 30,534,485