Mrejesho: Simuachii Mungu, nalipa kisasi

Mrejesho: Simuachii Mungu, nalipa kisasi

...uweke hadharani huo ujinga aliokufanyia ili tukuunge mkono....!
 
kama una kibamia hata uloge vipi utaachwa tu..... ushauri wangu jaribu kutafuta namna ya wewe kumudu hayo mambo.
 
Je yeye akikuwahi maana wanasoma huu Uzi na huyo mupenzi wake mpya
 
Big Noooooo....!.Achana na Nyimbo za kipuuzi eti "Simwachii Mungu".Labda nikwambie tu rafiki,Wewe ulikuwa humpendi huyo mwanamke hata kidogo na dalili zake hapo ni; 1.Kutafuta Kulipa kisasi,maana yake unamtakia "mabaya" katika maisha yake.Sasa jiulize Upendo gani unaozaa "Kisasi".Kisasi na Upendo wapi na wapi?.Rafiki,Upendo huwa unatoa mema bila kujali malipo yake yatakuwaje.Kama hunielewi jiulize kwanini Yesu licha ya kujua kwamba Yuda Iskariote atamsaliti lakini bado alimchagua kuwa miongoni mwa wanafunzi wake.Angalia hata baada ya kusalitiwa alireact vipi?.Hakulipa ubaya kwa ubaya licha ya Yuda Iskariote mwenyewe kuamua kujilipa " Kifo cha kujinyonga".Huo ndo Upendo hasa!.Unampenda mtu Mwanzo Mwisho haijalishi yeye atakulipa nini. 2."Mema" yote uliyokuwa unamtendea ulikuwa unafanya hivyo kwa "kujipigia hesabu" wewe kwanza.Kutaka kulipa Kisasi kunadhibitisha hilo.Huo ni Ubinafsi.Upendo haupo hivyo rafiki!.Kwa hiyo niseme tu,kwa mawazo unayomuwazia huyo Mwanamke sasa ni wazi kabisa kwamba hujawahi "kumpenda" ila uliongozwa na "tamaa" za kujipigia hesabu wewe kwanza na mbaya zaidi ukazibatiza tamaa hizo jina la "Upendo".Kama ungempenda yaani sasa hivi ungekuwa unamtakia kila lenye heri katika maisha yake.Na ungemshukuru sana Mungu kwa kukudhihirishia "rangi halisi" za huyo mwanamke lakini maskini badala yake upo busy kuimba Nyimbo za kipuuzi eti "Simwachii Mungu".Mtungi unamdhihaki Mfinyanzi wake hadharani.Hii ni hatari kuliko hatari yenyewe!.Sio lazima unielewe sasa hata baadae pia ipo...!
Habari wakuu

Jana nilileta story yangu hapa juu ya usaliti mkubwa nlofanyiwa na mwanamke nlokua natarajia awe mke wangu siku za usoni na nikahaidi kumuachia Mungu maana yeye ndo hakimu wa kweli

Lakini niwe mkweli roho yangu inaniuma sana, nashindwa hata kuvumilia na kupotezea hii issue na nimedhamilia kufanya hili

Wakati bado mapenzi moto moto nilifululiza karibu mwezi mzima kila akija kwangu na tukamaliza sex nampa chupi mpya ile alokuja nayo namwambia aiache, so hapa nna nguo zake za ndani kadhaa

Nataka nitafute mtaalam mzuri kupitia hizi nguo za ndani nilipe kisasi maana nackia ni vyepesi zaidi kuliko labda nkisema nimsake niwafanyie

Asanteni wote mlojitokeza kunipa moyo ila acha nijaribu part2[emoji30]
Cc: joanah Demiss

Jonah Hex.
 
Mkuu hujui Mungu amekuepusha na nini ktk maisha yako ya baadae ila kwakuwa hujui basi utahangaika sana. Hiki nakwambia kama ameweza kukutendea haya kwa wakati huu mbichi je angefika ndani ingekuwaje?
Kumbuka matukio machache ya abiria wanaoachwa na vyombo vya usafiri walivyokusudia kuvipanda wanavyojilaumugi ila kwa bahati mbaya vyombo hivyo vikipata ajali watu walewale humshukuru sana Mungu kwa kuwaepushia ajali.
 
Nimeshindwa kabisa, i cant hold this pains[emoji24][emoji24]
Awww!! that sad.... [emoji45][emoji17]

Mapenzi yanauma kwa njia ambayo huwezi kuishi na huwezi kufa,
Ushauri wangu braza choma moto hizo nguo zake na kila kitu kinachokupa ukumbusho juu yake,
jiweke bize na maisha yako, fanya mazoezi kwa sana, kula vizuri, pata muda wa kupumzika, enjoy na rafiki zako na ndugu zako, tembelea sehemu kama hospital na vituo vya mayatima, toa msaada, kula nao, piga nao story.

Kumbuka; Ukitaka kupenda anza kujipenda wewe kwanza.
 
Whatever tu ila ntacheza part2 wait N see
Mdogo wangu, ninesoma ule uzi wako wa kwanza nimegundua yale mambo ya 6x6 ulikuwa huyawezi ndiyo maana binti akawa anapigwa ugwadu na kaendesha bodaboda na ameamua kwenda kuishi nako kwa sababu huwa kanampandisha Mount Kilimanjaro! Jitafakari sana mkuu!
 
Hayawezi kaka trust me,nna moyo wa jiwe ila hapa nimekwama

Unaokuumiza sana ni huo mkopo uliokopa kwa ajili ya mtu, yaani nikisikia mtu kama wewe umejinyonga sitokulaumu

Ila ukiyashinda mapambano na ukaendelea na maisha yako utakuwa mshindi mkubwa sana na utawasaidia wengine kuwa kama fundisho

We are living in Imperfect world
 
ukienda kwa mganga nenda kwa ishu muhimu,,sio kumroga demu kakuacha..huez jua umeepuka vingapi..ukitaka umkomeshe fanya hivi.....andaa tangazo kua wewe ni mganga unatibu magonjwa,unatoa hela za majini,unaongeza nguvu za kiume,unasaidia wasioolewa,unasaidia kupandisha watu vyeo.unasafisha nyota,,n.k.HALAFU UNAEKA NAMBA ZA UYO DEMU WAKO CHINI YA TANGAZO..uone atasumbuka mpaka akome
Aiseeeee[emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3]
 
Back
Top Bottom