Mrejesho: Simuachii Mungu, nalipa kisasi

Mrejesho: Simuachii Mungu, nalipa kisasi

mkuu acha kabisa hiyo makitu, nimachungu ya mda tu yatapita.jaribu kumsahau na tafta mwingine.usijaribu kumuukumu kwa kwenda kumloga.
 
Jamani kipindi cha ''old stone age'' kulikuwa na computer? Mbona hii thread maudhui yake ni kama ilianzishwa kipindi hicho? Sitaki kuamini kuwa karne hii tuliyo nayo kuna binadamu anayedhani anaweza kumdhuru mwingine kwa kupeleka nguo zake za ndani kwa mganga.
 
Jamani kipindi cha ''old stone age'' kulikuwa na computer? Mbona hii thread maudhui yake ni kama ilianzishwa kipindi hicho? Sitaki kuamini kuwa karne hii tuliyo nayo kuna binadamu anayedhani anaweza kumdhuru mwingine kwa kupeleka nguo zake za ndani kwa mganga.
kizazi cha pendulum bob,cozwork na sup mna matatizo sana upstairs
 
Kabla hujalipa kisasi soma warumi 12:19

Acha kuchuma unneccesary dhambi...muachie mwenye mamlaka ya visasi
Usijiweke na moyo mgumu Jonah Hex
 
Kijana acha mambo ya kiduanzwi.
Tupa na futa kila kitu kinacho kukumbusha yeye.
Fanya mazoezi au kazi ngumu au muda wote utachoka mwili na kukosa muda wa kumfikiria mpenzi ulie korofishana nae.
Baada ya muda mrefu kidogo utaanza kukubaliana na kilicho tokea utamsamehe na kumsahau.

Kwa sasa usiangalie movie au series za mapenzi.

Ukiweza tafuta mrembo mwingine huku ukiamini huyo ni binadamu tu anaweza kukusaliti muda wowote. Ikitokea hivyo hutauumia sana inakuwa ulijiandaa kisaikolojia.
 
Kijana acha mambo ya kiduanzwi.
Tupa na futa kila kitu kinacho kukumbusha yeye.
Fanya mazoezi au kazi ngumu au muda wote utachoka mwili na kukosa muda wa kumfikiria mpenzi ulie korofishana nae.
Baada ya muda mrefu kidogo utaanza kukubaliana na kilicho tokea utamsamehe na kumsahau.

Kwa sasa usiangalie movie au series za mapenzi.

Ukiweza tafuta mrembo mwingine huku ukiamini huyo ni binadamu tu anaweza kukusaliti muda wowote. Ikitokea hivyo hutauumia sana inakuwa ulijiandaa kisaikolojia.
Swala sio kuachwa mkuu kwan sio mara ya kwanza

Ila huu ujinga alonfanyia huyu dada nataman iwe fundisho
 
Nani alikuambia akienda mwezini anakufa?hapo unakua umemkomoa jamaa hagegedi kwa raha ha ha nimetania tu usije ukafanya tukagawana dhambi
Kma hafi poa2
maana nlidhan labda damu zitatoka sana hadi ziishe
 
Kabla hujalipa kisasi soma warumi 12:19

Acha kuchuma unneccesary dhambi...muachie mwenye mamlaka ya visasi
Usijiweke na moyo mgumu Jonah Hex
Dadangu nakuheshimu sana unajua

Ila kakako ntakufa siku sio nyingi,Nimekaa sana kwenye imani namjua Mungu
Ila nmeonewa sana,acha niitafute furaha ilipo[emoji22][emoji24][emoji24][emoji30]
 
Back
Top Bottom