Mrejesho: Simuachii Mungu, nalipa kisasi

Mrejesho: Simuachii Mungu, nalipa kisasi

wewe ni mtoto wa kiume au mwanamume? sio swali zuri lakini kama ni mwanaume lazima ujipange kuyakabili magumu hivyo piga chini na achana naye.
pia naona mapungufu kwako na inawezekana umelelewa zaidi na mama na ndo maana huoni shida kwenda kwa mganga achana na huu ujinga kabisa kwa kuwa hata ukilipa kisasi na mwingine naye watambeba tu.
huwezi kujua mdogo wangu utoshelezi wa mwanake ni nini.
 
Dah! yan kaka nataman kupotezea sana ila Amani ya nafsi inakosa
wewe ni mtoto wa kiume au mwanamume? sio swali zuri lakini kama ni mwanaume lazima ujipange kuyakabili magumu hivyo piga chini na achana naye.
pia naona mapungufu kwako na inawezekana umelelewa zaidi na mama na ndo maana huoni shida kwenda kwa mganga achana na huu ujinga kabisa kwa kuwa hata ukilipa kisasi na mwingine naye watambeba tu.
huwezi kujua mdogo wangu utoshelezi wa mwanake ni nini.
 
Nyie ndo hamna akili sawa sawa
Mnachukulia mambo kirahisi tu,mtu ushamuingiza costs za kifala afu unaona vyepes tu et atatafuta mwingine

Ngoja nimfundishe adabu kwanza mmezidi utapeli Afu wa kishamba na mnajiona machinoo
We kumbe chizi sasa kama hutakiwi si utafute mwanamke mwingine,hivi nyie wavulana mna akili sawasawa kweli?
 
Unaokuumiza sana ni huo mkopo uliokopa kwa ajili ya mtu, yaani nikisikia mtu kama wewe umejinyonga sitokulaumu

Ila ukiyashinda mapambano na ukaendelea na maisha yako utakuwa mshindi mkubwa sana na utawasaidia wengine kuwa kama fundisho

We are living in Imperfect world
Sure kiongozi
Yan kama jana zmetoka salary slip za mwezi june Dah nmepata machungu mara tisa[emoji22]
 
Hahahahahhaha nimeenda kusoma uzi wako.... Kijana pole sana atalipwa na mungu na bahati nzuri malipo duniani.... Yule mwenye boda atamkimbia atabaki mwenyew ipo siku atakuja kukuomba msamaha jasho la mtu haliendi bure cha msingi wewe msamehe
Nyie ndo hamna akili sawa sawa
Mnachukulia mambo kirahisi tu,mtu ushamuingiza costs za kifala afu unaona vyepes tu et atatafuta mwingine

Ngoja nimfundishe adabu kwanza mmezidi utapeli Afu wa kishamba na mnajiona machinoo
 
Mdogo wangu, ninesoma ule uzi wako wa kwanza nimegundua yale mambo ya 6x6 ulikuwa huyawezi ndiyo maana binti akawa anapigwa ugwadu na kaendesha bodaboda na ameamua kwenda kuishi nako kwa sababu huwa kanampandisha Mount Kilimanjaro! Jitafakari sana mkuu!
Poa tu sio vbaya,ila angeondoka tu kimya kimya bila kuniingiza kwenye msoto wa makusudi
 
Hahahahahhaha nimeenda kusoma uzi wako.... Kijana pole sana atalipwa na mungu na bahati nzuri malipo duniani.... Yule mwenye boda atamkimbia atabaki mwenyew ipo siku atakuja kukuomba msamaha jasho la mtu haliendi bure cha msingi wewe msamehe
[emoji37]Ingekua movie sawa ila hii sio matarajio eti atarudi namie ctaki arudi ila acha nijaribu kumsaidia kiheshima
 
Awww!! that sad.... [emoji45][emoji17]

Mapenzi yanauma kwa njia ambayo huwezi kuishi na huwezi kufa,
Ushauri wangu braza choma moto hizo nguo zake na kila kitu kinachokupa ukumbusho juu yake,
jiweke bize na maisha yako, fanya mazoezi kwa sana, kula vizuri, pata muda wa kupumzika, enjoy na rafiki zako na ndugu zako, tembelea sehemu kama hospital na vituo vya mayatima, toa msaada, kula nao, piga nao story.

Kumbuka; Ukitaka kupenda anza kujipenda wewe kwanza.
Nmejifunza sana hili dadangu ila alinijib ujinga sana bila kuangalia costs za maisha alizoniingiza

Hapa huu mkopo unaisha May Mwakan imagine
 
Huyu muongo babe, ngoja nikanunue vitumbua au kama vipi pika chapati
Lol, kwa kua chai yake ni ya maziwa basi acha tuongeze kahawa, napika chapati na rost ya maini babe.... tushibe mpaka tushindwe kutembea[emoji3][emoji1]
 
Kama kweli huna mpango wa kumwacha Mungu , basi tambua Mungu wetu ni Mungu wa kanuni humlipa kila mmoja kadili ya matendo yake .

Mungu kudhihirishia kuwa huyo mwanamke siyo wako ulikurupuka tu kuwa nae . Binafsi naona unamlipa kisasi Mungu , lakini angalia hiyo Roho ikusukumayo kulipiza ataathiri uzao wako wote .

HEKIMA NDIYO KILA KITU KATIKA MAISHA .
 
katika wanaume maboya wewe unaongoza yaani mwanamke amekufanyia unyama hivyo mpaka sasa hivi bado yuko hai? ingekuwa ni mimi huyo mwanamke angekuwa kaburini sasa hivi ameshaoza siku nyingi, lipa kisasi wewe acha ujinga nitafute nikupeleke kwa mtaalam amshughulikie
 
Pia nikupe pole sana ndugu yangu Jonàx, but narudia kukukumbushà kwa mara nyingine tenà. Usimfanyie ubaya, yote Mwachie Allah.
 
Mkuu hii siyo akili ya mwanaume... Acha ujinga hum, move on... Sasa ukifanya hivyo ili iwaje?

Usijelazimisha awe wako utajuta... Mlikuwa na muda mzuri, mmefanya lote basi endelea na Maisha yak... Usithubutu ujinga huo unaoufikiria.
 
Back
Top Bottom