Mrejesho: Simuachii Mungu, nalipa kisasi

Mrejesho: Simuachii Mungu, nalipa kisasi

ukienda kwa mganga nenda kwa ishu muhimu,,sio kumroga demu kakuacha..huez jua umeepuka vingapi..ukitaka umkomeshe fanya hivi.....andaa tangazo kua wewe ni mganga unatibu magonjwa,unatoa hela za majini,unaongeza nguvu za kiume,unasaidia wasioolewa,unasaidia kupandisha watu vyeo.unasafisha nyota,,n.k.HALAFU UNAEKA NAMBA ZA UYO DEMU WAKO CHINI YA TANGAZO..uone atasumbuka mpaka akome
[emoji4][emoji4][emoji4]
 
Kiongozi hilo la machupi achana nalo huyo atakutafuta mwenyewe akilia na kuomba msamaha
Au nenda nyumbani kwao ufanye kikao uwaambie ulinunua baadhi ya vitu kwa ajili ya kuanza maisha na binti yao ila yeye amegeuka na kwenda kupanga na mwanaume mwingine hivyo wakusaidie kuongea naye arudishe vitu vyako
Sio machupi kaka me nmeonewa asee
 
Habari wakuu

Jana nilileta story yangu hapa juu ya usaliti mkubwa nlofanyiwa na mwanamke nlokua natarajia awe mke wangu siku za usoni na nikahaidi kumuachia Mungu maana yeye ndo hakimu wa kweli

Lakini niwe mkweli roho yangu inaniuma sana, nashindwa hata kuvumilia na kupotezea hii issue na nimedhamilia kufanya hili

Wakati bado mapenzi moto moto nilifululiza karibu mwezi mzima kila akija kwangu na tukamaliza sex nampa chupi mpya ile alokuja nayo namwambia aiache, so hapa nna nguo zake za ndani kadhaa

Nataka nitafute mtaalam mzuri kupitia hizi nguo za ndani nilipe kisasi maana nackia ni vyepesi zaidi kuliko labda nkisema nimsake niwafanyie

Asanteni wote mlojitokeza kunipa moyo ila acha nijaribu part2[emoji30]
Cc: joanah Demiss

Jonah Hex.
Unajua mambo ya upande wapili sio mazuri hasa kwenye mapenzi, huwa hayaongopi najua sana. Kikubwa mda huu pambana kujiimarisha kiuchumi basi ndio kila kitu
 
KAKUFANYA NINI HUYO MTOTO wa watu
 
Ni wangapi ushawatendea mabaya ktk mahusiano/kazi/familia etc na hawakukurudishia ubayaa? ...wewe ulikutana nae huenda alikuwa ametendwa akakukuta mkafarijiana....leo kapatana na alomwacha akaja kwako...Ulianza kwa kumvua chu@p@i ukidhani kubaki nazo na kumpa mpya ndo umemteka akili yake ukasahau kujiongezaaa...TAFUTA wako wa halali,

*ISHINI NA WANAWAKE KWA AKILI*...
Cjawai fanyia mtu ubaya kaka trust me
 
Nadhani unamjua jonah hex ojii alivyokuwa kidume nawee kuwa km mwanaume!mbona sisi wanawake waliondoka na tukatulia tuu!au unajua huwez kupata wengine
 
ukienda kwa mganga nenda kwa ishu muhimu,,sio kumroga demu kakuacha..huez jua umeepuka vingapi..ukitaka umkomeshe fanya hivi.....andaa tangazo kua wewe ni mganga unatibu magonjwa,unatoa hela za majini,unaongeza nguvu za kiume,unasaidia wasioolewa,unasaidia kupandisha watu vyeo.unasafisha nyota,,n.k.HALAFU UNAEKA NAMBA ZA UYO DEMU WAKO CHINI YA TANGAZO..uone atasumbuka mpaka akome
We kiboko aisee. Nimecheka sana
 
Jamani kipindi cha ''old stone age'' kulikuwa na computer? Mbona hii thread maudhui yake ni kama ilianzishwa kipindi hicho? Sitaki kuamini kuwa karne hii tuliyo nayo kuna binadamu anayedhani anaweza kumdhuru mwingine kwa kupeleka nguo zake za ndani kwa mganga.

Siku yakikukuta utaelewa; omba sana yasikukute mkuu, kila utakachoambiwa ufanye utafanya
 
shetani huyo..hakika atakua zezeta au chizi au mwehu vyovyote utakavyo ila niamini HATOTESEKA YEYE PEKE AKE ila MTATESEKA PAMOJA mzeee unajipa adhabu ambayo utatamani itoke na hutoweza na kusihi achana nae fanya yako.

Atakapo kua zezeta au mwehu halafu njia nzima akitembea anaita jina lako au kla siku anakuja kwako kulala mlangoni ndio utapoelewa maana ya ninachokwambia.

Ushirikina hauna guaranteee unaweza loga hiki kule kombora likaenda lingine...Halafu umefkiria nini aseee?! Pumzika ebu.
Mungu ndie hakimu
 
ukienda kwa mganga nenda kwa ishu muhimu,,sio kumroga demu kakuacha..huez jua umeepuka vingapi..ukitaka umkomeshe fanya hivi.....andaa tangazo kua wewe ni mganga unatibu magonjwa,unatoa hela za majini,unaongeza nguvu za kiume,unasaidia wasioolewa,unasaidia kupandisha watu vyeo.unasafisha nyota,,n.k.HALAFU UNAEKA NAMBA ZA UYO DEMU WAKO CHINI YA TANGAZO..uone atasumbuka mpaka akome
😄😄 wee mwisho..looh....
 
Achana na huo ujinga wa mambo ya kishirikina Mkuu watakulia pesa zako bure. Yaliyotokea yameshatokea kulipiza kisasi haihusu kitu. Karma is ALWAYS A BITCH.

Habari wakuu

Jana nilileta story yangu hapa juu ya usaliti mkubwa nlofanyiwa na mwanamke nlokua natarajia awe mke wangu siku za usoni na nikahaidi kumuachia Mungu maana yeye ndo hakimu wa kweli

Lakini niwe mkweli roho yangu inaniuma sana, nashindwa hata kuvumilia na kupotezea hii issue na nimedhamilia kufanya hili

Wakati bado mapenzi moto moto nilifululiza karibu mwezi mzima kila akija kwangu na tukamaliza sex nampa chupi mpya ile alokuja nayo namwambia aiache, so hapa nna nguo zake za ndani kadhaa

Nataka nitafute mtaalam mzuri kupitia hizi nguo za ndani nilipe kisasi maana nackia ni vyepesi zaidi kuliko labda nkisema nimsake niwafanyie

Asanteni wote mlojitokeza kunipa moyo ila acha nijaribu part2[emoji30]
Cc: joanah Demiss

Jonah Hex.
 
Habari wakuu

Jana nilileta story yangu hapa juu ya usaliti mkubwa nlofanyiwa na mwanamke nlokua natarajia awe mke wangu siku za usoni na nikahaidi kumuachia Mungu maana yeye ndo hakimu wa kweli

Lakini niwe mkweli roho yangu inaniuma sana, nashindwa hata kuvumilia na kupotezea hii issue na nimedhamilia kufanya hili

Wakati bado mapenzi moto moto nilifululiza karibu mwezi mzima kila akija kwangu na tukamaliza sex nampa chupi mpya ile alokuja nayo namwambia aiache, so hapa nna nguo zake za ndani kadhaa

Nataka nitafute mtaalam mzuri kupitia hizi nguo za ndani nilipe kisasi maana nackia ni vyepesi zaidi kuliko labda nkisema nimsake niwafanyie

Asanteni wote mlojitokeza kunipa moyo ila acha nijaribu part2[emoji30]
Cc: joanah Demiss

Jonah Hex.
Mkuu unasali dhehebu gani?????ni vyema ukashiriksha viongozi wako wa dini wakuongoze sala ya Toba kwa kuwa ulikuwa ukizini na usamehe maisha yaendelee
 
Back
Top Bottom