Singasinga
JF-Expert Member
- Aug 27, 2011
- 2,741
- 3,316
- Thread starter
- #41
Kbsa kaka,sioni kma kuna njia nyingine ya kuniweka hai zaidi ya hii labda nife2
Kbsa kaka,sioni kma kuna njia nyingine ya kuniweka hai zaidi ya hii labda nife2
Ni jambo La muda tuu. Vumilia.Nimeshindwa kabisa, i cant hold this pains[emoji24][emoji24]
Jonah,achana na hayo mambo,wewe ni mwanaume,jikaze mpotezee,tulia kidogo,fanya sala kwa bidii,tafuta vitu vitakavyokuondolea mawazo,baada ya muda utakaa vizuri na maisha yatasonga mbele,je ni yeye pekee dunia hii aliye mzuri???? Ni jambo la muda tuuu,mwisho usifanye kitu ambacho kesho na kesho kutwa utakijutia,achana nayeHii sio kwamba itamuua
me nsingependa afe nataka kitu cha kumfanya abaki hai ila asiwe na Amani
Hayawezi kaka trust me,nna moyo wa jiwe ila hapa nimekwamamkuu acha kabisa hiyo makitu, nimachungu ya mda tu yatapita.jaribu kumsahau na tafta mwingine.usijaribu kumuukumu kwa kwenda kumloga.
Sawa ila ndo maana hta mahakaman hukum znatokana na aina ya kosapole ila kukosea ni kukosea tu
Nakwambia hivi njoo kwangu unioe mahaba motomoto mpaka aone wivu aumiee
hana rafiki yake yeyote??Sina Amani kabisa kaka,moyo umejaa,tumbo limechafuka
Asante kakaPole sana kijana
Nna roho nzuri sana ya upendo uliopitiliza kwa watu wote sidhan kama nastahili kulipwa hayaJonah,achana na hayo mambo,wewe ni mwanaume,jikaze mpotezee,tulia kidogo,fanya sala kwa bidii,tafuta vitu vitakavyokuondolea mawazo,baada ya muda utakaa vizuri na maisha yatasonga mbele,je ni yeye pekee dunia hii aliye mzuri???? Ni jambo la muda tuuu,mwisho usifanye kitu ambacho kesho na kesho kutwa utakijutia,achana naye
hana rafiki yake yeyote??
unaemjua?
Habari wakuu
Jana nilileta story yangu hapa juu ya usaliti mkubwa nlofanyiwa na mwanamke nlokua natarajia awe mke wangu siku za usoni na nikahaidi kumuachia Mungu maana yeye ndo hakimu wa kweli
Lakini niwe mkweli roho yangu inaniuma sana, nashindwa hata kuvumilia na kupotezea hii issue na nimedhamilia kufanya hili
Wakati bado mapenzi moto moto nilifululiza karibu mwezi mzima kila akija kwangu na tukamaliza sex nampa chupi mpya ile alokuja nayo namwambia aiache, so hapa nna nguo zake za ndani kadhaa
Nataka nitafute mtaalam mzuri kupitia hizi nguo za ndani nilipe kisasi maana nackia ni vyepesi zaidi kuliko labda nkisema nimsake niwafanyie
Asanteni wote mlojitokeza kunipa moyo ila acha nijaribu part2[emoji30]
Cc: joanah Demiss
Jonah Hex.
Sawa nakiri hilo kama ndo hiviWw ni dhaifu saana
mtafute mmoja uliemuelewa tembea nae...anzisha urafiki ikiwezekana muwe wapenzi.TAARIFA ATAIPATA.Wapo ila sana nawajua ndugu zake kadhaa kama watatu rafiki zake sikua nao na mazoea
Nna roho nzuri sana ya upendo uliopitiliza kwa watu wote sidhan kama nastahili kulipwa haya
Ni heri nife mimi yye abaki au basi angalau nickie tu anateseka
[/Qpamoja na yote mkuu,kuna usemi unasema,time will tell,hebu jaribu kwa uwezo wako wote usifanye chochote kumhusu huyo mwanamke,baada ya muda utakuwa sawa.
Pole sana najua ila hiyo hali itaishaaa wewe endelea na mambo yako Fanya kama ajali kazini.Dah! naumia cna Demmy i wish ungejua
Yan ni kama nmechomwa nikazimwa
Nampenda sana na kumheshim huyu dada japo nmemuonea humu
Ila ntazingatia hilo wakat mwingine