Mrejesho: Nimefanya sana umalaya, sasa basi

Mrejesho: Nimefanya sana umalaya, sasa basi

Subiri umiss dudu uone km hautarudia kulekule, pona yako upige kambi kanisani vinginevyo wewe ni yuleyule kama mpiga punyeto tu.
 
Subiri umiss dudu uone km hautarudia kulekule, pona yako upige kambi kanisani vinginevyo wewe ni yuleyule kama mpiga punyeto tu.
Ahsante sana ubarikiwe sana mpendwa.
 
[emoji120] [emoji120] [emoji120] [emoji120] [emoji120] [emoji120]
 
Sasa nenda jukwaa la Love Connect ukajichangulie mume bora!!
 
Ahsante sana mtu wa Mungu kwa suggestion yako nzuri. Lakini sitaweza kufanya hivyo.
Mpendwa ndivyo tunavyotoa ushuhuda kusudi ikupe nguvu kutorudi nyuma maana kwa anonymity ya sasa unaweza rudi nyuma
 
Hivi unajua ikitokea wewe ni deceased Account yako inakua verified ?
Anyway pole kwa yaliyokukuta
 
Mm nakushauri usiache umalaya shauri yako mm nakushauri usikii usije ukanilaum kwan ubaya wa kuwa malaya n nn?
 
Kuna watu Dunia hii tuiishiyo mambo yao ni chap chap, umekuja hapa na uzi tarehe 2/4/2016 leo mambo yashakunyookea yanaenda bam bam. Itabidi utupe siri ya urembo ili na sisi tujibadili chap chap.
Hakika inashangaza saaana,.. Nikikumbuka hako kastory kametoka jana tu hapa, na mda huu wa mwezi mmoja umeweza kuhamia mkia mwingine kikazi na ukarekebisha maisha yakawa tofauti!!!? Mbona umefanya haraka kurudi na kutoa shukrani, huoni labda huenda tabia ikajirudia tena halafu ukashindwa kurudi kwa msaada!!? Anyway, haya bhana.. Hongera sana na uzidi kubarikiwa.
 
Hakika inashangaza saaana,.. Nikikumbuka hako kastory kametoka jana tu hapa, na mda huu wa mwezi mmoja umeweza kuhamia mkia mwingine kikazi na ukarekebisha maisha yakawa tofauti!!!? Mbona umefanya haraka kurudi na kutoa shukrani, huoni labda huenda tabia ikajirudia tena halafu ukashindwa kurudi kwa msaada!!? Anyway, haya bhana.. Hongera sana na uzidi kubarikiwa.
Nayaweza yote katika yeye (Kristo) anitia nguvu. Naamini sitarudi nyuma
 
Kuna watu Dunia hii tuiishiyo mambo yao ni chap chap, umekuja hapa na uzi tarehe 2/4/2016 leo mambo yashakunyookea yanaenda bam bam. Itabidi utupe siri ya urembo ili na sisi tujibadili chap chap.
Zipo sehemu za kukurupuka lakini sio JF huku watu wana kumbukumbu balaaa mh
 
Kuna watu Dunia hii tuiishiyo mambo yao ni chap chap, umekuja hapa na uzi tarehe 2/4/2016 leo mambo yashakunyookea yanaenda bam bam. Itabidi utupe siri ya urembo ili na sisi tujibadili chap chap.
Hakuna siri zaidi ya Yesu Kristo, yeye ndie amenipa maisha haya mapya, nayaweza yote katika yeye (Kristo) anitiae nguvu.
 
Back
Top Bottom