Mrejesho: Nimefanya sana umalaya, sasa basi

Mrejesho: Nimefanya sana umalaya, sasa basi

Huyu dada nashangaa sana kama ameweza hata kupata degree kwa tabia aliyokua nayo. Mara nyingi wenye tabia kama alivyokua yeye, huishia njiani maana wanaendekeza ufuska kupita kitu kingine. Hongefa sana Neemabby mungu azidi kukuepusha na mabaya uliyopitia. Nimesikitika sana
 
Mbona huwaga wanasema eti ukionja nyama ya mtu hiqezi kuacja? wewe imekuaje?
 
watu mnajua kukatisha wenzenu tamaa!
my dear uliamua kitu chema kila mtu ana "umalaya wake" anaotamani kuuaacha na tumeshindwa so mi nikupe big up!
Mungu azidi kukulinda dada!
 
Hongera kwa kujitambua na kurudi katika maadili mema endelea hivyo wanaokukatisha tamaa usiwajali ndio binadamu tulivyo.
 
Back
Top Bottom