Mpenzi wa zamani (My LOVE)

Mpenzi wa zamani (My LOVE)

Lamomy una hamu ya ngono unaandama watu humu mimi sio da mau wenu ambaye anahangaika na watu kama wewe ambao akili hawana . Sio hilo tu huna future .....
Huna class hujielewi
Kazi masifa ya sio na mpango hadi leo .....
Yule jamaa uliyemuonga kashaoa kapandishwa cheo kaoa ..
Mimi ni mtu.mzima hii msg ni ya mwisho nimekuignore kaa usijitambue umri unaenda humu humu wenzako wameshazalishwa wote walio group lako
Yupi huyo jamaa aliyeoa na kupandishwa cheo? 😹😹😹

Da Mau Sikia mi sihongi ogopa matapeli, ukiona namuhonga mwanaume ujue kesho siamki. Wakinga tuna mizimu mikali inakunyonga chap!!

Bora umekubali wewe ni mtu mzima, ndo uache kutafutiza mifugo mipya (virusi) na dawa unywe usiwe unaacha utatoka majipu..!!

Watoto sitaki, uliowazaa wewe wakiniita mamdogo inatosha. Mamdogo naye si mama? 😹😹😹
 
Mwaya mie simtaki mtu wa jf mie na mtu wangu nanimeridhika naye na mimi sio kichaa ni mtu na maisha yangu .
Na asante kwa matusi yako eti mii niloose nuts ??
Mwanaume mtu mzima unamdis mwanamke . Hii ni hatari sijui wewe kwako unaishije??
NA matani na mtu mmoja tu sina shida na wengine
Ndugu mleta mada soma comment yangu vizuri sijasema wewe ni loose Nut .

Nimesema pale nimemtag Loose nut ili aje kwa sababu ni Mzee wa mipira iliyokufa chance kama hizi huwa anazitumia vyema .
 
Nakumbuka nilipojiunga 2022 nilijitanga i am new here .
Nilipataga mwanaume mzuri sana shida ikaja alikuwa kaoa na mchagga huyo alikuwa anataka anioe mke wapili ila ......
Ila sijaweza maana hana nguvu zakiume na nimzee .

ILikuwa ni kiburi changu tu ila sijawahi pata baba mzuri vile anacare nilikuwa na kiburi cha pesa.
nadhani ningekubali kwa raha zile saizi ningekuwa dubai nakunywa chai ya waarabu ..

Mzee ni handsome rangi ya chocolate tajiri anaendesha vogue acha tu mara ingine na mmisi dady maana ni mtu mzee sana 55 .

Aliniacha maana alinipenda kwa sharti moja niwe mke wake nasio mchepuko . Na mmisigi hatari ....

Nimewahi pendwa ila huyu ni kiboko naisi hata kama ninaye hamzidi huyuu kwa kunijali.
Alinipenda sana . Mmewahi lala sehemu hadi unakataa kuamka ili usiondoke.
I miss u my love my only love sweety one
Mrembo usitudanganye! Unacho miss kwa sugar daddy ni pesa na kula bata TU!
 
Nakumbuka nilipojiunga 2022 nilijitanga i am new here .
Nilipataga mwanaume mzuri sana shida ikaja alikuwa kaoa na mchagga huyo alikuwa anataka anioe mke wapili ila ......
Ila sijaweza maana hana nguvu zakiume na nimzee .

ILikuwa ni kiburi changu tu ila sijawahi pata baba mzuri vile anacare nilikuwa na kiburi cha pesa.
nadhani ningekubali kwa raha zile saizi ningekuwa dubai nakunywa chai ya waarabu ..

Mzee ni handsome rangi ya chocolate tajiri anaendesha vogue acha tu mara ingine na mmisi dady maana ni mtu mzee sana 55 .

Aliniacha maana alinipenda kwa sharti moja niwe mke wake nasio mchepuko . Na mmisigi hatari ....

Nimewahi pendwa ila huyu ni kiboko naisi hata kama ninaye hamzidi huyuu kwa kunijali.
Alinipenda sana . Mmewahi lala sehemu hadi unakataa kuamka ili usiondoke.
I miss u my love my only love sweety one
Mwanamke na pesa ni sawa na Masai na nyama..umeoongea wee ila point alikuwa anakuhonga pesa nyingi ulienae hamfikii kisa hela ,😭🤔.

Wanawake tafteni pesa zenu muache kutusingizia
 
Lamomy una hamu ya ngono unaandama watu humu mimi sio da mau wenu ambaye anahangaika na watu kama wewe ambao akili hawana . Sio hilo tu huna future .....
Huna class hujielewi
Kazi masifa ya sio na mpango hadi leo .....
Yule jamaa uliyemuonga kashaoa kapandishwa cheo kaoa ..
Mimi ni mtu.mzima hii msg ni ya mwisho nimekuignore kaa usijitambue umri unaenda humu humu wenzako wameshazalishwa wote walio group lako
Utachoka bure dada, humu kuna ID ambazo hazina cha kupoteza, yaani kama ni majibizano Utachoka tu
 
Muandiko ni ule ule wa kuchanganya herufi , kutojua kuandika kiswahili vizuri . Kulalamika hovyo na muda mwingine analomenti na Kureply kama vile hajasoma au kuelewa vizuri 😂

Unaonaje umgawe kwa Chiwawa haitakuwa Couple bomba ?😎
We jamaa huwa nakuona kama hazimo kabisa. Mara kibao umekuwa ukijifanya unaakili ila nikiangalia hata ID unazo penda kuzitag na mambo unayo pendelea hasa, naona hauko sawa kabisa. Inshort kinyongo hajifichi
 
We jamaa huwa nakuona kama hazimo kabisa. Mara kibao umekuwa ukijifanya unaakili ila nikiangalia hata ID unazo penda kuzitag na mambo unayo pendelea hasa, naona hauko sawa kabisa. Inshort kinyongo hajifichi
Mkuu , Mimi napenda sana mambo ya hovyo ningekuwa najifanya naakili au nataka kuonekana na akili usingenikuta kwenye nyuzi za hovyo na kuwatag watu wa hovyo

Nawasikitikia sana member wanaoniona nina akili , Mimi najiona bado kufika levo hiyo na bado mdogo kuwa hivyo na ndio kwanza nimemaliza shule mwaka huu.

Kuna kipindi mods walinifuata PM wakanionya watanifutia "verified badge" kisa tabia zangu za hovyo sistahili kuwa 'verified member' na nadhalilisha blue tick maana nilikuwa hadi natukanana na members matusi mazito sometimes.

Uzuri wangu Mimi najijua ni kijana wa hovyo najitahidi kubadilika ila naenda kwa steps bila kufeki , ubaya ningekuwa wa hovyo halafu sijijui na najiona Genius hiyo ndio mbaya .

Asante kwa maoni yako
 
Nakumbuka nilipojiunga 2022 nilijitanga i am new here .
Nilipataga mwanaume mzuri sana shida ikaja alikuwa kaoa na mchagga huyo alikuwa anataka anioe mke wapili ila ......
Ila sijaweza maana hana nguvu zakiume na nimzee .

ILikuwa ni kiburi changu tu ila sijawahi pata baba mzuri vile anacare nilikuwa na kiburi cha pesa.
nadhani ningekubali kwa raha zile saizi ningekuwa dubai nakunywa chai ya waarabu ..

Mzee ni handsome rangi ya chocolate tajiri anaendesha vogue acha tu mara ingine na mmisi dady maana ni mtu mzee sana 55 .

Aliniacha maana alinipenda kwa sharti moja niwe mke wake nasio mchepuko . Na mmisigi hatari ....

Nimewahi pendwa ila huyu ni kiboko naisi hata kama ninaye hamzidi huyuu kwa kunijali.
Alinipenda sana . Mmewahi lala sehemu hadi unakataa kuamka ili usiondoke.
I miss u my love my only love sweety one
Ulamaya tu 😎😂
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom