😂😂😂😂Nimechek had nimepaliwaDa Mau kumbe kabla ya kujiita Unique flower ulikua unaitwa “I’m new here?” 😹😹
Da Mau sasa hivi muda wa kufanya ibada umri umekutupa mkono achana na pirika za kudanga wababu..!!
Najua hapa umeshusha nyavu 😹
Haipo hiyo, zingine ni ndoa za kiserikali ila si kiislamuWaislamu tunaruhusiwa kuoa Wakiristo bila hata kusilimu , mkawa mke na Mume na kila mtu na Imani yake .
Huoni Kassimu Majaliwa mkewe mkiristo ?
Hadi Popoma anajichukulia point 3 kwa urahisi kabisa 😂😹😹😹 Da Mau mpira uliokufa..!!
Naunga mkono hoja.Mi nimewaambia watengeneze couple itabamba nikashangaa wameanza kuchambana kabla hata kabla hawajaishi pamoja..!! 😹😹😹
Da Mau na Chiwawa wanafanana kila kitu kasoro miandiko..!! 😹😹
akivua samaki wa jf mpaka yesu aje mtumbwiniDa Mau kumbe kabla ya kujiita Unique flower ulikua unaitwa “I’m new here?” 😹😹
Da Mau sasa hivi muda wa kufanya ibada umri umekutupa mkono achana na pirika za kudanga wababu..!!
Najua hapa umeshusha nyavu 😹