Mpenzi wa zamani (My LOVE)

Mpenzi wa zamani (My LOVE)

SweetyCandy

JF-Expert Member
Joined
Sep 17, 2022
Posts
5,478
Reaction score
10,548
Nakumbuka nilipojiunga 2022 nilijitanga i am new here .
Nilipataga mwanaume mzuri sana shida ikaja alikuwa kaoa na mchagga huyo alikuwa anataka anioe mke wapili ila ......
Ila sijaweza maana hana nguvu zakiume na nimzee .

ILikuwa ni kiburi changu tu ila sijawahi pata baba mzuri vile anacare nilikuwa na kiburi cha pesa.
nadhani ningekubali kwa raha zile saizi ningekuwa dubai nakunywa chai ya waarabu ..

Mzee ni handsome rangi ya chocolate tajiri anaendesha vogue acha tu mara ingine na mmisi dady maana ni mtu mzee sana 55 .

Aliniacha maana alinipenda kwa sharti moja niwe mke wake nasio mchepuko . Na mmisigi hatari ....

Nimewahi pendwa ila huyu ni kiboko naisi hata kama ninaye hamzidi huyuu kwa kunijali.
Alinipenda sana . Mmewahi lala sehemu hadi unakataa kuamka ili usiondoke.
I miss u my love my only love sweety one
 
Nakumbuka nilipojiunga 2022 nilijitanga i am new here .
Nilipataga mwanaume mzuri sana shida ikaja alikuwa kaoa na mchagga huyo alikuwa anataka anioe mke wapili ila ......
Ila sijaweza maana hana nguvu zakiume na nimzee .

ILikuwa ni kiburi changu tu ila sijawahi pata baba mzuri vile anacare nilikuwa na kiburi cha pesa.
nadhani ningekubali kwa raha zile saizi nipo dubai nakunywa chai ya waarabu ..

Mzee ni handsome rangi ya chocolate tajiri anaendesha vogue acha tu mara ingine na mmisi dady maana ni mtu mzee saba 55 .

Aliniacha maana alinipenda kwa sharti moja niwe mke wake nasio mchepuko . Na mmisigi hatari ....

Nimewahi pendwa ila huyu ni kiboko naisi hata kama ninaye hamzidi huyuu kwa kunijali.
Alinipenda sana . Mmewahi lala sehemu hadi unakataa kuamka usiondoke.
I miss u my love my only love sweety one
Bado haujachelewa Mimi nipo Jf

Natawaka niwakilishe vyema Gen Z , nataka nioe hapa Jf
 
Nakumbuka nilipojiunga 2022 nilijitanga i am new here .
Nilipataga mwanaume mzuri sana shida ikaja alikuwa kaoa na mchagga huyo alikuwa anataka anioe mke wapili ila ......
Ila sijaweza maana hana nguvu zakiume na nimzee .

ILikuwa ni kiburi changu tu ila sijawahi pata baba mzuri vile anacare nilikuwa na kiburi cha pesa.
nadhani ningekubali kwa raha zile saizi ningekuwa dubai nakunywa chai ya waarabu ..

Mzee ni handsome rangi ya chocolate tajiri anaendesha vogue acha tu mara ingine na mmisi dady maana ni mtu mzee sana 55 .

Aliniacha maana alinipenda kwa sharti moja niwe mke wake nasio mchepuko . Na mmisigi hatari ....

Nimewahi pendwa ila huyu ni kiboko naisi hata kama ninaye hamzidi huyuu kwa kunijali.
Alinipenda sana . Mmewahi lala sehemu hadi unakataa kuamka ili usiondoke.
I miss u my love my only love sweety one

Nakumbuka nilipojiunga 2022 nilijitanga i am new here .
Nilipataga mwanaume mzuri sana shida ikaja alikuwa kaoa na mchagga huyo alikuwa anataka anioe mke wapili ila ......
Ila sijaweza maana hana nguvu zakiume na nimzee .

ILikuwa ni kiburi changu tu ila sijawahi pata baba mzuri vile anacare nilikuwa na kiburi cha pesa.
nadhani ningekubali kwa raha zile saizi ningekuwa dubai nakunywa chai ya waarabu ..

Mzee ni handsome rangi ya chocolate tajiri anaendesha vogue acha tu mara ingine na mmisi dady maana ni mtu mzee sana 55 .

Aliniacha maana alinipenda kwa sharti moja niwe mke wake nasio mchepuko . Na mmisigi hatari ....

Nimewahi pendwa ila huyu ni kiboko naisi hata kama ninaye hamzidi huyuu kwa kunijali.
Alinipenda sana . Mmewahi lala sehemu hadi unakataa kuamka ili usiondoke.
I miss u my love my only love sweety one
Kama we alikujali hvyo Kwanini wewe hukumjali na hata kumsaidia hiyo ishu ya nguvu za kiume Ili muwe Pamoja😊😁
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom