smile..
Umegusa wengi.
Mimi pia nikiwa mmoja wa watu ambao walijitoa sanaaa ila kwangu it was ok,i just cant stand my friends or relative anahitaji msaada then nikae pembeni au kuna deal flani niwe na roho ya korosho nisimshtue
i treated him like that and ikaongezeka because i saw the future with him;trust me hadi leo huwa nikitoa msaada nakumbuka machungu ya kutendwa vibayaaa!(i know wengine watasema kutoa ni moyo:yes,ila when its with someone that you trully love,expecting gratitude sio mbaya)
Going an extra mile for someone that you love ni rahisi sana,ila kuna saa nadhani tunavuka mipaka(sijui ni ipi exactly but we do)
Unapojitoa,people take you for granted
utampa mtu business ideas,cash,mtambulishe hata kwa your great great grandma, but at the end of the day fanya kwakuwa it makes you happy and ukiangalia you wont regret.
personally kuna vitu i do regret doing(though sikuwahi kuwa maza house) na kuna vitu i dont,naona kama ni rafiki ambae we couldnt get along,thats it.
We do learn from mistakes