mpenzi sio mume au mke nenda taratibu!

mpenzi sio mume au mke nenda taratibu!

I wish ningekuwa na jibu la moja kwa moja
Mapenzi nayo yakitawaliwa na hofu ya pesa na mali yanakosa raha.

Labda cha kujiuliza kama kungekuwa na data, ni asilimia ngapi wanalizwa? Na ni asilimia ngapi wanafanikiwa na kuoana?

1. Na ndoa ni nini? (nimeuliza kutokana na kusema kuwa binti anahamia hadi wanazaa, kisheria miezi 6?)
2. Nini kinakupa furaha, makaratasi kwamba wewe ni mke/mme wa ndoa? Au uwepo wa mpenzio?

Sina jibu la moja kwa moja, kuna mtu unamwamini unampa card atm na pasiwedi, anyway, labda hii inkuwa changamoto pale mnapozidiana sana kipato?

Sina jibu, ila kuhofia sana pesa kwenye mapenzi nalo ni tatizo.
issue sio kuhofia hela kongosho!hela zipo tu zinapatikana popote.ila kuna sehemu inabidi tutenganishe hivi vitu jamani
 
mpe huyo dada pole sana...kuna watu wanafanya mapenzi kuwa magumu sana..ila sidhani kama ni magumu kiasi hicho

kamwe mapenzi si magumu, ila watu ndio wanfanya iwe hivyo, hii inachangiwa na uoga walionao miyoni mwao....
 
ahaaaa mi hata kumiminia maji kwenye glass simimini amimine mwenyewe nitamfanyia mume wangu tu kama yupo...hapa ni bila bila ..hutaki unaacha!

kuna mambo ambayo hayatengui mahusiano uyafanye au usiyafanye. lol
 
loh umepotea sana ndugu! welcome back!
back to topic sasa kama mnaweza kufungua hadi biashara pamoja na kukopeshana hadi benk kwani mnashindwa nini kuoana! kwanini hicho kipengele kiwe kigumu?.... mi naona mapenzi yawe mapenzi ...kama ni biashara tutafute partners wengine maaana leo tufungue saluni au duka tunasimamia pamoja kesho tuachane una mwanamke mwingine umeoa hii biashara tutafanyeje jamani? kama sio kudhulumiana?

kuna cousin wangu mmoja, yaani anaishi na mwanaume mwaka wa 3 sasa; na ni mtafutaji mzuri tu. Anabuy story ya babamkwe ambaye anataka mtoto kwanza ndio aruhusu wafunge ndoa. Nimemwambia atazeekea pale na baadaye atakuja sikia mume katafutiwa mke toka kwao Kanyigo BK. Sielewi at this era mwanaume unapangiwa na mzazi lini na jinsi gani uoe; lakini huwezi jua, huenda ni mkaka mwenyewe anasingizia baba yake. Anyway, nafikir inabidi kumfungua macho mdogo wangu ajue jinsi gani anapoteza ujana wake kwa huyo mkaka; ila kama anaenjoy hiyo arrangement it is up to her
 
Bora umesema Mbu,jamani furahieni wakati muda na mambo huwa hayarudii kama ilivokuwa kwa wapenzi hawafanani hata momento zitakuwa tofauti.

.......Ssshhh! Husninyo Dada zako wakikusikia watakuchapa! Watakwambia hayajakupata weye....

Ila mimi nakuunga mkono, "jiachie wala usijutie".....feelings hizo hazijirudii mara kwa mara 😉
 
Kutenganishanisha vitu maana yake kuna hofu

Sisemi kuwa ni vibaya, ila inaweza kuleta tension kati ya wapenzi

Na hii huwa ishu kama mnatofautiana kipato sana, ila kama mnalingana kipato hakuna hofu ya mmoja kumtumia mwezie
Ndio maana matajiri wana hizo prenup arrangements

issue sio kuhofia hela kongosho!hela zipo tu zinapatikana popote.ila kuna sehemu inabidi tutenganishe hivi vitu jamani[/B]
 
I wish ningekuwa na jibu la moja kwa moja
Mapenzi nayo yakitawaliwa na hofu ya pesa na mali yanakosa raha.

Labda cha kujiuliza kama kungekuwa na data, ni asilimia ngapi wanalizwa? Na ni asilimia ngapi wanafanikiwa na kuoana?

1. Na ndoa ni nini? (nimeuliza kutokana na kusema kuwa binti anahamia hadi wanazaa, kisheria miezi 6?)
2. Nini kinakupa furaha, makaratasi kwamba wewe ni mke/mme wa ndoa? Au uwepo wa mpenzio?
Sina jibu la moja kwa moja, kuna mtu unamwamini unampa card atm na pasiwedi, anyway, labda hii inkuwa changamoto pale mnapozidiana sana kipato?

Sina jibu, ila kuhofia sana pesa kwenye mapenzi nalo ni tatizo.

mi nahisi watu wanajali zaidi makaratasi na sio uwepo wa mpenzi....
 
Poleni kinadada zetu kwa yanayowakuta, mbona kinakaka tumeyazoea.

Heri mkono utoao kuliko mkono upokeao, hiyo ndiyo siri ya kubarikiwa na Mungu.
sijakataa kutoa bwana...hela za kula nini ..kuvaa poa tu hapa nazungumzia kuwa na mipango mikubwa yaani mainvestment yenye risk...
 
3 solid years?...duh sasa hapo dah am speechless! sijui ataanzia wapi
kuna cousin wangu mmoja, yaani anaishi na mwanaume mwaka wa 3 sasa; na ni mtafutaji mzuri tu. Anabuy story ya babamkwe ambaye anataka mtoto kwanza ndio aruhusu wafunge ndoa. Nimemwambia atazeekea pale na baadaye atakuja sikia mume katafutiwa mke toka kwao Kanyigo BK. Sielewi at this era mwanaume unapangiwa na mzazi lini na jinsi gani uoe; lakini huwezi jua, huenda ni mkaka mwenyewe anasingizia baba yake. Anyway, nafikir inabidi kumfungua macho mdogo wangu ajue jinsi gani anapoteza ujana wake kwa huyo mkaka; ila kama anaenjoy hiyo arrangement it is up to her
 
wengine mpaka wanawatawadha mavi jianaume zima hahahaha ile chabo sintakaa nisahau yule dada alivyokuwa anamchamba yule mwanaume na jianaume limenyanyua kinyeo.mwanao huyo ?????
kwim kwi kwi kwi kwi kwi kwi nimecheka sana hii jamaa anatawazwa na mavi ya mtu mzima yanavyonuka sasa
 
Kutenganishanisha vitu maana yake kuna hofu

Sisemi kuwa ni vibaya, ila inaweza kuleta tension kati ya wapenzi

Na hii huwa ishu kama mnatofautiana kipato sana, ila kama mnalingana kipato hakuna hofu ya mmoja kumtumia mwezie
Ndio maana matajiri wana hizo prenup arrangements
so wewe hapo unaweza kuingia benk ukachukua mkopo ukafungua biashara na zombie?
 
sijakataa kutoa bwana...hela za kula nini ..kuvaa poa tu hapa nazungumzia kuwa na mipango mikubwa yaani mainvestment yenye risk...
Investment kubwa kubwa kwa mchumba tu!!!! Ukiona hivyo mmoja wapo hapo anaforce mahusiano kwa vitu.
 
Hilo ni neno...ila me naona ushauri ni kua ukiwa ktk mahusiano dont put too much expectation ktk ndoa,do it for funy km alivokwisha kusema mtu hapoawali,mfano mtu unampenzi wako anaumwa ushndwe kwenda hata kumuona na kumuhudumia vitu vdogo kisa unaona km utakua umefanya too much kisa c mumeo me huo naona ni uuaji,maana hata kama jamaa anawaza ndoa hakika hawezi kfikilia kukuoa,kikubwa ukiwa ktk mahursianô ucweke wazô la ndoa kwanza maana utaumia, tegemea lolote na kwa mdada ucombe kuôlewa subiryeye ndô a pôp the questîôn
 
Poleni kinadada zetu kwa yanayowakuta, mbona kinakaka tumeyazoea.

Heri mkono utoao kuliko mkono upokeao, hiyo ndiyo siri ya kubarikiwa na Mungu.
dah sikutaka ku comment ila umenifanya ni comment mana hayo maneno hapo kwenye red nimeyasikia asubuh kwenye misa.
 
Tatizo ni kuutambua msimamo wako kabla ya kuanza mahusiano ya mapenzi. ni vema ukajua toka awali kama huyo mpenzi wako ni wa kuchezeana tu na kupoteza muda, ni wa kujifunza jinsi wanaopendana wanavyoishi au ni wa kuoana na kujenga familia.

Ukilijua hilo mapenzi hayatakutesa na wala hutaruhusu mtu akuchezee wakati wewe msimamo wako ni kupata mume/mke wa kupendana milele. Tofauti na hivi utaishia kununua mabati, suluali, gauni na kuchoma pesa zako kwa mpita njia! ZINDUKA ELEWA NINI UNATAKA KWENYE MAPENZI.
 
dah sikutaka ku comment ila umenifanya ni comment mana hayo maneno hapo kwenye red nimeyasikia asubuh kwenye misa.
Ubarikiwe sana na Bwana wetu Yesu Kristo, unasalia kanisa gani aisee na mimi nianze kusali misa ya asubuhi. Mimi mwenzio misa huwa nasali nikiwa garini hasa baada ya kukoswa koswa na madaladala.
 
Hilo ni neno...ila me naona ushauri ni kua ukiwa ktk mahusiano dont put too much expectation ktk ndoa,do it for funy km alivokwisha kusema mtu hapoawali,mfano mtu unampenzi wako anaumwa ushndwe kwenda hata kumuona na kumuhudumia vitu vdogo kisa unaona km utakua umefanya too much kisa c mumeo me huo naona ni uuaji,maana hata kama jamaa anawaza ndoa hakika hawezi kfikilia kukuoa,kikubwa ukiwa ktk mahursianô ucweke wazô la ndoa kwanza maana utaumia, tegemea lolote na kwa mdada ucombe kuôlewa subiryeye ndô a pôp the questîôn
kila mahusiano yana malengo yake sio ....unaweza kuishi bila malengo? issue sio kuweka expectation ... naturaly malengo yanakufanya kuexpect something mmmh!
 
Back
Top Bottom