Moderators naomba kuanzia Sasa nitambulike kama "Mtanganyika" hapa jamii forums

Moderators naomba kuanzia Sasa nitambulike kama "Mtanganyika" hapa jamii forums

ngara23

JF-Expert Member
Joined
Aug 31, 2019
Posts
16,813
Reaction score
39,588
Naleta ombi langu kwenu nataka kubadili utambulisho wangu hapa jamii forums kutoka Ngara23 kuwa " Mtanganyika"

Nahitaji kuanzisha harakati za Kufufua utambulisho wa Taifa la Tanganyika, historia yake, utawala

Naona Sasa Watanganyika tumejisahau

Taifa letu la Tanganyika limekufa
Tunatawaliwa na wageni
Rasimali za Tanganyika zinapotea

Nitakuwa hapa kutoa elimu muhimu kuhusu Taifa letu la Tanganyika
 
Naleta ombi langu kwenu nataka kubadili utambulisho wangu hapa jamii forums kutoka Ngara23 kuwa " Mtanganyika"

Nahitaji kuanzisha harakati za Kufufua utambulisho wa Taifa la Tanganyika, historia yake, utawala

Naona Sasa Watanganyika tumejisahau

Taifa letu la Tanganyika limekufa
Tunatawaliwa na wageni
Rasimali za Tanganyika zinapotea

Nitakuwa hapa kutoa elimu muhimu kuhusu Taifa letu la Tanganyika
😆😆😆😆😆😆
 
Naleta ombi langu kwenu nataka kubadili utambulisho wangu hapa jamii forums kutoka Ngara23 kuwa " Mtanganyika"

Nahitaji kuanzisha harakati za Kufufua utambulisho wa Taifa la Tanganyika, historia yake, utawala

Naona Sasa Watanganyika tumejisahau

Taifa letu la Tanganyika limekufa
Tunatawaliwa na wageni
Rasimali za Tanganyika zinapotea

Nitakuwa hapa kutoa elimu muhimu kuhusu Taifa letu la Tanganyika

Sasa mbona umeishia kujiita Mnyambo wa Kyerwa na sio Mtanganyika?
 
Naleta ombi langu kwenu nataka kubadili utambulisho wangu hapa jamii forums kutoka Ngara23 kuwa " Mtanganyika"

Nahitaji kuanzisha harakati za Kufufua utambulisho wa Taifa la Tanganyika, historia yake, utawala

Naona Sasa Watanganyika tumejisahau

Taifa letu la Tanganyika limekufa
Tunatawaliwa na wageni
Rasimali za Tanganyika zinapotea

Nitakuwa hapa kutoa elimu muhimu kuhusu Taifa letu la Tanganyika
Safi sana.
 
Back
Top Bottom