MO29 TV ni game changer ya habari Tanzania

MO29 TV ni game changer ya habari Tanzania

Mto wa mbu

JF-Expert Member
Joined
Aug 8, 2021
Posts
4,505
Reaction score
11,358
Daa hii nchi sijui kama itapona makovu ya MO29.

Sasa Kuna TV mpya , ni online TV, imeanzishwa imepewa jina la MO29 TV.

Hii channel inapiga spana kweli kweli, imegeuka kilio Cha kusaga meno Kwa CCM.

Je MO29 TV ni ya nani? Na itaweza ku- survive bila kufungiwa.

Let wait and see.

Mto wa mbu,
Philadelphia
 
Daa hii nchi sijui kama itapona makovu ya MO29.

Sasa Kuna TV mpya , ni online TV, imeanzishwa imepewa jina la MO29 TV.

Hii channel inapiga spana kweli kweli, imegeuka kilio Cha kusaga meno Kwa CCM.

Je MO29 TV ni ya nani? Na itaweza ku- survive bila kufungiwa.

Let wait and see.

Mto wa mbu,
Philadelphia
Yapatikana kwenye king'amuzi gani?
 
Back
Top Bottom