Mnaosema hamuamini uchawi, njooni niwathibitishie

Mnaosema hamuamini uchawi, njooni niwathibitishie

Ndiyo, naweza kukubaliana na wewe na hili kuwaondoa police kabisa katika hizo tuhuma nitataka tume huru ya uchunguzi. Pia kwa sababu police ndio wana wajibu wa kulinda raia na wanasema sio wao wanaoteka watu, wameshindwa kuwatambua watekaji na wameshindwa kuzuia utekeji uliokithiri kwenye utawala wenye uwajibikaji itabidi viongozi wake wajiuzulu pamoja kukubali tuwatafutie usaidizi kutoka vyombo vya nje nje vyenye weledi zaidi mfano FBI.
Uchunguzi wa nini wakati hakuna ushahidi na kutokuwepo kwa ushahidi ni ushahidi wa kwamba polisi hawahusiki. Kwahiyo kwa mujibu wa maelezo yako tunatakiwa tukubali kwamba upo ushahidi kuwa polisi hawahusiki na utekaji na ushahidi wenyewe ni kutokuwepo kwa ushahidi wa polisi kuhusika na utekaji.
 
Unaamini tu kitutusa! Sawa

Twende hii, unaamini na kujua kuwa kuna magari? Jibu ndio au hapana
Nimesema hakuna mwenye kuweza kuthibitisha kuwepo kwa upepo hapa ila unadai naamini kitutusa. Haya hebu wewe thibitisha hapa kuwepo kwa upepo au elezea ni vp inawezekana kuthibitisha uwepo wa upepo hapa?
 
Anajua mkuu ila anajizima tu data upepo hata kwa kuuhisi unauhisi kwa kutumia ngozi tu
Haya thibitisha hapa tuone huo uthibitisho wa uwepo wa upepo, mimi sijasema siwezi kuhisi upepo ila wewe umetaka nithibitishe hapa.
 
Upepo unathibitishwa kwa kipima upepo/anemometer
Hoja hapa sio uwezekano wa upepo kuthibitishika ila jamaa anataka nimthibitishie hapa kuwepo kwa upepo.

Hebu sasa wewe mthibitishie hapa uwepo wa upepo.
 
Nimesema hakuna mwenye kuweza kuthibitisha kuwepo kwa upepo hapa ila unadai naamini kitutusa. Haya hebu wewe thibitisha hapa kuwepo kwa upepo au elezea ni vp inawezekana kuthibitisha uwepo wa upepo hapa?
Upepo upo na unathibitika kwa kuhisi kupulizwa katika ngozi

au kuvuma na kutikisa miti na majani

au kutimua vumbi

Au kusukuma mashua na majahazi baharini

KUBWA KULIKO, ni kupima kwa kutumia kifaa kinachoitwa ANEMOMETER

Haya tuambie uchawi inahisikaje?

Unaonekanaje?

Unanusikaje?

Unapimikaje?

Una Radha gani?
 
Upepo upo na unathibitika kwa kuhisi kupulizwa katika ngozi

au kuvuma na kutikisa miti na majani

au kutimua vumbi

Au kusukuma mashua na majahazi baharini

KUBWA KULIKO, ni kupima kwa kutumia kifaa kinachoitwa ANEMOMETER
Hapo umeeleza kwa njia gani upepo unaweza kuthibitishika, sasa niambie unaweza kuthibitisha vp hapa huo upepo kwa hizo njia ulitaja?
 
Hoja hapa sio uwezekano wa upepo kuthibitishika ila jamaa anataka nimthibitishie hapa kuwepo kwa upepo.

Hebu sasa wewe mthibitishie hapa uwepo wa upepo.
Hakuna mtu amesema umthibitishie hapa uwepo wa upepo, hata hivyo unaweza kumuelekeza namna ya kutthibitisha uwepo wa upepo ila huwezi kumuelekeza namna ya kuthibitisha uchawi popote.
 
Kwahiyo changamoto ya kuumwa na tumbo ghafla ndio Zongo (uchawi)?
Umeamua kuona tumbo tu 😂😂😂.
Hiyo kuanguka na kuzungusha macho umeipotezea.
Hiyo dua na kunywa dawa zao hujaona?.

Mwingne kasema tumbo la kuhara . Angejua nilishaonywa kutokula chochote . Nilikunywa maji tena ya kununua dukan.

Yakikutokea ya uchawi ndio utaamini.
Basi na iwe hivyo.
Na yakupate mabaya zaid ya kulongwa .
 
Hapo umeeleza kwa njia gani upepo unaweza kuthibitishika, sasa niambie unaweza kuthibitisha vp hapa huo upepo kwa hizo njia ulitaja?
Hapo nimethibitisha sijaeleza njia

Njia za kuthibitisha ni tano au sita

1. Kuonwa
2. Kuhisi
3. Kusikika
5. Kunusika
6. Kupimika

Ili kitu kiwepo lazima either kionwe, kinuswe, kisikike, kihisike au kipimike

Hapo nimethibitisha ni kivipi upepo unahisika katika ngozi kuwa huwa unapuliza lakini pia tunaupima kwa kutumia ANEMOMETER
 
Hakuna mtu amesema umthibitishie hapa uwepo wa upepo, hata hivyo unaweza kumuelekeza namna ya kutthibitisha uwepo wa upepo ila huwezi kumuelekeza namna ya kuthibitisha uchawi popote.
Kama hajaniambie nimthitishie uwepo wa upepo kumbe aliniambia nifanyaje? Hebu niambie, hakusema nimuelekeze namna ya kuthibitisha upepo bali alisema nithibitishe uwepo wa upepo.

Hata mimi nikisema nikatae huo unaoita upepo niseme kuwa sio upepo basi hata hizo namna za kuthibitisha upepo hazitakuwa na maana, kwa sababu hizo njia za kuthibitisha upepo ni kwa watu wenye kukubali uwepo wa upepo.

Toka mwanzo nilianza kwa kusema kwamba inawezekana kusiwepo na kinachoitwa uchawi ila mambo yenye kuhusishwa au kuaminiwa kuwa ni uchawi hayo mambo yapo kweli, na nikawa nawaambia mueleze je hayo ni nini ambayo sio uchawi ila watu wanaita ni uchawi ila hakuna aliyejibu ila mmekazana hapa kutaka mthibitishiwe uchawi.
 
Hapo nimethibitisha sijaeleza njia

Njia za kuthibitisha ni tano au sita

1. Kuonwa
2. Kuhisi
3. Kusikika
5. Kunusika
6. Kupimika

Ili kitu kiwepo lazima either kionwe, kinuswe, kisikike, kihisike au kipimike

Hapo nimethibitisha ni kivipi upepo unahisika katika ngozi kuwa huwa unapuliza lakini pia tunaupima kwa kutumia ANEMOMETER
Unaelewa maana ya uthibitisho au kuthibitisha?
 
This reminds me of a professor we had in university who taught us philosophy,
In our first test, the question was: “Man created God rather than God created man.”
Woe unto you if you answered that God created man, you’d fail instantly..

The professor absolutely rejected the existence of God.
He used to say, “My wife died why didn’t God bring her back if He truly exists?”

Eti Mungu ndio kakuumba unakula mkasi, professor alikuwa hamkubali Mungu ata kidogo anasema mke wake alikufa kwanini Mungu hakuweza kumrudisha?

Eti misibani ukienda wanasema mama ametwaa’ afu anuliza kwa kejeli eti waga mnasemaje? Si tunajibu Bwana ametwaa’ ila jamani!

Kwahiyo mawazo yake tungeyaishi na sisi, na haujafiwa hao wake zetu kisa kwa mtazamo wake tu hakuona umuhimu wa Mungu kwenye familia yake? Kila mtu anahistoria yake katika makuzi, kila mtu aamini anachoamini tu!
 
Uchunguzi wa nini wakati hakuna ushahidi na kutokuwepo kwa ushahidi ni ushahidi wa kwamba polisi hawahusiki. Kwahiyo kwa mujibu wa maelezo yako tunatakiwa tukubali kwamba upo ushahidi kuwa polisi hawahusiki na utekaji na ushahidi wenyewe ni kutokuwepo kwa ushahidi wa polisi kuhusika na utekaji.
Watu wakipotea lazima watafutwe bila kujali police wanahusika au hawahusiki. Police ndio wanawajibu wa kuwatafuta watu waliopotea, police wakishindwa kuwatafuta watu waliopotea au kuzuia watu kupotea kwenye mazingira tata ina maana wameshindwa kazi hivyo wanahitaji kujiuzulu au kusaidiwa ili kupisha watu wanaoweza kufanya kazi, hata hivyo kwa sababu nchi sio kisiwa na kuna ushahidi wa nchi nyingi ambazo police wamewahi kutiwa hatiani na mahakama kuhusika na watu kupotea na mauaji ya kisiasa au utawala mbovu baada ya wao kukana ndio maana ya kuhitajika kwa tume huru tuhuma za aina hiyo zinapotolewa.

Sijui kipi hapa huelewi?!
Ni kwamba huelewei police kweli wanaweza kuwa hawahusiki labda ni kikundi fulani tu(task force) cha wahuni ambacho kipo nje kabisa ya mfumo?
Huelewi kwamba watu wakipotea mfululizo katika nchi lazima zitumike mbinu zote kuwatafuta bila kujali aliyewapoteza?
Huelewi kwamba police wanaweza kudanganya kwamba hawahusiki au hawajui lakini wakawa wanajua ukweli?!
Unafikiri hoja yake ya madai ya mtu kulogwa au uchawi ushahidi unapohitajika kuthibitisha inakaribiana hata kidogo na huu mfano wako wa police kuhusika kuua na kupoteza watu duniani halafu wakakataa wanapotuhumiwa?!
Mimi nina mifano mingi ya historia duniani ambapo police wamethibitika na hatia za mauaji baada ya kukaana hawahusiki, sina mfano hata mmoja wa uthibitisho wa uchawi kwa watu wanaodai uchawi kuwepo.
 
Hebu nipe maana mkuu kuthibitisha ni kufanyaje
Yoda

Hebu msaidie huyu mwenzako kumueleza uthibitisho ni nini maana yeye anang'ang'ania kuwa kaweza kuthibitisha upepo hapa na si kwamba kaeleza njia za kuthibitisha upepo.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom