Eiyer
JF-Expert Member
- Apr 17, 2011
- 28,259
- 20,920
Imezoeleka sana mtu anapokua na uhusiano na ukafikia ukomo huhuzunika,sijui kwanini?Lakini kitu kinachonishangaza zaidi ni pale mtu mmoja anapotakwa kuanzisha uhusiano anapokataa yule alieanzisha maombi hupata kichaa,hata hapa napo sababu siijui.Nijuavyo mimi unapoenda kumwambia mwanamke/mwanaume unampenda umemwambia neno kubwa sana,labda uwe hujui maana yake.Kumpenda mtu ni pamoja na kujali FURAHA yake na yale yanayompa furaha,hivyo unapojali furaha ya umpendae,utafanya yale yanayompa furaha.Mfano,umeenda na ukamwambia mwanamke/mwanaume unampenda na unataka awe mpenzi wako,nae akakuambia asante lakini kuwa wapenzi hapana,ukamuuliza akakuambia najisikia furaha zaidi tukiwa marafiki wa kawaida,unajaa gesi,kwanini?Si ulimwambia unampenda?Mbona umeshindwa kuonesha huo upendo?Au unakuta upo na mtu na mnaambiana mnapendana,mwenzako anakuambia haufurahii uhusiano na mmefanya kila linalowezekana ili nyote mfurahie uhusiano huo na imeshindikana,anakuambia anaquit,presha inapanda,kwanini?Kama mwenzako hayupo tayari kuanzisha uhusiano wa kimapenzi nawe au anavunja uhusiano nawe kwa sababu hafurahii,huo ni wakati wa kumuonesha unampenda kwa kuijali furaha yake kwa kukubali kile anachokuambia.Unless awe anatania,lakini unapomlazimisha unakua haumpendi . . . . . . !!!!