Mnaodai mnapenda,mbona hili huwashinda . . . . ????

Mnaodai mnapenda,mbona hili huwashinda . . . . ????

Eiyer

JF-Expert Member
Joined
Apr 17, 2011
Posts
28,259
Reaction score
20,920
Imezoeleka sana mtu anapokua na uhusiano na ukafikia ukomo huhuzunika,sijui kwanini?Lakini kitu kinachonishangaza zaidi ni pale mtu mmoja anapotakwa kuanzisha uhusiano anapokataa yule alieanzisha maombi hupata kichaa,hata hapa napo sababu siijui.Nijuavyo mimi unapoenda kumwambia mwanamke/mwanaume unampenda umemwambia neno kubwa sana,labda uwe hujui maana yake.Kumpenda mtu ni pamoja na kujali FURAHA yake na yale yanayompa furaha,hivyo unapojali furaha ya umpendae,utafanya yale yanayompa furaha.Mfano,umeenda na ukamwambia mwanamke/mwanaume unampenda na unataka awe mpenzi wako,nae akakuambia asante lakini kuwa wapenzi hapana,ukamuuliza akakuambia najisikia furaha zaidi tukiwa marafiki wa kawaida,unajaa gesi,kwanini?Si ulimwambia unampenda?Mbona umeshindwa kuonesha huo upendo?Au unakuta upo na mtu na mnaambiana mnapendana,mwenzako anakuambia haufurahii uhusiano na mmefanya kila linalowezekana ili nyote mfurahie uhusiano huo na imeshindikana,anakuambia anaquit,presha inapanda,kwanini?Kama mwenzako hayupo tayari kuanzisha uhusiano wa kimapenzi nawe au anavunja uhusiano nawe kwa sababu hafurahii,huo ni wakati wa kumuonesha unampenda kwa kuijali furaha yake kwa kukubali kile anachokuambia.Unless awe anatania,lakini unapomlazimisha unakua haumpendi . . . . . . !!!!
 
Kwasababu ya ubinafsi. Anakupenda ndio, anajali furaha yako ndio ila yakwake ni muhimu zaidi.
 
Kwasababu ya ubinafsi. Anakupenda ndio, anajali furaha yako ndio ila yakwake ni muhimu zaidi.

Lizzy za siku nyingi? vipi ndugu yangu ulipigwa Ban au ni mapumnziko tu?
 
DUH.....Inaonekana wewe unaamini sana FACE VALUE ya wanawake....

Wanachokisema usoni sio lazima kiwe ndo ukweli

nitakupa mfano

niliwahi mtokea mdada mmoja
nikamwambia waziwazi nataka tuwe wapenzi
akaonesha kukubali
lakini mwisho akaniambia tuwe marafiki tu
ananikubali kiurafiki tu na sio mapenzi...

nikamwambia urafiki na wewe sitaki
kama hatuwezi kuwa wapenzi na yaishe leo leo
hata tukionana tujifanye tu hatujuani
mimi naheshimu uamuzi wako wa kutonitaka kimapenzi
na wewe heshimu uamuzi wangu wa kuto kuku taka kiurafiki...

after two weeks she called...the rest is history...
 
DUH.....Inaonekana wewe unaamini sana FACE VALUE ya wanawake....

Wanachokisema usoni sio lazima kiwe ndo ukweli

nitakupa mfano

niliwahi mtokea mdada mmoja
nikamwambia waziwazi nataka tuwe wapenzi
akaonesha kukubali
lakini mwisho akaniambia tuwe marafiki tu
ananikubali kiurafiki tu na sio mapenzi...

nikamwambia urafiki na wewe sitaki
kama hatuwezi kuwa wapenzi na yaishe leo leo
hata tukionana tujifanye tu hatujuani
mimi naheshimu uamuzi wako wa kutonitaka kimapenzi
na wewe heshimu uamuzi wangu wa kuto kuku taka kiurafiki...

after two weeks she called...the rest is history...

chezeya The Boss wewe!ala!
 
The Boss,ndo maana nimesema unless awe anadanganya!
 
Last edited by a moderator:
DUH.....Inaonekana wewe unaamini sana FACE VALUE ya wanawake....

Wanachokisema usoni sio lazima kiwe ndo ukweli

nitakupa mfano

niliwahi mtokea mdada mmoja
nikamwambia waziwazi nataka tuwe wapenzi
akaonesha kukubali
lakini mwisho akaniambia tuwe marafiki tu
ananikubali kiurafiki tu na sio mapenzi...

nikamwambia urafiki na wewe sitaki
kama hatuwezi kuwa wapenzi na yaishe leo leo
hata tukionana tujifanye tu hatujuani
mimi naheshimu uamuzi wako wa kutonitaka kimapenzi
na wewe heshimu uamuzi wangu wa kuto kuku taka kiurafiki...

after two weeks she called...the rest is history...

Waaacha weee...!
 
Kwasababu ya ubinafsi. Anakupenda ndio, anajali furaha yako ndio ila yakwake ni muhimu zaidi.

amenikumbusha enzi za chuo, kuna dada nilimtokea ye akaniambia anapenda tuwe marafiki tu. Nilimwambia nina marafiki wengi mpaka wengine nataka niwapunguze aafu nikampotezea.
 
Ma debonair wote wanajua kupenda upendwe, ama sivyo unaweza kuleta sexual harassment na embarrassment.

Ma balozi wa mapenzi wote wanajua kanuni ya reciprocity. Mja kuona, huonwa. Ubwana ni maungwana. Ubibi japo kitana, si matwana.

Kung'ang'ania sehemu ambayo hata hujapewa tumaini -au hata unatusiwa- unaweza kulishwa sumu ukakosa mwana na maji ya moto.

If you are fly, you should be fly to not be denied. If you are not, accept your lot.

Forcing the issue will only end with one asking for tissue.

Raha ikilazimishwa huleta karaha.

Waama mgaagaa na upwa hali wali mkavu kwani ugavi hweshi.
 
Ma debonair wote wanajua kupenda upendwe, ama sivyo unaweza kuleta sexual harassment na embarrassment.

Ma balozi wa mapenzi wote wanajua kanuni ya reciprocity. Mja kuona, huonwa. Ubwana ni maungwana. Ubibi japo kitana, si matwana.

Kung'ang'ania sehemu ambayo hata hujapewa tumaini -au hata unatusiwa- unaweza kulishwa sumu ukakosa mwana na maji ya moto.

If you are fly, you should be fly to not be denied. If you are not, accept your lot.

Forcing the issue will only end with one asking for tissue.

Raha ikilazimishwa huleta karaha.

Waama mgaagaa na upwa hali wali mkavu kwani ugavi hweshi.


Ungeweka kwa full kiswahili
debonair sijui tunaitaje kwa kiswahili?...
 
imezoeleka sana mtu anapokua na uhusiano na ukafikia ukomo huhuzunika,sijui kwanini?lakini kitu kinachonishangaza zaidi ni pale mtu mmoja anapotakwa kuanzisha uhusiano anapokataa yule alieanzisha maombi hupata kichaa,hata hapa napo sababu siijui.nijuavyo mimi unapoenda kumwambia mwanamke/mwanaume unampenda umemwambia neno kubwa sana,labda uwe hujui maana yake.kumpenda mtu ni pamoja na kujali furaha yake na yale yanayompa furaha,hivyo unapojali furaha ya umpendae,utafanya yale yanayompa furaha.mfano,umeenda na ukamwambia mwanamke/mwanaume unampenda na unataka awe mpenzi wako,nae akakuambia asante lakini kuwa wapenzi hapana,ukamuuliza akakuambia najisikia furaha zaidi tukiwa marafiki wa kawaida,unajaa gesi,kwanini?si ulimwambia unampenda?mbona umeshindwa kuonesha huo upendo?au unakuta upo na mtu na mnaambiana mnapendana,mwenzako anakuambia haufurahii uhusiano na mmefanya kila linalowezekana ili nyote mfurahie uhusiano huo na imeshindikana,anakuambia anaquit,presha inapanda,kwanini?kama mwenzako hayupo tayari kuanzisha uhusiano wa kimapenzi nawe au anavunja uhusiano nawe kwa sababu hafurahii,huo ni wakati wa kumuonesha unampenda kwa kuijali furaha yake kwa kukubali kile anachokuambia.unless awe anatania,lakini unapomlazimisha unakua haumpendi . . . . . . !!!!


kama nae ananipenda na anajua akiniacha ctokuwa na furaha kwann afanye hivyo!!!!!!?
 
Ungeweka kwa full kiswahili
debonair sijui tunaitaje kwa kiswahili?...

Tatizo sio kuweka Kiswahili, hata ningesema Kiswahili ningesema "walimbwende" na pengine ningeulizwa "walimbwende" ni kina nani?
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom