Mnakula malaya halafu mnajisifu mmekula kimasihara!

Mnakula malaya halafu mnajisifu mmekula kimasihara!

Hivi na wanawake wanaweza kuanzisha uzi wa kuliwa kimasihara au wanaiwekaje hii? au sio shida zao!!
 
Ndio maana nilisema wewe ni mjuaji lakini kichwani ni mweupe (Hauna Maarifa kabisa).

Mimi nina ID zaidi ya moja, na zingine zina miaka mingi sana.

Kuwa na heshima na acha ujuaji Dogo.
Kwanza ulitakiwa uwaheshimu walume ndago kwa kufanikiwa kula kimasikhara[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23].

Pili ulitakiwa uwe na heshima maana baadhi ya kimasikhara zimeliwa mpaka bikra, hawa tuwape hadhi ya makomando.

Tatu Kuna kimasikhara wameliwa hadi masista hawa tuwape sifa ya special forces.

Wengine walinyapia nyapia maostadhat na watoto wa geti Kali hawa tuwape sifa ya immigration.

Kote huko hakuna mafaranga yaliyotoka halafu unawaita malaya.

Heshima ni pamoja na kuonyesha kuunga mkono Juhudi za makamanda mbali mbali kwenye ule Uzi.

Heshima ni pamoja na wewe kuleta nyuzi ngumu na sio nyepesi.
 
Nimekupenda bure.

Kimasikhara ipo, kwa sababu binadamu ni viumbe vyenye hisia na sio kila anayekula au kuliwa kimasikhara ni malaya.

Wengine upwiru umewazidia au nyege zimewashinda.

Kuvutiwa na mtu na ndio imetokea

Shambulizi la kushtukiza
Usihalalishe Umalaya kwa kigezo cha Nyege.

Kama una nyege na una Mwanaume/ Mwanamke, mtafute mwenza wako akumalizie haja zako na sio kutombesha nje kwa kigezo cha nyege.


Kama umeshindwa mahusiano. VUNJA MAHUSIANO kuliko kuwa malaya kwenye mahusiano.
 
Kwanza ulitakiwa uwaheshimu walume ndago kwa kufanikiwa kula kimasikhara[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23].

Pili ulitakiwa uwe na heshima maana baadhi ya kimasikhara zimeliwa mpaka bikra, hawa tuwape hadhi ya makomando.

Tatu Kuna kimasikhara wameliwa hadi masista hawa tuwape sifa ya special forces.

Wengine walinyapia nyapia maostadhat na watoto wa geti Kali hawa tuwape sifa ya immigration.

Kote huko hakuna mafaranga yaliyotoka halafu unawaita malaya.

Heshima ni pamoja na kuonyesha kuunga mkono Juhudi za makamanda mbali mbali kwenye ule Uzi.

Heshima ni pamoja na wewe kuleta nyuzi ngumu na sio nyepesi.
Hahahahahahaha
 
Usihalalishe Umalaya kwa kigezo cha Nyege.

Kama una nyege na una Mwanaume/ Mwanamke, mtafute mwenza wako akumalizie haja zako na sio kutombesha nje kwa kigezo cha nyege.


Kama umeshindwa mahusiano. VUNJA MAHUSIANO kuliko kuwa malaya kwenye mahusiano.
Hujanijibu mkuu maswali niliyo kuuliza:

1) Umalaya ni nini?

2)Malaya ni nani?

3)Malaya ana sifa gani?

4)Tabia zao ni zipi?
 
Kwanza ulitakiwa uwaheshimu walume ndago kwa kufanikiwa kula kimasikhara[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23].

Pili ulitakiwa uwe na heshima maana baadhi ya kimasikhara zimeliwa mpaka bikra, hawa tuwape hadhi ya makomando.

Tatu Kuna kimasikhara wameliwa hadi masista hawa tuwape sifa ya special forces.

Wengine walinyapia nyapia maostadhat na watoto wa geti Kali hawa tuwape sifa ya immigration.

Kote huko hakuna mafaranga yaliyotoka halafu unawaita malaya.

Heshima ni pamoja na kuonyesha kuunga mkono Juhudi za makamanda mbali mbali kwenye ule Uzi.

Heshima ni pamoja na wewe kuleta nyuzi ngumu na sio nyepesi.
Akili zako ndogo ndio zinaona ni vyema kutoa heshima kwa wanaolala na malaya.

Malaya ni mtu yoyote anaeenda tofauti na misingi sahihi ya jamii kuhusu suala la Tendo la ndoa.

Unapoona mtu anakula Mwanamke ambae amefahamiana nae siku hiyohiyo au mtu ambae hamjui kiundani basi tambua kuwa huyo mtu ni Malaya + kutojitambua pia.


Unawezaje kujisifu kulala na mwanamke usiekuwa nae kwenye mahusiano. Yani One Night Stand ya kimalaya ndio inakufanya ujisifie?

MALAYA WAPO SEHEMU NYINGI TU, HATA KWENYE SEHEMU ZINAZOHESHIMIKA PIA MALAYA WAPO.


Jitafakari Dogo, akili zako huenda zinaona upo sahihi lakini kiuhalisia haupo sahihi.

KUTOJITAMBUA KUNA KUSUMBUA.

GROW UP!
 
Hujanijibu mkuu maswali niliyo kuuliza:

1) Umalaya ni nini?

2)Malaya ni nani?

3)Malaya ana sifa gani?

4)Tabia zao ni zipi?
Malaya ni mtu yoyote anaeenda tofauti na misingi sahihi ya jamii kuhusu suala la Tendo la ndoa.

Unapoona mtu anakula Mwanamke ambae amefahamiana nae siku hiyohiyo au mtu ambae hamjui kiundani basi tambua kuwa huyo mtu ni Malaya + kutojitambua pia.

Unawezaje kujisifu kulala na mwanamke usiekuwa nae kwenye mahusiano. Yani One Night Stand ya kimalaya ndio inakufanya ujisifie?

MALAYA WAPO SEHEMU NYINGI TU, HATA KWENYE SEHEMU ZINAZOHESHIMIKA PIA MALAYA WAPO.

Jitafakari Dogo, akili zako huenda zinaona upo sahihi lakini kiuhalisia haupo sahihi.
 
Akili zako ndogo ndio zinaona ni vyema kutoa heshima kwa wanaolala na malaya.

Malaya ni mtu yoyote anaeenda tofauti na misingi sahihi ya jamii kuhusu suala la Tendo la ndoa.

Unapoona mtu anakula Mwanamke ambae amefahamiana nae siku hiyohiyo au mtu ambae hamjui kiundani basi tambua kuwa huyo mtu ni Malaya + kutojitambua pia.


Unawezaje kujisifu kulala na mwanamke usiekuwa nae kwenye mahusiano. Yani One Night Stand ya kimalaya ndio inakufanya ujisifie?

MALAYA WAPO SEHEMU NYINGI TU, HATA KWENYE SEHEMU ZINAZOHESHIMIKA PIA MALAYA WAPO.


Jitafakari Dogo, akili zako huenda zinaona upo sahihi lakini kiuhalisia haupo sahihi.

KUTOJITAMBUA KUNA KUSUMBUA.

GROW UP!
Kwanza hiyo sio maana halisi ya Malaya?

Kama hujui hata maana ya malaya ndio utajua tofauti zake?

Malaya ni nani?

Umalaya ni nini?

Zipi tabia za malaya
 
Mwanamke anaye ondoka kwenye mahusiano akiwa amesha offer ubikra wake huyo ni malaysia..

Ukitaka usiwe malaysia. tunzeni Bikra zenu wakawatoe waume zenu.

Ndoa ni agano la damu takatifu kimwili na kiroho..

Kwenye nyumba za ibada ni kuwajulisha tuu uma kuwa huyu ndiye mke au mume wangu basi
Na wanaume ambao sio mabikira?
 
Ingekuwa yanayoandikwa humu yote ndo Hali halisi basi ingekua shida!

Aisee,eti wanawake wote Malaya🤔🤣
 
Kwanza hiyo sio maana halisi ya Malaya?

Kama hujui hata maana ya malaya ndio utajua tofauti zake?

Malaya ni nani?

Umalaya ni nini?

Zipi tabia za malaya
Ndio maana nikasema wewe ni mjuaji lakini kichwani ni MWEUPE. PEEE!

Unataka ni-Define umalaya kwa staili ya kutoa hela sio?


Umalaya sio lazima kutoa hela Dogo, kuna malaya wanatoka nje ya ndoa zako kwasababu ya tamaa tu.

MALAYA HAWANA SABABU MAALUMU KUFANYA UMALAYA WAO.
 
Ingekuwa yanayoandikwa humu yote ndo Hali halisi basi ingekua shida!

Aisee,eti wanawake wote Malaya[emoji848][emoji1787]
Kuna watu hawana maarifa Mkuu.


Inabidi tuwaelimishe, maana hawana Elimu ya Muumba wala Elimu ya wazazi/walezi pia.
 
Binafsi naamini ktk interest.. na sio kimasihara.

Watu wanakula watu ambao ukute walishakuwa na interest juu yao, wao ndo wanakuja kujigamba wamekula kimasihara
True story D

Kula kwa interest, hiyo ndio keypoint

kula kimasihara na kula kwa interest tofauti kabisa.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom