Mnakula malaya halafu mnajisifu mmekula kimasihara!

Mnakula malaya halafu mnajisifu mmekula kimasihara!

Kuamini au kutokuamini ni Uchaguzi wa mtu binafsi. Sio kila linaloandikwa humu ni uongo Mkuu.
Ndio maana nikasema Usiamini "Kila" unachokisoma humu,hilo neno Kila limesimama badala ya kila kitu,hapo ina maanisha kabisa kua yapo ya kuamini pia,

Nisome tena kwa umakini.
 
Hii ni jamii forum na sio chumbani forum
Ni mada huru na zinajibiwa na mtu yoyote
Unajibu kama unaongea na wapumbavu ndio maana unakera watu.


Jibu kwa akili.
 
Ni kweli maana bila kupigwa mbuzi kagoma hakika usingezaliwa
To yeye hii style unaipendea nini? [emoji23][emoji23][emoji23]
Kuzaliwa ni bahati tu hata KIFO Cha mende mimba inaweza tungwa na kuzaliwa kiumbe.

Mnadhani malaya hawana ndugu?
Mnadhani kimasikhara haiwahusu watakatifu?
Unadhani bila kimasikhara wewe ungezaa nje ya Ndoa?
 
Ni kweli maana bila kupigwa mbuzi kagoma hakika usingezaliwa
To yeye hii style unaipendea nini? [emoji23][emoji23][emoji23]
Kuzaliwa ni bahati tu hata KIFO Cha mende mimba inaweza tungwa na kuzaliwa kiumbe.

Mnadhani malaya hawana ndugu?
Mnadhani kimasikhara haiwahusu watakatifu?
Unadhani bila kimasikhara wewe ungezaa nje ya Ndoa?
 
Ni kweli maana bila kupigwa mbuzi kagoma hakika usingezaliwa
To yeye hii style unaipendea nini? [emoji23][emoji23][emoji23]
Kuzaliwa ni bahati tu hata KIFO Cha mende mimba inaweza tungwa na kuzaliwa kiumbe.

Mnadhani malaya hawana ndugu?
Mnadhani kimasikhara haiwahusu watakatifu?
Unadhani bila kimasikhara wewe ungezaa nje ya Ndoa?
 
Hii ni jamii forum sio chumbani forum hivyo jukwaa huru.

Ndio maana mada imewekwa hadharani ilibwatu wachangie hakuna dictator humu
Uhuru una mipaka pia Dogo.

Kuwa na mipaka hata kama una uhuru.

Hujui unaoongea na nani kwahyo kuwa na mipaka na heshima kwa watu.
 
To yeye hii style unaipendea nini? [emoji23][emoji23][emoji23]
Kuzaliwa ni bahati tu hata KIFO Cha mende mimba inaweza tungwa na kuzaliwa kiumbe.

Mnadhani malaya hawana ndugu?
Mnadhani kimasikhara haiwahusu watakatifu?
Unadhani bila kimasikhara wewe ungezaa nje ya Ndoa?
Ndo nawe usingezaliwa asingekojolewa mazeri
😘
 
Binafsi naamini ktk interest.. na sio kimasihara.

Watu wanakula watu ambao ukute walishakuwa na interest juu yao, wao ndo wanakuja kujigamba wamekula kimasihara
Inawezekana...
 
Uhuru una mipaka pia Dogo.

Kuwa na mipaka hata kama una uhuru.

Hujui unaoongea na nani kwahyo kuwa na mipaka na heshima kwa watu.
Kumbuka kanuni ya msingi ya jamii forum
Where we dare...................

Uhuru wenye mipaka, huo sio uhuru
Humu tunashare mawazo haijalishi wewe ni nani na una nyadhifa gani.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom