Mnakula malaya halafu mnajisifu mmekula kimasihara!

Mnakula malaya halafu mnajisifu mmekula kimasihara!

Ndio maana nikasema wewe ni mjuaji lakini kichwani ni MWEUPE. PEEE!

Unataka ni-Define umalaya kwa staili ya kutoa hela sio?


Umalaya sio lazima kutoa hela Dogo, kuna malaya wanatoka nje ya ndoa zako kwasababu ya tamaa tu.

MALAYA HAWANA SABABU MAALUMU KUFANYA UMALAYA WAO.
Bado hujasema na utasema [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]

1) Umalaya ni nini?

2) Malaya ni nani?

3) Tabia za malaya?

3) Changudoa ni nani

4) Kahaba

5) Shangingi

6) Kirukamito
 
Na wanaume ambao sio mabikira?
Mkuu Mwanaume hana Bikra, ila hapaswi kufanya Ngono nje ya ndoa pia.


Hili suala la kujitunza ni Both Sides, halipaswi kusemwa upande mmoja tu.

NB: Ni ngumu Mwanaume kutambulika kama sio Bikra, ila ni rahisi Mwanamke kutambulika kuwa hana Bikra.

TUJITAHIDI TUJITUNZE KWA KIZAZI BORA KIJACHO
 
True story D

Kula kwa interest, hiyo ndio keypoint

kula kimasihara na kula kwa interest tofauti kabisa.
Kula kwa Interest/Kimasihala hakuondoi Umalaya uliopo kwenye kubanjuana bila kufahamiana au mahusiano.


VIJANA WENZANGU WANAJISIFU UPUUZI.


MIMI BINAFSI HUWA NAJISIFU NINAPOKULA MWANAMKE AMBAE NAAMINI NINAMLA PEKE YANGU NA AMBAE ANAJIHESHIMU (ANA MAADILI YA KIDINI NA YA KIJAMII)

Siwezi kujisifu mitandaoni kula Malaya hata siku moja Mkuu.
 
Bado hujasema na utasema [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]

1) Umalaya ni nini?

2) Malaya ni nani?

3) Tabia za malaya?

3) Changudoa ni nani

4) Kahaba

5) Shangingi

6) Kirukamito
Nimekujibu kwenye Post no.98

Naona napoteza muda kujibishana na mtu ambae mda wake hauna thamani. Hakuna point unayoongea zaidi ya kupambana kuhalalisha umalaya wako.

Sikia Dogo, ukikua utaelewa kuwa Mwanaume hajisifii kula malaya wa night stand hata kama huyo malaya ana status kiasi gani.

Wanaume huwa tunajisifia kula Mamanzi wanaojielewa na Mamanzi ambao tunaamini hatu-shei na kima yoyote yule.

ACHA KUJISIFU KULA MALAYA DOGO.
 
Kula kwa Interest/Kimasihala hakuondoi Umalaya uliopo kwenye kubanjuana bila kufahamiana au mahusiano.


VIJANA WENZANGU WANAJISIFU UPUUZI.


MIMI BINAFSI HUWA NAJISIFU NINAPOKULA MWANAMKE AMBAE NAAMINI NINAMLA PEKE YANGU NA AMBAE ANAJIHESHIMU (ANA MAADILI YA KIDINI NA YA KIJAMII)

Siwezi kujisifu mitandaoni kula Malaya hata siku moja Mkuu.
Good for you

mambo ya vijana utayaweza? kuringishiana kula pisi kali ndio mpango mzima wanasema
 
Nimekujibu kwenye Post no.98

Naona napoteza muda kujibishana na mtu ambae mda wake hauna thamani. Hakuna point unayoongea zaidi ya kupambana kuhalalisha umalaya wako.

Sikia Dogo, ukikua utaelewa kuwa Mwanaume hajisifii kula malaya wa night stand hata kama huyo malaya ana status kiasi gani.

Wanaume huwa tunajisifia kula Mamanzi wanaojielewa na Mamanzi ambao tunaamini hatu-shei na kima yoyote yule.

ACHA KUJISIFU KULA MALAYA DOGO.
Hao mamanzi uliwakuta bikra?

Mbona hii unajicontradict na hoja zako huko nyuma?

Kama maana ya malaya hujui [emoji23][emoji23][emoji23], je huyu sio Malaya.

Halafu hujajibu

Umalaya ni nini?

Malaya ni nani?

Tabia za kimalaya ni zipi?
 
Good for you

mambo ya vijana utayaweza? kuringishiana kula pisi kali ndio mpango mzima wanasema
Pisi kali sio tatizo Mkuu.

Tatizo ni kula Pisi Malaya.

Madogo wanakula Malaya halafu wanajisifu mitandaoni, yani ni sawa na kujisifu kula Uchafu mbele ya waliostaarabika.

VIJANA WENZANGU WANAZINGUA
 
Hao mamanzi uliwakuta bikra?

Mbona hii unajicontradict na hoja zako huko nyuma?

Kama maana ya malaya hujui [emoji23][emoji23][emoji23], je huyu sio Malaya.

Halafu hujajibu

Umalaya ni nini?

Malaya ni nani?

Tabia za kimalaya ni zipi?
Nimeamua kukukalia kimya, maana mwenzangu una muda mwingi wa kubishana bila ya kuwa na point.

Yani nakujibu swali, lakini bado unaendelea kuuliza kitu kilekile.

Sikia Dogo! Wewe endelea kula Malaya na kujisifia mitandaoni, halafu sisi Ma-genius tunakuona wewe ni ZUZU tu!
 
Hakuna Mwanaume malaya hata mmoja duniani.

Ila Kuna Mwanaume Rijali tu
Sasa hapa ndio nimeamini kuwa nilikuwa napoteza muda wangu kukujibu.

Endelea kujiona mjanja kwa kula malaya na kujitangaza mitandao, ila sisi vijana wenzako mashababi hatuwezi kujitangaza kula Mwanamke ambae mtu yoyote anaweza kumpitia.

ACHA SIFA ZA KIJINGA
 
Nimeamua kukukalia kimya, maana mwenzangu una muda mwingi wa kubishana bila ya kuwa na point.

Yani nakujibu swali, lakini bado unaendelea kuuliza kitu kilekile.

Sikia Dogo! Wewe endelea kula Malaya na kujisifia mitandaoni, halafu sisi Ma-genius tunakuona wewe ni ZUZU tu!
Naona Kuna mwamba hapo juu, umemwambia pisi Kali sio tatizo [emoji23][emoji23][emoji23]

Ila hiyo pisi Kali ikiliwa kimasikhara inabaki tatizo au lah![emoji15][emoji15][emoji15][emoji15][emoji15]

We utakuwa Domo zege tu, ili ukubaliwe upite mwaka.

Ila kama wewe upo kizazi Cha elders basi una mtazamo finyu mno kuhusiana na saikolojia ya mwanadamu.

hata Mimi siwezi kujadiliana na mtu mwenye low iq kama wewe

Alamsik
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom