Mnakula malaya halafu mnajisifu mmekula kimasihara!

Mnakula malaya halafu mnajisifu mmekula kimasihara!

Wewe hata maana ya malaya hujui

Lakini la ajabu Kuna mtu umemjibu hakuna Mwanaume bikra?

Nikajiuliza hivi unajua hata maana ya bikra?

Bikra ni nani?

Zipi sifa za bikra?

Nasisitiza hakuna Mwanaume halisi halafu akawa malaya
 
Na malaya pia ni dada, shangazi, mama wadogo, bibi wa watu wengine.

Hawa wanataka kutumia hizo terminologies za mtu kuwa mama,dada,shangazi ili kuficha na kutetea hoja zao.

Wanasahau kwamba kuna wamama pia ni Malaya.
Ukimsoma huko juu ni kama alikuwa anataka ambane mchangia mada kwa hisia binafsi.

Mkuu upo hadi huku! Najua wewe ni mkali wa kuwafumbua macho Matheist
Lazima waelewe kwamba uhalisia na hisia ni vitu viwili tofauti.

Kudhani kwamba mama kuitwa malaya ni kosa kwa hisia na mihemko tu, kwa vile ni " mama" wakati kiuhalisia wapo wa mama malaya

Ni kushindwa kutambua dhana nzima ya uhalisia wa jambo.
 
Usimfanye ajione yupo sawa Mkuu.

Huyo Dogo anaongea mambo ya hovyo bila ya kushirikisha Ubongo wake.
Huwezi kukontroo narrative ya jamii forum

Watu wanasoma na wanagundua yupi akili kisoda na yupi smart.

Ukitaka ukontroo perception za watu, anzisha forum yako.

Kwa kuonyesha uwezo wako ni mdogo hapo hajanisifia bali katumia Sarcasm kuonyesha hajakubaliana na hoja yangu.

Ila wewe kubwa jinga umeshindwa kung'amua [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
 
Hawa wanataka kutumia hizo terminologies za mtu kuwa mama,dada,shangazi ili kuficha na kutetea hoja zao.

Wanasahau kwamba kuna wamama pia ni Malaya.

Lazima waelewe kwamba uhalisia na hisia ni vitu viwili tofauti.

Kudhani kwamba mama kuitwa malaya ni kosa kwa hisia na mihemko tu, kwa vile ni " mama" wakati kiuhalisia wapo wa mama malaya

Ni kushindwa kutambua dhana nzima ya uhalisia wa jambo.
Nashukuru mkuu kwa mchango wako, njoo umtoe tongotongo hiki kijeba.
 
Naona Kuna mwamba hapo juu, umemwambia pisi Kali sio tatizo [emoji23][emoji23][emoji23]

Ila hiyo pisi Kali ikiliwa kimasikhara inabaki tatizo au lah![emoji15][emoji15][emoji15][emoji15][emoji15]

We utakuwa Domo zege tu, ili ukubaliwe upite mwaka.

Ila kama wewe upo kizazi Cha elders basi una mtazamo finyu mno kuhusiana na saikolojia ya mwanadamu.

hata Mimi siwezi kujadiliana na mtu mwenye low iq kama wewe

Alamsik
Laiti ungejua mimi ni nani usingesema huo ujinga wako.

Tatizo lako ni kubishana na ukweli na ihali unajua ukweli ni upi (Rubbish).


Watu tunazungumzia Tabia za watu malaya, ila unakataa wewe sio malaya na wakati wewe ni malaya na unajionyesha Dhahiri.


Kuhusu Udomo zege nahisi wewe ndio mwenye hiyo shida, maana unajipoozea upwiru wako kwa malaya (Cheap Bitches).

Mimi ni Rijali, nimekuzidi Akili, Nguvu and Everything.

RESPECT ME.
 
Hawa wanataka kutumia hizo terminologies za mtu kuwa mama,dada,shangazi ili kuficha na kutetea hoja zao.

Wanasahau kwamba kuna wamama pia ni Malaya.

Lazima waelewe kwamba uhalisia na hisia ni vitu viwili tofauti.

Kudhani kwamba mama kuitwa malaya ni kosa kwa hisia na mihemko tu, kwa vile ni " mama" wakati kiuhalisia wapo wa mama malaya

Ni kushindwa kutambua dhana nzima ya uhalisia wa jambo.
Hakuna aliekataa kuhusu hilo.

Kosa ni kusema wanawake wote ni Malaya.

Embu jiulize, ni sahihi kusema wanawake wote ni Malaya?
 
Laiti ungejua mimi ni nani usingesema huo ujinga wako.

Tatizo lako ni kubishana na ukweli na ihali unajua ukweli ni upi (Rubbish).


Watu tunazungumzia Tabia za watu malaya, ila unakataa wewe sio malaya na wakati wewe ni malaya na unajionyesha Dhahiri.


Kuhusu Udomo zege nahisi wewe ndio mwenye hiyo shida, maana unajipoozea upwiru wako kwa malaya (Cheap Bitches).

Mimi ni Rijali, nimekuzidi Akili, Nguvu and Everything.

RESPECT ME.
Rijali?
hata maana ya Urijali hujui[emoji23][emoji23][emoji23]
Urijali inatakiwa usifiwe na uliyempanda?
Wewe Rijali gani wa mchongo? [emoji23][emoji23][emoji23]

Akili?
Hapa tu umedemonstrate akili zako ni kisoda, Sasa hizo akili ulijipima ukilinganisha na akina kalungu yeye?

Tuje kwenye swali la msingi, wewe ni nani?
 
Hakuna aliekataa kuhusu hilo.

Kosa ni kusema wanawake wote ni Malaya.

Embu jiulize, ni sahihi kusema wanawake wote ni Malaya?
Embu akutajie aliyesema wanawake wote ni malaya? Au ataje post number inayoonyesha hicho kitu?

Huyu mtu huu Uzi ushamshinda
 
Huwezi kukontroo narrative ya jamii forum

Watu wanasoma na wanagundua yupi akili kisoda na yupi smart.

Ukitaka ukontroo perception za watu, anzisha forum yako.

Kwa kuonyesha uwezo wako ni mdogo hapo hajanisifia bali katumia Sarcasm kuonyesha hajakubaliana na hoja yangu.

Ila wewe kubwa jinga umeshindwa kung'amua [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Unahisi ni kwanini kakufanyia kejeli (Sarcasm)?

Jibu ni Kakuona wewe kiazi ndio maana kakufanyia kejeli.


- binafsi Mimi nimejua kuwa kakufanyia kejeli, ila pia nilijua akili yako ni kisoda kwahyo huenda ungeamini kuwa kakusifia kumbe sio.


UMBUMBU RAHA SANA.
DOGO ACHA UMBUMBU.
 
Embu akutajie aliyesema wanawake wote ni malaya? Au ataje post number inayoonyesha hicho kitu?

Huyu mtu huu Uzi ushamshinda
Aisee!

Kumbe una-account mbili [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]


Yani unajitetea mwenyewe, na una-edit post.


NGOJA LEO NIKU-EXPOSE.

Soma post 21
 
Aisee! Kweli jamiiforum sio ile tuliokuwa tunaiperuzi kipindi kile.

Yani unataka tubishane tu na hakuna point unayoitoa kwenye hayo majibishano.
Me nakuona wewe ndio una matatizo kuliko mwenzako, wewe unaleta mada na unataka kila mtu achangae kulingana na mawazo yako, ilo jambo haliwezi kutokea, umeleta mada acha watu watoe michango yao kwa utashi wao, usiwapangie kipi cha kuchangia kama huwezi futa uzi wako.
 
Sikutunga uzi ili nipate wachangiaji Vilaza na wasiokuwa na Point kwenye wanachokiongea.


Kama mtu huwezi kuchangia kitu ni vyema ukakiacha kuliko kujibu Upumbavu.

Kuna dogo hapo juu kasema wanawake wote ni Malaya. Unadhani ni sahihi?


Mipaka na heshima inabidi iwepo hata kama kuna uhuru.
Wewe ndio nakuona kilaza kulazimisha watu wacheze style unayoitaka wewe, mawazo yako hayawezi kuwa sawa na mawazo yangu, ungekuwa sio kilaza ungekubaliana na challenge.
 
Swali la msingi, je wote wanaoliwa kimasikhara ni malaya?

Umalaya ni nini!?

Malaya ni nani?

Naomba majibu mkuu
Kuna jamaa alibikiri demuwa form2 kimasikhara na akampa na mimba je huyo mwanafunzi bikra tuseme naye alikuwa malaya?
 
Unahisi ni kwanini kakufanyia kejeli (Sarcasm)?

Jibu ni Kakuona wewe kiazi ndio maana kakufanyia kejeli.


- binafsi Mimi nimejua kuwa kakufanyia kejeli, ila pia nilijua akili yako ni kisoda kwahyo huenda ungeamini kuwa kakusifia kumbe sio.


UMBUMBU RAHA SANA.
DOGO ACHA UMBUMBU.
Haukung'amua [emoji23][emoji23][emoji23]
Huna hizo akili
Mpaka tukung'amue ndio unajifanya kushikilia mada kwa mbele.
 
Aisee!

Kumbe una-account mbili [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]


Yani unajitetea mwenyewe, na una-edit post.


NGOJA LEO NIKU-EXPOSE.

Soma post 21
Moderators kama hizi akaunti ni za mtu mmoja naomba muziunganishe.

Niwe na akaunti mbili ili iweje?

Nipate faida gani?
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom