T14 Armata
JF-Expert Member
- Mar 7, 2017
- 13,891
- 47,056
Confidentiality ya umalaya wa mama yako ni ipi?Wanawake wote ni wamalaya. Tofauti Ni Level of confidentiality
Confidentiality ya umalaya wa mama yako ni ipi?Wanawake wote ni wamalaya. Tofauti Ni Level of confidentiality
Utoto ndio unawasumbua Mkuu, ila wakijitafakari naamini wataona hakuna cha kujisifia kwenye kula hao malaya wa night stand.Binafsi naamini ktk interest.. na sio kimasihara.
Watu wanakula watu ambao ukute walishakuwa na interest juu yao, wao ndo wanakuja kujigamba wamekula kimasihara
Mhhhh mkuu maneno makali sana haya vipi kuhusu mama yako na dada zako nao pia wamalayaWanawake wote ni wamalaya. Tofauti Ni Level of confidentiality
Mzee wake ndio anaujuaConfidentiality ya umalaya wa mama yako ni ipi?
Hata hao ni dada wa wengineMhhhh mkuu maneno makali sana haya vipi kuhusu mama yako na dada zako nao pia wamalaya
Mama ako ndivyo alivyokuambia?Wanawake wote ni wamalaya. Tofauti Ni Level of confidentiality
Ni kweli maana bila kupigwa mbuzi kagoma hakika usingezaliwaHata hao ni dada wa wengine
Hata wewe dada yako ni malaya ila wewe hujui tu
😂😂😂🙊Nimekwambia hata huyo mke wako unakuta aliliwa kimasihara na wahuni, ulimkuta bikra?
Ni Kama ya mama yakoConfidentiality ya umalaya wa mama yako ni ipi?
Hii ni jamii forum sio chumbani forum hivyo jukwaa huru.Acha kujibu maswali ambayo hujaulizwa.
Hii mada ni Kubwa na inapaswa kujibiwa na muhusika.
Hii ni jamii forum na sio chumbani forumShobo au kitu gani Dogo?
Kama Ukoo wenu uko hivyo basi usiuchanganye na watu wengine.
UNAKERA DOGO.