Mnakula malaya halafu mnajisifu mmekula kimasihara!

Mnakula malaya halafu mnajisifu mmekula kimasihara!

Pisi kali sio tatizo Mkuu.

Tatizo ni kula Pisi Malaya.

Madogo wanakula Malaya halafu wanajisifu mitandaoni, yani ni sawa na kujisifu kula Uchafu mbele ya waliostaarabika.

VIJANA WENZANGU WANAZINGUA
ile kula malaya kwao wengine ni achievement wanasema, inashangaza sana
 
Aisee!

Kumbe una-account mbili [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]


Yani unajitetea mwenyewe, na una-edit post.


NGOJA LEO NIKU-EXPOSE.

Soma post 21
Post hizo hapo

View attachment 2798020

Screenshot_20231030-154721_1.jpg
 
Kuna jamaa alibikiri demuwa form2 kimasikhara na akampa na mimba je huyo mwanafunzi bikra tuseme naye alikuwa malaya?
Samahani, lakini ningependa kusema kuwa hauna point kwenye Ulichoandika.

Yani Mtoto wa Form two ndio unamtolea mfano wa kuliwa kimasihala?

Nenda kwenye Uzi ule halafu uone.
 
Habari zenu Wakuu,

Kuna kauzi kana trend hapa JF kanaitwa 'Kula tunda kimasihara', kiukweli ukikapitia kale kauzi utaona ni jinsi gani vijana wanavyojisifu kula wanawake malaya ambao wameshazoea kutoa k zao kwa kila mwanaume.

Kuna vijana wengine walinyonya mpaka sehemu za nyuma za hao malaya na wanajiona walipata bahati, kumbe walikutana na wanawake malaya ambao kutoa toa kwa kila mwanaume kwao ni kawaida.

Ukipitia ule uzi kuna vijana wengine wapumbavu zaidi wamekula hao wanawake malaya bila ya kupima wala kutumia kinga na wanajisifu na kujiona wameyapatia.

USHAURI: Vijana acheni kujisifia kula malaya, maana hakuna mwanaume mwenye akili timamu ambae anaweza kujisifu kula malaya hadharani.


NB: Malaya hajali wewe kula K yake, kwahiyo jiepushe na magonjwa kwa kutaka sifa za kipumbavu mtandaoni.
Nakumbuka sana kauli ya bibi yangu: Usiwekeze mapenzi na fadhila kwa mwanamke changudoa / malaya, utakuja kulia mjukuu wangu.

Toka marehemu bibi aniambie haya, sipendi wanawake machangu wala mademu wa kibongo movie, hata wa bure siwataki
 
Habari zenu Wakuu,

Kuna kauzi kana trend hapa JF kanaitwa 'Kula tunda kimasihara', kiukweli ukikapitia kale kauzi utaona ni jinsi gani vijana wanavyojisifu kula wanawake malaya ambao wameshazoea kutoa k zao kwa kila mwanaume.

Kuna vijana wengine walinyonya mpaka sehemu za nyuma za hao malaya na wanajiona walipata bahati, kumbe walikutana na wanawake malaya ambao kutoa toa kwa kila mwanaume kwao ni kawaida.

Ukipitia ule uzi kuna vijana wengine wapumbavu zaidi wamekula hao wanawake malaya bila ya kupima wala kutumia kinga na wanajisifu na kujiona wameyapatia.

USHAURI: Vijana acheni kujisifia kula malaya, maana hakuna mwanaume mwenye akili timamu ambae anaweza kujisifu kula malaya hadharani.


NB: Malaya hajali wewe kula K yake, kwahiyo jiepushe na magonjwa kwa kutaka sifa za kipumbavu mtandaoni.
Haka kauzi kamejaa wivu😂😂😂
 
Kula kimasihara, kuliwa kimasihara ipo sana . Mtu umekutana nae hujawah kumjua kabla na ukamla au ukaliwa nae, kimasihara ipo. Apuuzwe jaman anataka kututoa kwenye reli kuhusu ule uzi wetu pendwa rikiboy
 
Habari zenu Wakuu,

Kuna kauzi kana trend hapa JF kanaitwa 'Kula tunda kimasihara', kiukweli ukikapitia kale kauzi utaona ni jinsi gani vijana wanavyojisifu kula wanawake malaya ambao wameshazoea kutoa k zao kwa kila mwanaume.

Kuna vijana wengine walinyonya mpaka sehemu za nyuma za hao malaya na wanajiona walipata bahati, kumbe walikutana na wanawake malaya ambao kutoa toa kwa kila mwanaume kwao ni kawaida.

Ukipitia ule uzi kuna vijana wengine wajinga zaidi wamekula hao wanawake malaya bila ya kupima wala kutumia kinga na wanajisifu na kujiona wameyapatia.

USHAURI: Vijana acheni kujisifia kula malaya, maana hakuna mwanaume mwenye akili timamu ambae anaweza kujisifu kula malaya hadharani.


NB: Malaya hajali wewe kula K yake, kwahiyo jiepushe na magonjwa kwa kutaka sifa za kijinga mtandaoni.
Hakuna mwanamke asiyekuwa na chembe chembe za umalaya. Usisikie, katika wnawake walionifanyia vituko kuliko malaya ni wale niliodhani kua ni wenye heshima kweli kweli.

Wajanja wanasema, there's a bit of a bitch in every woman.
 
Unakuta hata huyo mke/demu wako aliliwa kimasihara, sio kila mwanamke anayeliwa kimasihara ni Malaya.

Ndio nyie mnaosema kila mwanamke anayekwenda club ni Malaya.

Acha kila mtu aishi anavyopenda yeye, akila malaya asipokula wewe hupati faida yoyote.
Akishaliwa kimasihara tayari ni malaya huyo, tena mzoefu.
 
Hakuna mwanamke asiyekuwa na chembe chembe za umalaya. Usisikie, katika wnawake walionifanyia vituko kuliko malaya ni wale niliodhani kua ni wenye heshima kweli kweli.

Wajanja wanasema, there's a bit of a bitch in every woman.
Alikua malaya huyo ila ulishindwa kumtambua
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom