Joannah
JF-Expert Member
- May 8, 2020
- 22,716
- 54,623
Sawa babaKazi ndio kipimo cha utu mama!!
Sawa babaKazi ndio kipimo cha utu mama!!
ile kula malaya kwao wengine ni achievement wanasema, inashangaza sanaPisi kali sio tatizo Mkuu.
Tatizo ni kula Pisi Malaya.
Madogo wanakula Malaya halafu wanajisifu mitandaoni, yani ni sawa na kujisifu kula Uchafu mbele ya waliostaarabika.
VIJANA WENZANGU WANAZINGUA
Post hizo hapoAisee!
Kumbe una-account mbili [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Yani unajitetea mwenyewe, na una-edit post.
NGOJA LEO NIKU-EXPOSE.
Soma post 21
Hebu rudia tenaKula malaya ni sifa ila malaya akiliwa ni kashfa. Tafakari
Samahani, lakini ningependa kusema kuwa hauna point kwenye Ulichoandika.Kuna jamaa alibikiri demuwa form2 kimasikhara na akampa na mimba je huyo mwanafunzi bikra tuseme naye alikuwa malaya?
Nakumbuka sana kauli ya bibi yangu: Usiwekeze mapenzi na fadhila kwa mwanamke changudoa / malaya, utakuja kulia mjukuu wangu.Habari zenu Wakuu,
Kuna kauzi kana trend hapa JF kanaitwa 'Kula tunda kimasihara', kiukweli ukikapitia kale kauzi utaona ni jinsi gani vijana wanavyojisifu kula wanawake malaya ambao wameshazoea kutoa k zao kwa kila mwanaume.
Kuna vijana wengine walinyonya mpaka sehemu za nyuma za hao malaya na wanajiona walipata bahati, kumbe walikutana na wanawake malaya ambao kutoa toa kwa kila mwanaume kwao ni kawaida.
Ukipitia ule uzi kuna vijana wengine wapumbavu zaidi wamekula hao wanawake malaya bila ya kupima wala kutumia kinga na wanajisifu na kujiona wameyapatia.
USHAURI: Vijana acheni kujisifia kula malaya, maana hakuna mwanaume mwenye akili timamu ambae anaweza kujisifu kula malaya hadharani.
NB: Malaya hajali wewe kula K yake, kwahiyo jiepushe na magonjwa kwa kutaka sifa za kipumbavu mtandaoni.
Hapo kweli amekosea angesema wanawake wengi.Hakuna aliekataa kuhusu hilo.
Kosa ni kusema wanawake wote ni Malaya.
Embu jiulize, ni sahihi kusema wanawake wote ni Malaya?
Huu nao ni mtazamo mwingineHapo kweli amekosea angesema wanawake wengi.
Maana si wanawake wote ni Malaya.
Haka kauzi kamejaa wivu😂😂😂Habari zenu Wakuu,
Kuna kauzi kana trend hapa JF kanaitwa 'Kula tunda kimasihara', kiukweli ukikapitia kale kauzi utaona ni jinsi gani vijana wanavyojisifu kula wanawake malaya ambao wameshazoea kutoa k zao kwa kila mwanaume.
Kuna vijana wengine walinyonya mpaka sehemu za nyuma za hao malaya na wanajiona walipata bahati, kumbe walikutana na wanawake malaya ambao kutoa toa kwa kila mwanaume kwao ni kawaida.
Ukipitia ule uzi kuna vijana wengine wapumbavu zaidi wamekula hao wanawake malaya bila ya kupima wala kutumia kinga na wanajisifu na kujiona wameyapatia.
USHAURI: Vijana acheni kujisifia kula malaya, maana hakuna mwanaume mwenye akili timamu ambae anaweza kujisifu kula malaya hadharani.
NB: Malaya hajali wewe kula K yake, kwahiyo jiepushe na magonjwa kwa kutaka sifa za kipumbavu mtandaoni.
Hakuna mwanamke asiyekuwa na chembe chembe za umalaya. Usisikie, katika wnawake walionifanyia vituko kuliko malaya ni wale niliodhani kua ni wenye heshima kweli kweli.Habari zenu Wakuu,
Kuna kauzi kana trend hapa JF kanaitwa 'Kula tunda kimasihara', kiukweli ukikapitia kale kauzi utaona ni jinsi gani vijana wanavyojisifu kula wanawake malaya ambao wameshazoea kutoa k zao kwa kila mwanaume.
Kuna vijana wengine walinyonya mpaka sehemu za nyuma za hao malaya na wanajiona walipata bahati, kumbe walikutana na wanawake malaya ambao kutoa toa kwa kila mwanaume kwao ni kawaida.
Ukipitia ule uzi kuna vijana wengine wajinga zaidi wamekula hao wanawake malaya bila ya kupima wala kutumia kinga na wanajisifu na kujiona wameyapatia.
USHAURI: Vijana acheni kujisifia kula malaya, maana hakuna mwanaume mwenye akili timamu ambae anaweza kujisifu kula malaya hadharani.
NB: Malaya hajali wewe kula K yake, kwahiyo jiepushe na magonjwa kwa kutaka sifa za kijinga mtandaoni.
Akishaliwa kimasihara tayari ni malaya huyo, tena mzoefu.Unakuta hata huyo mke/demu wako aliliwa kimasihara, sio kila mwanamke anayeliwa kimasihara ni Malaya.
Ndio nyie mnaosema kila mwanamke anayekwenda club ni Malaya.
Acha kila mtu aishi anavyopenda yeye, akila malaya asipokula wewe hupati faida yoyote.
Alikua malaya huyo ila ulishindwa kumtambuaHakuna mwanamke asiyekuwa na chembe chembe za umalaya. Usisikie, katika wnawake walionifanyia vituko kuliko malaya ni wale niliodhani kua ni wenye heshima kweli kweli.
Wajanja wanasema, there's a bit of a bitch in every woman.
Umalaya ni lebo tu, ni bora ya kula malaya kuliko kahaba.Akishaliwa kimasihara tayari ni malaya huyo, tena mzoefu.
Umekisoma ulichokijibu lakini au umekosea post ya kuijibu? Nilichokiandika na ulichojibu ni tofauti kama mhogo na chenza.Alikua malaya huyo ila ulishindwa kumtambua